ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

DmC Devil May Cry ภาคใหม่เลือกเล่นเป็น Vergil ได้

พี่ ดันเต้ เราไม่ทันจะดัง ก็มี พี่ชายสุดแสนจะ โหดออกมาให้ได้ ชมตามมาอีกครั้ง

Vergil พี่ชายฝาแฝดสุดเท่ของ Dante ที่โผล่มาครั้งสุดท้ายในภาค Devil May Cry 3 และไม่มีบทต่ออีก ซึ่ง Vergil ก็มีแฟนๆชื่นชอบกันอยู่ไม่น้อย ทาง Capcom จึงนำกลับมาอีกครั้งใน DmC Devil May Cry ที่เป็นภาครีบูทใหม่นี้ด้วย และล่าสุดก็ได้เพิ่ม DLC Vergil's Downfall เพิ่มโหมดเล่นเป็น Vergil ได้ เช่นเดียวกับตอนภาค Devil May Cry 3 ก็มีโหมดเล่นเป็น Vergil เหมือนกัน แต่ตอนนั้นต้องซื้อภาคพิเศษ Devil May Cry 3: Special Edition ถึงจะมีให้เล่น

DLC Vergil's Downfall จะแถมให้ฟรีๆ สำหรับผู้ที่สั่งจองเกมล่วงหน้าจากร้าน GameStop และ EBGames (ที่อเมริกาและแคนาดา) แต่ถ้าไม่ได้สั่งจองก็สามารถซื้อเพิ่มเอาทีหลังได้ ในราคา $8.99/720 Microsoft Points (ประมาณ 300 บาท) การเล่น Vergil นั้นจะมีสไตล์การต่อสู้ไม่เหมือนกับ Dante เพราะอาวุธของ Vergil จะมีเพียงดาบยาวคาตานะเท่านั้น ทำให้ท่าโจมตีส่วนใหญ่เป็นท่าโจมตีประชิด แต่ด้วยความเร็วที่สูง ทำให้ Vergil สามารถเข้าประชิดตัวศัตรูได้ง่ายจึงไม่มีปัญหาเวลาโจมตีจากระยะไกลมากนัก แว่บเดียวก็พุ่งเข้าถึงตัวศัตรูแล้ว สามารถดูลีลาการต่อสู้ของ Vergil แบบเต็มๆได้จาก Trailer ตัวอย่างด้านบน

ข้อมูลอ้างอิงจาก

http://kotaku.com/5959940/devil-may-...s-twin-brother

sanook.com

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momaykissxsis : 15th January 2013 เมื่อ 04:01

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    จากหล่อๆทั้งพี่ทั้งน้องตอนนี้กลายเป็นเกย์ทั้งคู่แล้ว

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★ℳἇṝquiṧ dℰ ℒAℛKAZMΔЯ★
    กล่าวขอบคุณ
    869
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 18&Life อ่านกระทู้
    จากหล่อๆทั้งพี่ทั้งน้องตอนนี้กลายเป็นเกย์ทั้งคู่แล้ว
    อันนี้ผมว่าความเห็นส่วนตัวนะครับ แต่ในสายตาผมมันก็ยังดูดีแล้วหล่อเหมือนเดิม...

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    หาซื้อ แผ่น PS3 ไม่ได้ เชียงใหม่ใครรู้ที่บ้าง

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ความคิดผมนะ ผมว่าภาคนี้หล่อกว่าที่ผ่านมานะ ภาคที่ผ่านมาทรงผมมันดูเสร่อๆ ไงไม่รุ้

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    ความหวังสุดท้ายของแคปหมู T T

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ยังดูดีกว่าดันเต้นะ คิดว่า (ความเห็นส่วนตัว)
    JKG

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ความเท่สู้ dmc3 ไม่ได้เลย
    รับปั้นตัวละครเกม vindictus สนใจ inbox มาที่ facebook นะครับ

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    อย่าเอาไปเทียบกับภาค 3 เลย = = มันรีเมคไหม่แล้วคิดซะว่ามันเป็นเกมไหม่ละกันนะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ตอนแรกเห็น downfall นึกว่าเป็นตอนหลังที่เวอจิ้นลงมาโลกปีศาจ แต่นี่มันคนละคนกันนี่หว่า

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,388
    ก็เท่ดีนะ!!

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เศร้าอ่ะ หลังๆยุ่นทำเกมเอาใจฝรั่งจัง

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    Vergil ตูจากเจ้าชายกลายเป็นแค่ขุนนางหน้าตาเกย์ๆไปแล้ว T^T

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อันนี่เขาทำเนื้อเรื่องก็หน้าDMC 3อีกครับ ไม่ได้ทำให้มันเป็นเกมส์อื่น ได้เล่นแล้วจะรู้เอง

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightTheHCG อ่านกระทู้
    อย่าเอาไปเทียบกับภาค 3 เลย = = มันรีเมคไหม่แล้วคิดซะว่ามันเป็นเกมไหม่ละกันนะ
    คิดซะว่าแก่ตายไปแล้ว มาเกิดใหม่ล่ะกัน 555555

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เสียใจอ่ะ ทั้งที่ภาคอื่นมีเอกลักษณ์ดิบๆขาวๆ(ผมนะ) อยู่แล้ว ฮืืออ แค่เปลี่ยนค่ายกราฟฟิกก็พาสุดหล่อของช้านเปลี๊ยนปายยยย

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    1
    เขาดีไซน์ชุดของตัวละครให้มันเข้ากับโลกจริงๆมากขึ้น ... ผมไม่เห็นว่ามันจะเกย์ตรงไหน... -.- มันแค่เปลี่ยนไปเป็นอีกแบบ... ภาคเก่าๆทรงผมมันดูเกาหลี บอยแบนด์ไปหน่อยนะผมว่า... เขาเลยทำให้มันเข้ากับฝั่งยุโรปหน่อยมันจะได้เข้ากับชื่อตัวละคร
    นี่ยังดีกว่า Metal Gear Solid ที่ภาคแรกชุดอย่างเท่ แต่ภาคหลังๆดีไซน์ให้ชุดรัดตูดปลิ้นเกย์แท้ไปเลยทีเดียว -.-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Archios : 15th January 2013 เมื่อ 15:24

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    ผมก็ชอบนะภาคใหม่ แต่พวกดีไซน์ตัวละครไม่สวยเท่โหดเหมือนของณี่ปุ่น เหมือน mundus ไม่ก็นักข่าว บ็อบ เนี่ยไม่ได้เรื่องเลยอ่ะ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kommy125 อ่านกระทู้
    เศร้าอ่ะ หลังๆยุ่นทำเกมเอาใจฝรั่งจัง
    1-4 ญี่ปุ่นทำ DmC ฝรั่งทำครับ

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446

ผมว่า คอมโบ พี่แกนี่ เถื่อน ชิบๆ เลยนะเนี้ย (หรือเพราะท่าเพิ่มมากกว่าภาค 3 หว่า) เอาเป็นว่า อยากเล่นนน

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมว่ามันก็ไม่ได้น่าเกลียดอะไรเท่าไหร่นะ เนื้อเรื่องผมว่ายังพอปะติดปะต่อได้อยู่มั้ง เอาซะว่าภาคนี้ก่อน ภาค3ก็แล้วกัน

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    เกมส์มันก็น่าเล่นดีนะ แค่ไม่ชอบลุคใหม่เท่านั้นเอง

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    แฟนผมบอกมันโคตรหล่อ น่ารักกว่าผมอีก น่าถีบดีมั้ยครับ

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ลุคใหม่ก็ใช้ได้ครับ!! น่าสนใจดี
    DEVIL MAY CRY 4