ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838

Lightbulb [PC] SHAUN WHITE SKATEBORDING [SKIDROW/FULL/ENG][REUP2013][ONE2UP/PUTLOCKER][6.3GB]

Operating system: Windows XP / Windows Vista / Windows 7
    Processor: Intel Pentium D Dual Core@2.6 GHz / AMD Athlon 64 X2 3800
    Memory: 1 Gb
    Video: ATI Radeon HD 2600 / NVIDIA GeForce 8600 GT (256 MB)
    Sound Card: DirectX 9.0 compatible
    Free hard drive space: 8 GB

haun White Skateboarding เกมส์สเก็ตบอร์ด ล่าสุดที่คอแนวนี้รอคอย !! เจ้าของแฟรนไชส์??รับรางวัลชนะเลิศในการพัฒนาเกมส์ Skateboard โดยความร่วมมือกับ SuperSport+นักกีฬาสเก็ตบอร์ด , ด้วยการพิถีพิถันในการร่วมมือพัฒนานี้ ทำให้ Shaun White Skateboarding นำความรู้สึกทั้งหมดของสเก็ตบอร์ดไปยังผู้เล่น ทำให้ความฝัน สเก็ตบอร์ดเป็นไปได้สำหรับทุกคน และช่วยให้ผู้เล่นตื่นเต้นด้วยลีลาท่าทางต่างๆ ใครรอเกมส์นี้อยู่มานานแสนนาน วันนี้มาแล้ว ลองจัดไปโล้ดๆ

Features

Transform • สามารถนำสเก็ตบอร์ด ไปเล่นท่า ขูด ถู โดด ได้อย่างอิสระ ในเมืองอันกว้างใหญ่ได้อารมณ์
    คุณจะออกลีลาส่วนไหนของเมืองก็ได้ตามจินตนาการ เช่น น้ำพุ บันได ตรอกซอกซอย ท่อน้ำ ราวบันได และอื่น ๆ อีกมากมาย
    Innovate • มีเทคนิคการเล่นสเก็ตถึง 80 ทริกให้ศึกษา
    Explore • ค้นหาหรือสร้างจุดเล่นสเก็ตคุณใฝ่ฝัน

ONE2UP [DIRECT LINK] 1GB = LINK

ก่อนโหลดให้แก้ชื่อไฟล์ให้ตรงกันก่อน ภาพตัวอย่าง เปลี่ยนตรงนี้นะครับ

PART 1 : PART 2 : PART 3 : PART 4 : PART 5 : PART 6 : PART 7

โหลดสลับกันได้นะครับ

PUTLOCKER 1 GB = LINK

PART 1 : PART 2 : PART 3 : PART 4 : PART 5 : PART 6 : PART 7

วิธีติดตั้ง : แตกไฟล์ : ติดตั้งเกม : ลงแครค : เล่นได้เลย [ ปิดอินเตอร์เนตเล่นนะครับ ]

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

โหลดเสร็จแล้วเล่นได้แล้วช่วยกลับมายืนยันกันด้วยนะครับ เพื่อความมั่นใจของคนโหลดต่อๆไป

ellninoo.blogspot.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ellninoo : 15th January 2013 เมื่อ 13:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    อัพเสร็จแล้วนะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

don

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,300
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    โอ้ ท่านกลับมาแล้ว ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เจิมให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    โหลดไว้เล่นแก้เซ็ง ขอบคุณมากฮะ
    เดี๋ยวจะมายืนยัน พรุ่งนี้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Laml3o : 17th January 2013 เมื่อ 02:13

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ปิดเน็ดยังไงอ่ะในเกมหรอ
    เข้าไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ลงแคลกยังไงหรอครับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread