ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973

วันเด็กปี นี้ EA Origin ฉลองวันเด็ก ด้วยการลดราคาเกมส์ Crysis เหลือเพียง 30 บาท เฉพาะวันนี้วันเดียว เท่านั้น !!!

EA Origin ฉลองวันเด็กด้วยการ ลดราคาเกมส์ Crysis ขายเพียง 30 บาท เท่านั้น !!!

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

กดซื้อที่ภาพข้างบนก็ได้นะจ๊ะ

เนื่องในวันนี้เป็นวันเด็กแห่งชาติ EA Origin จึงฉลองด้วยการ

ลดราคาเกมส์ Crysis เหลือเพียง 30 บาท เท่านั้น!!! จากราคาปกติ 599 บาท

เฉพาะวันที่ 12 เดือน มกราคม พ.ศ.2556 ถึง 23.59 รีบสอยกันมาไว้ในครอบครองซะนะจ๊ะ

ไครซิส (Crysis)

ประยุกต์เพื่ออยู่รอด

เนื้อเรื่องที่ตื่นเต้นที่จะพาผู้เล่นไปสู่สภาวะแวดล้อมที่เปลี่ยนแปลงไปเรื่อยๆ

ทำให้ผู้เล่นจะต้องคอยเปลี่ยนแปลงแผนยุทธการในการรบแต่ละจุดตั้งแต่ป่าดงดิบที่เย็นยะเยือกและสภาวะไร้น้ำหนัก

ใส่สูทให้พร้อม!

นาโนสูทสุดไฮเทคที่จะทำให้ผู้เล่นสามารถเปลี่ยนความสามารถต่างๆให้เหมาะสมกับสถานการณ์ในการรบ

ตั้งแต่การใช้ความเร็วสูงสุด แข็งแกร่งสูงสุด เกราะสูงสุด หรือใช้ความสามารถพรางตัว...

รายละเอียดเกม

ผู้เล่นหลายคน

ประเภท : เกมแอคชั่น

ผู้จัดจำหน่าย : Electronic Arts

วันที่วางจำหน่าย : 13/11/2007

แบรนด์ : CRYSIS

ผู้พัฒนา : CRYTEK

VEDIO

ความต้องการของระบบ

ความต้องการของระบบขั้นต่ำ

ระบบปฏิบัติการ – Windows XP หรือ Windows Vista

หน่วยประมวลผล – 2.8 GHz หรือเร็วกว่า (XP) 3.2 GHz หรือเร็วกว่า* (Vista)

หน่วยความจำ – 1.0 GB RAM (XP) หรือ 1.5 GB RAM (Vista)

การ์ดแสดงผล –256 MB**

ฮาร์ดไดรฟ์ – 12GB

การ์ดเสียง – รองรับ DirectX 9.0c

* หน่วยประมวลผลที่รองรับ: Intel Pentium 4 2.8 GHz (3.2 GHz สำหรับ Vista) หรือเร็วกว่า, Intel Core 2.0 GHz (2.2 GHz สำหรับ Vista)

หรือเร็วกว่า, AMD Athlon 2800+ (3200+ สำหรับ Vista) หรือเร็วกว่า

** ชิพเซ็ตที่รองรับ: NVIDIA GeForce 6800 GT หรือดีกว่า; ATI Radeon 9800 Pro (Radeon X800 Pro สำหรับ Vista) หรือดีกว่า

ชิพเซ็ตรุ่นดังกล่าวที่ใช้ในแล็ปท็อปอาจทำงานได้แต่ไม่รับรองการทำงาน ไม่รองรับชิพเซ็ตแบบรวม คุณอาจจำเป็นต้องอัพเดตไดรเวอร์การ์ดแสดงผลหรือการ์ดเสียง

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ความต้องการของระบบที่แนะนำ

ระบบปฏิบัติการ – Windows XP / Vista

หน่วยประมวลผล – Intel Core 2 DUO @ 2.2GHz หรือ AMD Athlon 64 X2 4400+

หน่วยความจำ – 2.0 GB RAM

จีพียู – NVIDIA GeForce 8800 GTS/640 หรือใกล้เคียง

เนื่องจากมีคนสนใจกันมาก ผมขอแนะนำให้ซื้อเองเลยจะดีกว่านะครับ ผมไม่รับฝากซื้อนะครับกลัวมีปัญหาภายหลัง

ผมแนะนำให้ใช้บัตรเครดิต ที่มี VISA หรือพ่อแม่ใครมีบัตร AEON ก็สามาสั่งซื้อได้เลย

วิธีการซื้อ

หลังจากที่เรากดยืนยันไปแล้วระบบจะหักเงินในบัญชีเราเองไม่ต้องทำอะไรกรอกข้อมูลให้ถูกก็เสร็จแล้วครับ

แล้ว1ไอดีสามารถซื้อได้ครั้งเดียวนะครับ ถ้าจะฝากคนอื่นซื้อเราจำเป็นต้องให้ ID Origin และ Pass เค้าไป

เพราะคนอื่นไม่สามารถซื้อแล้วบอกคีย์เราได้จำกัด1ไอดีต่อ1สิทธิ
    !! ควรระมัดระวังเป็นพิเศษเลยนะครับถ้าฝากคนอื่นซื้อ !!

ย้ำอีกครั้ง 1 ไอดีต่อ 1 สิทธิ ถ้ามีใครคนไหนบอกขายคีย์ต่อให้ อย่าหลงเชื่อนะครับ

เพราะไอดีไหนซื้อไปแล้วไม่สามารถซื้อได้อีก

ใครสนใจก็ กดซื้อได้ที่นี้เลยจ้า Crysis

สุดท้าย ท้ายสุด สุขสันต์วันเด็กครับ ชาว JOKERGAME

Credit : Store Origin
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eyazawa2456 : 12th January 2013 เมื่อ 14:26
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    313
    ได้รับคำขอบคุณ: 381
    มีใครรับซื้อเป็นบัตรทรูมันนี่ไหมครับผมอยากได้มากๆ

Life in Milkyway!!
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    30 บาทแท้!! //ดูผ่านๆเหมือนจะ ลดเพียงแค่ 30บาท "= =a

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    วันเดียวใครจะรับซื้อมั้งงะ -.-

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อยากอนู่ในโลกanimeเว้ยๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อย่างนี้ต้องจัดเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    4,219
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ทำร้ายจิตใจเด็กชัดๆ ผมไม่มี Visa -.-

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    รีบวิ่งเลย งานนี้
    ซื้อให้กันไม่ได้หรอครับ ไม่เหมือนในสตรีมเลย ยังไงก็ชังมันเถอะถูกกว่าแผนผีแบบนี้ online จะเป็นไงนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Prirya : 12th January 2013 เมื่อ 04:58

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    ขอบคุณจขกทมากๆเลยจ้า ไม่ทันสังเกตุเลยว่ามีโปรนี้้ด้วย เสียดาย EA ไม่มีระบบฝากซื้อได้เหมือน steam เพราะต้องการตัดปัญหาพ่อค้าคนกลาง แต่คงลืมไปมั้งว่า ลดราคาเกมส์ฉลองวันเด็ก 30 บาทก็จริงแต่เด็กส่วนใหญ่เขาไม่มีบัตรเครดิตนะเฟ้ย น่าจะเป็นเกมส์ EA ที่ถูกที่สุดแล้วมั้งครับเนี้ย crysis ภาคแรก 30 บาท

มีข้อตกลงอย่างหนึ่งด้วยในหน้ารายละเอียดการสั่งซื้อ
    "ใช้ได้เฉพาะในประเทศไทยเท่านั้น จำกัดหนึ่งข้อเสนอต่อคนเท่านั้น" ว้าว โปรโมชั่นนี้เฉพาะประเทศไทยเราเท่านั้น คงฉลองวันเด็กจริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oat_hohoho : 12th January 2013 เมื่อ 04:32
    My PC Spec : AMD FX-6100 ,Gigabyte GA-990FXA-UD5,Asus GTX 560TI Top Overcloked,G.skill DDR3 4GB/1600*2,Raidmax 650Watt

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เสียดายครับเป็นภาคแรก Y_Y

Jessica제시카 정
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,414
    ถ้าซื้อมาคงจะคุ้มน่าดู

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    จะมีใครฝากซื้อไหมเนี้ย เสียดาย

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    กรรม ซื้อแบบ collection ใน steam มาแว้ว = =

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1
    ตกลงจะว่า EA ฉลาดหรือ.... ดี ลดแต่ลืมคิดไปว่าเด็กไม่มีบัตรเครดิต อยากได้อ่ะ T-T

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    2
    ซื้อผ่านทาง paypal ได้ไหมนี่

ปล.จัดมาแล้วครับ ใช้ k-web shopping card

เล่นได้ 100% ครับ Muti คนเล่นเยอะครับ มาเล่นกันเยอะๆครับ

ใครติดตรงนี้ ให้Login window เป็น Administrator งมอยู่ตั้งนานกว่าจะหาวิธีได้ 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banksbw อ่านกระทู้

แบบนี้อะ งงมากมาย
    ผมใช้ email ที่สมัคร origin ครับ เข้าได้เลย
    ถ้าไม้ได้ให้ลองสมัคร account EA ใหม่ดูครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kataykatow : 12th January 2013 เมื่อ 18:53
    อัพเดทคีย์เกมส์ฟรี ทุกวันได้ที่นี่ คลิกเลย
    https://goo.gl/TKJ917

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    Paypal ก็ปิดช่องทางการซื้อ แถมถ้ารับฝากซื้อผ่านบัตรเครดิต ก็เสือกเอาข้อมูลบัตรเครดิตไปฝั่งกับ account นั้นๆอีก จริงๆผมอยากรับฝากซื้อนะ แต่เสี่ยงมากกับการเอาบัตรไปผูกกับ account ใครไม่รู้

สรุปว่า สุขสันต์วันเด็กและถือเป็นของขวัญวันเด็ก(ที่พ่อแม่มีบัตรเครดิตและให้ซื้อ) ด้วยละกันครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SISCON!
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oat_hohoho อ่านกระทู้
    ขอบคุณจขกทมากๆเลยจ้า ไม่ทันสังเกตุเลยว่ามีโปรนี้้ด้วย เสียดาย EA ไม่มีระบบฝากซื้อได้เหมือน steam เพราะต้องการตัดปัญหาพ่อค้าคนกลาง แต่คงลืมไปมั้งว่า ลดราคาเกมส์ฉลองวันเด็ก 30 บาทก็จริงแต่เด็กส่วนใหญ่เขาไม่มีบัตรเครดิตนะเฟ้ย น่าจะเป็นเกมส์ EA ที่ถูกที่สุดแล้วมั้งครับเนี้ย crysis ภาคแรก 30 บาท

มีข้อตกลงอย่างหนึ่งด้วยในหน้ารายละเอียดการสั่งซื้อ
    "ใช้ได้เฉพาะในประเทศไทยเท่านั้น จำกัดหนึ่งข้อเสนอต่อคนเท่านั้น" ว้าว โปรโมชั่นนี้เฉพาะประเทศไทยเราเท่านั้น คงฉลองวันเด็กจริงๆ
    ได้แต่นั่งจ้อง ไม่มี Visa T T

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    ใครสนติดต่อ PM พร้อม Origin ID มาเน้อ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    ต้องการด้วยๆๆๆๆๆ PM
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อยากได้ๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ฮ่าๆผมสั่งพี่สาวผมเรียบร้อยแล้ว รีบๆซื้อกันนะครับเวลาเหลือเยอะแยะ หมดเขตก็เกือบๆ เที่ยงคืน รีบๆกันนะจ๊ะ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 627
    จัดไปครับ 30 บาท ^^

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เกม เกือบ 6 ปี คงไม่มีคนออกมาบ่นนะ (แต่เพิ่งรู้ว่าคนส่วนมาก ไม่ได้จัดกัน)

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    ไม่มีบัตรเครดิต เซงเลย

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ไม่มีเครดิตการ์ด จบเลย
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: