ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

แบบนี้ ผมเป็นเกย์หรือปล่าวครับ

จริงๆแล้วตัวผมเองน่าจะรู้ดีที่สุดนะ ผมลองถามตัวเองลึกๆตรงๆแล้ว คำตอบก็คือว่า ไม่เป็น
    แต่ว่าพฤติกรรมของผมมันกึ่งๆนะ ลองช่วยพิจารณากันหน่อยครับ

ผมชอบผู้หญิงเซ็กซี่ ขาวเรียวๆ แต่ไม่สนหน้าอกเลย ( คือสนช่วงล่าง ) แบนแค่ไหนก็มาเถอะ แต่ต้องขาวสวยและหุ่นดีสูง
    ผมชอบมองผู้หญิงแนวที่ผมชอบ
    แล้วก็มีนึกภาพจินตนาการคนรู้จักที่เป็นแนวที่ผู้หญิงที่ผมชอบมาช่วยตัวเองปรกติเหมือนผู้ชายคนอื่น แต่ก็ไม่บ่อย 7 อาทิตย์ 2 - 3 ครั้ง บางทีก็ดูเว็บแทน
    อยู่กลุ่มเพื่อนผู้ชายก็คุยอย่างที่รู้กัน คนโน่นเด็ด คนนี้ซิง อะไรประมาณนี้ เข้าใจใช่มั้ยครับ

แต่ ! ผมชอบมองผู้ชายหล่อๆด้วย อยากคุย อยากรู้ไรงี้ ( แต่ไม่ได้อยากถึงกับเหมือนชอบผู้หญิง รู้จักได้ก็ดีได้คุยก็ได้ ไม่ได้ก็ไม่สนใจไม่ดิ้นรน )
    บางทีอยู่ที่ร.ร. เจอหล่อๆหน่อยก็มองเลย แต่ก็มองผ่านๆ ความรุ้สึกแรกที่เข้ามาในหัวก็คือ " เห้ย หน้าตาดีว่ะ หล่อกว่าเราป่าววะ เห้ยสู้เราไม่ได้หรอกมั้ง บางทีก็ เข้หล่อจริง ยอม " ประมาณนี้อะครับ
    แล้วก็ไม่เคยคิดว่ามี Sex กับผู้ชายเลย ไม่มีอยู่ในหัวเลย แต่ผมชอบ มาริโอ้ครับ คอยติดตามไรงี้ เพราะหล่อมากๆเลยชอบ
    เวลาคุยกับคนรุ้จักที่หล่อๆหน้าตาดีก็ไม่มีหวั่นไหวหรือเขินอะไรนะครับ เฉยๆ แค่อยากเป็นเพื่อนกันเท่านั้น

ก็ประมาณนี้ครับ
    ผมว่าผมเป็นผู้ชายนะครับ แต่อาจจะเข้าข่ายชายก็ได้หญิงก็ดีนิดนึง ( นิดเดียวจริง )

// ขอบคุณครับ

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    เสือใบแน่นอนครับ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    ผมว่ายังไม่ถึงขั้นเกย์หรอกครับ แต่แนะนำให้รีบหาแฟน(ผู้หญิง)ให้ได้โดยเร็ว ^^

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    หาแฟนแล้วซั่มเถอะครับ -_________- ไม่งั้น ตำนาน เสือใบ แน่ ๆ --"
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    ก็ไม่ถึงขึ้นนั้นหรอกผมว่ามันเหมือนอาการเปรี่ยบเทียบมากกว่า แต่ที่เจอหล่ิอๆและหัดควับไปมองเลยนี้ผมอธิบายไม่ถูกเลย -_-"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EviLBlacK03 : 15th January 2013 เมื่อ 04:25
    [I5 3450—Hyper 212 evo—P8Z77-M—HyperX 8 GB— STRIX GTX 970—NZXT V2S 750W]

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เเค่มี สเป็คผู้หญิงที่ชอบก็ไม่ได้เป็นเกย์เเล้วนะ = =" <สเป็คคุณคล้่ายๆผมเลยเเต่ผมไม่ผอมมากเกินไป มันดู เเห้ง.. .. >
    เวลาผมมองผู้หญิง มองที่ขาก่อนเลย ^ ^" ขาผ่าน ค่อยขึ้นมาหน้า ฮ่าๆ เรื่องธรรมดาชิมิ !!~

เเละเรื่องคุย กลุ่มผู้ชายว่า เห้ยผู้หญิงคนนี้ สวยว่ะ คนนี้ น่ารัก คนนี้มีเเฟนเเล้ว คนโน่น "ซิง" "ไม่ซิง" -*- โคตรจะเป็นเรื่องธรรมดาของผู้ชายเลย . ..
    อยู่โรงเรียน ตอนอยุ่กลุ่มเพื่อน ก็คุัยกันอย่างนี้เเหละ
    <ไม่ใช่เเค่ผู้ชายนะ ผู้หญิงก็คล้ายๆเรานั่นเเหละ -3- เเต่เเหล่ง ความลับของผู้หญิงมักจะอยู่ที่ห้องน้ำครับ เวลาผู้หญิงมีอะไร มักคุยกันที่ห้องน้ำครับ ฮ่าๆ "เพื่อนบอกมาก ฮุฮุ" >

เเละเรื่องมองว่า ผู้ชายคนนี้ โฮ๊ะๆ ดูดีกว่าเราเย๊อะ ผมก็เป็น เชื่อว่าผู้ชายทุกคนก็เป็นล่ะหน่า

ผล. .. . คุณ ก็ชายนี้ล่ะ ฮ่าๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824

'' You have the choice to create the life your heart is yearning to live ''
    คุณเลือกได้ที่จะมีชีวิตอย่างที่หัวใจต้องการ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    อวบๆนิดหน่อย นมพอดีๆ ขาวๆ ไม่สูงมาก นี่ใช่เลยครับ // นอกเรื่อง

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HISMAN อ่านกระทู้

'' You have the choice to create the life your heart is yearning to live ''
    คุณเลือกได้ที่จะมีชีวิตอย่างที่หัวใจต้องการ
    ทำตามเรปบน แล้วเจริญครับ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HISMAN อ่านกระทู้

ทำตามเรปบนแล้วเจริญครับ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เราเชื้อว่านายไม่เป็นเกย์แน่นอน รึป่าว ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ธรรมชาติคนเราก็อยากมองอะไรสวยๆงามๆทั้งนั้นแหละครับ ไม่เกี่ยงว่าจะเป็นชายเป็นหญิงหรอก
    ผู้หญิงที่ชอบมองผู้หญิงหน้าตาดีๆก็มีถมไป อย่างพวกแฟนคลับดาราไรงี้ แต่เขาเปิดเผยได้มากกว่าเพราะเขาเป็นผู้หญิง
    เพียงแต่ผู้ชายเราไม่ค่อยสนเรื่องdetailเท่าใหร่เพราะงั้นเราเลยไม่ค่อยสนเรื่องหน้าตาของเพศเดียวกันมากเท่าผู้้หญิง
    i'm brony. problem?

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    คือไอ่ที่หันมองผู้ชายหล่อๆ บ่อยๆเนี่ยผมก็เป็นครับ เพราะตะก่อนเพื่อนสนิทผมเป็รเกย์เวลาเจอผู้ชายหล่อๆที่ไรชอบสะกิดผม แต่ผมก็เฉยๆนะ ผมไม่ได้เป็นอยู่ละ แค่ติดนิสัยมาจากมัน = ="
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    มันอยุ่ที่ใจนะ ผมว่า
    ให้บริการ Hosting | ออกแบบ Website | จำหน่าย ชุดเด็ก

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    วิเคราะห์จากการที่เล่ามา ไม่ได้เป็นแน่นอน 100% ฟันธง

แต่ถ้ามีอะไรมากกว่านี้ก็อย่าอายครับเล่ามาให้หมด หึๆ

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    มันอยู่ที่ใจส่วนลึกของนาย แต่อ่านๆแล้วคงไม่ถึงกับเป็นหรอกสบายใจได้

ชอบส่องไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,919
    ผมว่าท่านไม่น่าจะใช่นะ เพราะว่าท่านยังชอบผู้หญิงอยู่ (ชอบขาขาวๆก็บอกมาเหอะ)

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ง่ายๆครับ อยากรู้ว่าตัวเองเป็นเกย์รึเปล่า

โทษนะครับ เห็นหำผู้ชา่ยแล้วรู้สึกยังไง?

ถ้าคุณบินได้...จงบิน
    อยู่ที่ไหนก็ได้ โตแล้วแม่ไม่ว่า
    กล่าวขอบคุณ
    1,330
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ผมก็มองผู้ชายหล่อๆนะครับ ไม่ใช่พิศวาสอะไร แค่อิจฉาตาร้อน

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ไม่เป็นมั้งครับ ผมก็มอง..(ไอนี่มันหล่อสู้ตูไม่ได้ ฮาๆ)

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    ผมพึงนึกได้ถ้าอยากรู้ว่าตัวเราเป็นอะไรกันแน่แนะนำให้เปิดอากู๋ขึ้นมาและพิมว่า "ควงพริ้ว" ถ้าคุณเห็นและจ่องตาไม่กระพลิบแสดงว่าคุณ.....
    ปล.จะบินไหมเนี่ยย
    [I5 3450—Hyper 212 evo—P8Z77-M—HyperX 8 GB— STRIX GTX 970—NZXT V2S 750W]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    คล้ายๆเพื่อนผมแฮะชอบเตี้ยแบนขาว
    Intel I7-3930K/ Nvidia GTX 690/ Asus Rampage IV /Corsair 32 GB/OCZ SSD 256 WD 2TB/Seasonic 1250W/

D E T E R M I N E
    กล่าวขอบคุณ
    1,629
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    ไม่เป็นชัวร์ๆครับ เพราะบางทีผมยังชอบชมเพศเดียวกัน ชอบมองเพศเดียวกันเลย 55

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    เรามีข้อพิสูจน์ให้นาย ลองหาเพื่อนหล่อๆซักคนไปนอนบ้านนายคืนนึง นอนห้องเดียวกัน 2-2 เลย แล้วดูว่านายจะรู้สึกยังไง วิธีนี้ใช้ได้ผลดี เพราะผมเคยแนะนำเพื่อนไป พอรุ่งขึ้นมันก็มั่นใจเลยว่ามันไม่ได้เป็นเกย์ จขกท. ลองวิธีที่ผมแนะนำดู
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    อย่าไปดูหนังเกย์นะครับ ไม่งั้นคุณเป็นแน่
    ขอโทษอย่างแรงครับ จะปรับปรุง

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: