ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    Blog Entries
    9

ดูกัปตันอเมริกาสู้กับโลกิ ในคลิปเบื้องหลัง The Avengers

อีกหนึ่งคลิปแอบถ่ายเบื้องหลังการถ่ายทำ The Avengers ที่คลีฟแลนด์ รัฐโอไฮโอ ออนไลน์ออกมาทางยูทูปครับ และมีภาพบางส่วนออนไลน์ทางทวิตเตอร์ครับ

หนังใช้คลีฟแลนด์เป็นสถานที่ถ่ายทำโดยจัดฉากให้เป็นนิวยอร์ก และยังใช้บริเวณจัตุรัสของเมืองเป็นสถานที่ที่จัดฉากให้เป็นประเทศเยอรมันด้วยครับ ซึ่งในฉากนี้มีกัปตันอเมริกา (คริส เอแวนส์) และ โลกิ (ทอม ฮิดเดลสตัน) และนักแสดงแทนของทั้งคู่ในชุดเต็มยศเข้าฉากต่อสู้กันในฉากที่ถูกจัดให้เป็นลานเบียร์ของประเทศเยอรมัน โดยรมแล้วดูสนุกดีครับ

The Avengers กำกับโดยจอส วีดอน มีแผนออกฉายซัมเมอร์สปี 2012 ซึ่งในบ้านเราจะจัดจำหน่ายโดยดิสนี่ย์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1
    แค่นี้ต้องเล่นไปหลายเทกเลยนะเนี่ย !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kannilo อ่านกระทู้
    The Avengers มันไม่มีพวก spiderman อะไรอย่างนี้หรอครับ
    Spiderman คงมาแน่ๆ หลังจาก หนัง The Amazing Spiderman เข้าฉายแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpizerZ : 27th August 2011 เมื่อ 19:44

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    The Avengers มันไม่มีพวก spiderman อะไรอย่างนี้หรอครับ

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    5

ผมเอง ผมเอง !!!

Max - Nine l Power !
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,484
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kannilo อ่านกระทู้
    มีนะ ครับ ถ้าเป็นทีม อเวนเจอร์ชุดปัจจุบันตามในหนังสือนะ

Captain America (Steve Rogers)
    Maria Hill

Captain Britain
    Hawkeye
    Iron Man
    Protector
    Red Hulk
    Spider-Man
    Spider-Woman
    Thor
    Wolverine

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kwin อ่านกระทู้
    Red Hulk นี่ตัวเดียวกับ Hulk ป่ะครับ
    Red HULK คือ นายพลคนที่พยามจะฆ่า HULK อยู่บ่อยๆน่ะ ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxninepower : 30th August 2011 เมื่อ 18:28
    Max - Nine l Power !

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxninepower อ่านกระทู้
    มีนะ ครับ ถ้าเป็นทีม อเวนเจอร์ชุดปัจจุบันตามในหนังสือนะ

Captain America (Steve Rogers)
    Maria Hill

Captain Britain
    Hawkeye
    Iron Man
    Protector
    Red Hulk
    Spider-Man
    Spider-Woman
    Thor
    Wolverine
    Red Hulk นี่ตัวเดียวกับ Hulk ป่ะครับ
    I LOVE LINKIN PARK

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    แล้ว 4 อภินิหาร จะมาปะ เพราะ human torch มันคนเดียวกับที่แสดง กัปตันอะ

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    มันคนละค่ายกันครับ พี่น้อง marvel กับDCอ่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    อาจจะสร้างมากับกลุ่ม The Avengers อื่นก็อได้ครับ Avengers มีหลายทีมแล้วก้อมีหลายจักรวาลด้วย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanet อ่านกระทู้
    มันคนละค่ายกันครับ พี่น้อง marvel กับDCอ่ะ
    spiderman ก็ marvel นิครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wararuki : 31st August 2011 เมื่อ 02:29
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

Beartist
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wararuki อ่านกระทู้
    อาจจะสร้างมากับกลุ่ม The Avengers อื่นก็อได้ครับ Avengers มีหลายทีมแล้วก้อมีหลายจักรวาลด้วย

spiderman ก็ marvel นิครับ
    fail เลยครับ 55555 spiderman ของ marvel ครับผม = D

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    THOR โคตรเท่เลยชอบตัวนี้มากๆ