ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 172

One Piece Romance Dawn Bouken no Yoake [JAP][ENGLISH][RIP][PATCH/ ALL CFW][MH]

[One Piece Romance Dawn Bouken no Yoake [RIP][ENGLISH]][PATCH/ ALL CFW]]

One Piece Romance Dawn Bouken no Yoake
    Region: JAP
    Language: English/Japanese
    Size CSO : 473 MB
    Size RAR : 451 MB
    Ripped: Update,Dummies and Data Install
    Tested: 5.50 GEN D2 y D3, 5.03 GEN, 5.00M33, 6.XX PRO/ME
    One_Piece_Romance_Dawn_Bouken_no_Yoake_JPN_PSP-Caravan
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------
    Translation Progress

Menu = 99%
    Menu Description = 90%
    World Map Names = 100% (not sure if they are the right name)
    Other World Map Name = 90%
    Character Names = 98%
    Skills = 100%
    Skills Description = ?%
    Item = 65% (almost done)
    Items Description = ?%
    Help/Tutorial Name = 90%
    Help/Tutorial Description = 1%
    Story = NOT TRANSLATING (so dont ask to translate)

PATCHED AND RIPPED TEAMBYD

LOAD

NEW !!! AND SAVE FILE FOR CFW6.60 PRO-B10 100% HACKED LV.99 สำหรับเล่นกันจอดำ

PASSWORD: URANAISHI11

ไม่ได้ครอบลิงค์หาตังเลย ยังไงๆ โหลดไปแล้วช่วยกดคำว่าขอบคุณด้วยนะ โหลดกันไปแล้วอะ

----------------Don't forget push the left bottom [กล่าวขอบคุณ] !!!-----------------------
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uranaishi11 : 2nd February 2013 เมื่อ 04:41

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    มีภาพ ในเกมส์ให้ดูไหม๊ อยากเห็นว่า ฟ้อนเป็นยังไง
    เราเคยโหลด Patch Eng มา ฟ้อนอังกิด ตัวเล็กเวอร์ ปวดตา

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MarrySunnySnow อ่านกระทู้
    มีภาพ ในเกมส์ให้ดูไหม๊ อยากเห็นว่า ฟ้อนเป็นยังไง
    เราเคยโหลด Patch Eng มา ฟ้อนอังกิด ตัวเล็กเวอร์ ปวดตา
    ครับ มันเป็นฟ้อนท์ตัวเล็ก แต่มัน PATCHED ENGLISH สมบูรณ์ที่สุดแล้วในตอนนี้ FIXED Black Screen RIP มาป็นไฟล์ CSO ไฟล์เล็กดีครับ
    ไม่ต้องเสียเวลา LOAD ไฟล์ใหญ่ และต้อง PATCH เล่นแล้ว Black Screen สะดวกและดีกว่ากันเยอะเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uranaishi11 : 13th January 2013 เมื่อ 18:33

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    เล่น PC ได้ไหมครับเนี่ย ????????///
    COLD PLAY

The life and soul
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    พาส ผิด อะ ครับ ขอพาส ใหม่ ด้วย ครับ
    The life and soul.

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwbussa02 อ่านกระทู้
    พาส ผิด อะ ครับ ขอพาส ใหม่ ด้วย ครับ
    ลองดูตัวเล็ก ตัวใหญ่ หรือไม่ต้องใส่อะไรเลย ผมจำไม่ได้แล้ว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The life and soul
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ได้ ละ ครับ ขอบคุณครับ
    The life and soul.

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

แง่ะ

ละใช้ Save เดียวกะ ISO ได้ไหมงิ พอดี เล่นไปไกลแล้ว ง่า เสียดาย

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonzawar อ่านกระทู้
    ละใช้ Save เดียวกะ ISO ได้ไหมงิ พอดี เล่นไปไกลแล้ว ง่า เสียดาย
    ได้ครับ ไม่มีปัญหา แต่ถ้ากลัวก็ ก๊อปปี้ เซฟไฟล์เก็บไว้ก่อนก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idoggtribe อ่านกระทู้
    เล่น PC ได้ไหมครับเนี่ย ????????///
    ลองดูครับ น่าจะได้ เพราะ PATCHED ALL CFW VERSION

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

เอิ่ม มานจอดำอ่ะคัฟ แก้ไง หรอคัฟ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ uranaishi11 อ่านกระทู้
    ได้ครับ ไม่มีปัญหา แต่ถ้ากลัวก็ ก๊อปปี้ เซฟไฟล์เก็บไว้ก่อนก็ได้
    เล่นแล้ว เซฟเดิมได้แต่ปรากฏว่าตอนซื้อ ของ มาน จอดำ ทามไง ดีฮัฟ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonzawar อ่านกระทู้
    เล่นแล้ว เซฟเดิมได้แต่ปรากฏว่าตอนซื้อ ของ มาน จอดำ ทามไง ดีฮัฟ
    เป็นเพราะ PATCHED FILE ในเซฟ มันมี font ไม่เหมือนกันครับ สงสัยต้องเล่นใหม่แล้วครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ uranaishi11 อ่านกระทู้
    เป็นเพราะ PATCHED FILE ในเซฟ มันมี font ไม่เหมือนกันครับ สงสัยต้องเล่นใหม่แล้วครับ
    เอิ้กก ๆ อยากจิร้องไห้ T^T 555+
    อยากได้ ตารางผสมของอ่ะงัฟพอจะหาให้ได้มะงัฟ
    T^T

กล่าวขอบคุณ
    4
    เอิ้กก ๆ อยากจิร้องไห้ T^T 555+
    อยากได้ ตารางผสมของอ่ะงัฟพอจะหาให้ได้มะงัฟ
    T^T
    ใช้ CFW CHEAT CODE หาเลย... แต่ช่วงนี้ผมไม่ว่างเลยครับ ไม่ได้เล่นเอาไว้ว่าง ๆ จะหาโค๊ดมาให้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โดนลบไปแล้วรึป่าวดูทีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ใช้ CFW CHEAT CODE หาเลย... แต่ช่วงนี้ผมไม่ว่างเลยครับ ไม่ได้เล่นเอาไว้ว่าง ๆ จะหาโค๊ดมาให้ครับ
    มันมาอีกแล้วครับทั่น เซฟใหม่ก็ยัง ดำ = =
    ดำตอนจะขายของเลือกจำนวนนี่แหละ
    มันเป็นที่อะไรหว่า
    T^T
    นึกว่าจิไม่ดำ แง้ ๆ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    มันมาอีกแล้วครับทั่น เซฟใหม่ก็ยัง ดำ = =
    ดำตอนจะขายของเลือกจำนวนนี่แหละ
    T^T
    มันไม่น่าจะเป็นที่เซฟนะครับ น่าจะเพราะบัคของแพทมากกว่านะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    Pass : uranaishi11

กล่าวขอบคุณ
    4
    T^T
    เล่นถึงตรงไหน แล้วจอดำ ครับ งั้นขอ save file มาครับดี๋ยวช่วยแก้ให้ เออ...เฟริมแวร์ของคุณ อะไร 6.60 pro-b10 หรือเปล่า
    ถ้าเฟริมแวร์เหมือนกัน โหลดมาเล่นเลยครับอยู่ข้างบนกระทู้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uranaishi11 : 20th January 2013 เมื่อ 18:19

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    เล่นถึงตรงไหน แล้วจอดำ ครับ งั้นขอ save file มาครับดี๋ยวช่วยแก้ให้ เออ...เฟริมแวร์ของคุณ อะไร 6.60 pro-b10 หรือเปล่า
    ถ้าเฟริมแวร์เหมือนกัน โหลดมาเล่นเลยครับอยู่ข้างบนกระทู้
    คือจอดำนี้เกมมันไม่ได้ค้างนะครับ แต่มันเป็นจอดำแต่เกมยังเดิมอยู่ ของผมไม่รู้อาการเดียวกันเปล่านะที่ตอนจะขายของผสมของมันจะจอดำแต่พอไม่เลือกขายมันก็ไม่ดำ
    ว่าแต่ตัวโหลดตัวนี้มันตัดไรออกไปเปล่าครับทำไมเล็กจัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamesz : 20th January 2013 เมื่อ 18:47

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    คือจอดำนี้เกมมันไม่ได้ค้างนะครับ แต่มันเป็นจอดำแต่เกมยังเดิมอยู่ ของผมไม่รู้อาการเดียวกันเปล่านะที่ตอนจะขายของผสมของมันจะจอดำแต่พอไม่เลือกขายมันก็ไม่ดำ
    ว่าแต่ตัวโหลดตัวนี้มันตัดไรออกไปเปล่าครับทำไมเล็กจัง
    SAVE FILE แบบ HACKED ไม่ต้องซื้อของ หรือ ผสมของ บ่อย ๆครับ ค่าพลังสูง ๆ เลยชนะง่าย ๆ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมโหลดมาแล้วเป็นภาษาญี่ปุ่น ผมต้องทำไงให้มันเป็นอังกฤษคับ
    Markazama

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markazama อ่านกระทู้
    ผมโหลดมาแล้วเป็นภาษาญี่ปุ่น ผมต้องทำไงให้มันเป็นอังกฤษคับ
    ต้อง แพทช์มัน แต่ที่ผมแจกนี่ มีคนทำไว้แล้วครับ อันนั้นผมไม่รู้จริง ๆ รู้แต่ว่ามันมี BUG อยู่ครับ เล่นแล้วจอดำแน่ ๆ โหลดของผมชัวส์กว่าครับ โหลดแล้วเล่นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ต้อง แพทช์มัน แต่ที่ผมแจกนี่ มีคนทำไว้แล้วครับ อันนั้นผมไม่รู้จริง ๆ รู้แต่ว่ามันมี BUG อยู่ครับ เล่นแล้วจอดำแน่ ๆ โหลดของผมชัวส์กว่าครับ โหลดแล้วเล่นได้เลย
    คับ กำลังโหลดอยู่คับ
    Markazama

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: