ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 947

Cool รับทำ Photoshop ทุกอย่างค่ะ (Online แล้ว)

Photoshop by หมูจิ

ใครมีปัญหา อยากปรึกษา หรือว่าอยากให้ทำ โพสบอกได้เลยนะคะ

กติกา
    1.บอกราะเอียดที่จะให้ทำให้ชัดเจน รวมถึง ขนาด (หากมีภาพตัวอย่างด้วยยิ่งดี)
    2.ทำตามคิว
    3.รอรับได้เลยไม่เกิน สองชั่วโมง ถ้าออนไลน์นะ
    4.สั่งแล้วมาเอาด้วยเด้ออ
    5.มารับผลงานได้ที่หน้ากระทู้เลย

ผลงานที่ผ่านมาค่ะ

Spec คอมของเรานะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moochi : 19th January 2013 เมื่อ 22:08

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    แต่งรูปคุณมาให้ผมดูหน่อยได้ไหมครัล

แหม่ เห็นแค่คอก็ได้ครัล แหม่

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    เข้ามาให้กำลังใจครับผม ฮ่าๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824

' เราก็รับทำเเต่ติดปัญหาอยู่อย่างเดียว .... ขี้เกียจ ;w;

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    แต่งรูป จขกท มาดูหน่อยนะครับ อยากเห็น คนดี แถมมีน้ำใจ แบบนี้ ผมเป็นปลื้ม
    มีอะไรก็แลกเปลี่ยนความคิดกันได้นะครับ เด็กสายAdobe เหมือนกัน...

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    แต่งรูปคุณมาให้ผมดูหน่อยได้ไหมครัล

แหม่...ใจตรงกันเลยหน่ะแหม่...เดี๋ยวนี้หญิงมาสิงห์ JKG เยอะเหลือเกินชักสงสัยหล่ะแหม่...ปกติมีแต่เกย์น่ะแหม่...

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

''ครัล'' นี่คืออะไรหรอครับ ไม่เข้าใจ

ถ้ามันจะอ่านหรือสำเนียงเป็น ครับ คุณลองเอาไปพูดจริงๆ สิ ผมน่าจะออกเสียง ''คัด'' มากกว่านะครับ

ปล. ไม่ได้อยากดราม่า เเค่สงสัยมันแปลกดีเเฮะ คับ เเบบนี้ยังพอโอเคนะ หรือว่าชินไปเเล้วก็ไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    มาแล้วสินะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    รบกวนช่วยลบตัวอักษรสีดำใกล้ๆกับเท้าของตัวละครในภาพ(Miku)ตรงนั้นให้ทีจ๊ะ จะเอาเป็นรูปDesktopอ่ะค่ะ พอดีว่ามีตัวอักษรดำๆแล้วไม่สวยอ่ะ รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

[IMG][/IMG]

ขนาดรูปขอเป็นขนาดเดิมนะคะ 1920x1200
    ปล. ถ้าทำเสร็จแล้ว แปะรูปเป็นไหมเอ่ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MilkyNaNa : 15th January 2013 เมื่อ 23:48
    [IMG][/IMG]

New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้

''ครัล'' นี่คืออะไรหรอครับ ไม่เข้าใจ

ถ้ามันจะอ่านหรือสำเนียงเป็น ครับ คุณลองเอาไปพูดจริงๆ สิ ผมน่าจะออกเสียง ''คัด'' มากกว่านะครับ

ปล. ไม่ได้อยากดราม่า เเค่สงสัยมันแปลกดีเเฮะ คับ เเบบนี้ยังพอโอเคนะ หรือว่าชินไปเเล้วก็ไม่รู้
    แหม่ คุณลองดูไกล้ๆ กับ บ. ใบไม้ สิครัง แหม่

คุณก็จะเห็นว่าผมจงใจพิมพ์ผิดครัง แหม่ แหม่ แหม่

แหม่

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    672
    แหม่ คุณลองดูไกล้ๆ กับ บ. ใบไม้ สิครัง แหม่

คุณก็จะเห็นว่าผมจงใจพิมพ์ผิดครัง แหม่ แหม่ แหม่

แหม่
    แหม่แล้วจะทำไปทำไมละครัง แหม่...

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    แหม่แล้วจะทำไปทำไมละครัง แหม่...
    แหม่ ไอลุง วิรศากดิ์ พาผมติดครัล แหม่ 5555555555+

ไม่รู้สิครัล แหม่ ผมรู้สึกว่าคนอื่นจะเฉยๆกับมุกนี้นะครัล แหม่

แต่ผมเห็นทีไรฮาทุกทีครัล แหม่ แหม่

แหม่...

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้

สงสัยเจ้าตัวจะพิมพ์ผิดอ่ะค่ะ เพราะตัวอักษร บ. กับ ล. มันอยู่ใกล้กันอ่ะค่ะ เราคิดว่างั้นนะ
    [IMG][/IMG]

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    รับทำโลโก้ออกแบบ Art Work พวกวงดนตรีไหมครับ
    ประมาณนี้

ภาพใหญ่หน่อยนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SoNy009 : 15th January 2013 เมื่อ 23:43

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    แหน่มมมมมมมมมมมมม คุยไรกันเนี่ยคุยด้วยสิ แหน่มมมม

ปล. นึกไม่ออกถ้านึกออกจะบอกนะ จขกท : )

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    บังเอินว่าหล่อโดยธรรมชาติอยู่แล้วอ่าครับ (ธรรมชาติลงโทษ)
    ลายเซ็น

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 50

ตอนนี้ผมต้องการทำ โลโก้ สัญลักษณ์ ของเพจประมาณนี้อะครับ

ชื่อเพจ ชุมชนคนรักสุนัขพันธ์ชิสุห์ Shihzu.Fanclub

อยากได้เป็นยังไงก็ได้ที่สามารถ เอาลงทับรูปภาพได้ และเอาสกรีนเสื้อได้

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    672
    เอ่อคือสรุป นี่กระทู้อะไร [น้าเกียนพาออกทะเล !?(nakiann123) แหม่

กล่าวขอบคุณ
    51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MilkyNaNa อ่านกระทู้
    รบกวนช่วยลบตัวอักษรสีดำใกล้ๆกับเท้าของตัวละครในภาพ(Miku)ตรงนั้นให้ทีจ๊ะ จะเอาเป็นรูปDesktopอ่ะค่ะ พอดีว่ามีตัวอักษรดำๆแล้วไม่สวยอ่ะ รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

[IMG][/IMG]

ขนาดรูปขอเป็นขนาดเดิมนะคะ 1920x1200
    ปล. ถ้าทำเสร็จแล้ว แปะรูปเป็นไหมเอ่ย
    แบบนี้พอได้ป่าวเอ่ย?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moochi : 15th January 2013 เมื่อ 23:56

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moochi อ่านกระทู้
    แบบนี้พอได้ป่าวเอ่ย?
    ใช่ค่ะๆ ขอบคุณมากเลยค่ะ เผอิญว่าหลังจากจบม.ปลายมา ก็ไม่ได้ใช้โปรแกรมPhotoshopเลย ตอนนี้ลืมวิธีใช้หมดแล้ว พออยู่มหาลัยก็ใช้แต่Wordทำรายงานธรรมดาๆอ่ะค่ะ ขอขอบคุณอีกครั้งนะคะ ปล.ว่าแต่วิธีทำยังไงเหรอคะ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    เอ่อคือสรุป นี่กระทู้อะไร [น้าเกียนพาออกทะเล !?(nakiann123) แหม่
    แหม่ ก็น่าจะเป็นอย่างงั้นนะครัล แหม่

แหม่... ~

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อยากจะให้ จขกท ทำลายเซ็นน่ารักๆของ yui แต่ไม่มีวัสดุดิบให้เลยงะ

มีแต่ตัวอย่าง

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เด็กคุณBlitzค่ะXD
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 322

อยากให้เอาสามรูปนี้มารวมกันเเล้ว เขียนคำว่า BLITZ[SCYTHE] x NYANSAMA[LUKPAR] FOREVERY 10D 12M

ได้มั้ยคะ อยากเอามาเป็นรูปคอม

กล่าวขอบคุณ
    51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MilkyNaNa อ่านกระทู้
    ใช่ค่ะๆ ขอบคุณมากเลยค่ะ เผอิญว่าหลังจากจบม.ปลายมา ก็ไม่ได้ใช้โปรแกรมPhotoshopเลย ตอนนี้ลืมวิธีใช้หมดแล้ว พออยู่มหาลัยก็ใช้แต่Wordทำรายงานธรรมดาๆอ่ะค่ะ ขอขอบคุณอีกครั้งนะคะ ปล.ว่าแต่วิธีทำยังไงเหรอคะ
    เราใช้ กรอบสี่เหลี่ยมครอบค่ะแล้วก็กด delete มันจะขึ้น content aware มาก็กด OK มันก็หายไปเลย ง่ายนิดเดียว 555

กล่าวขอบคุณ
    51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    อยากจะให้ จขกท ทำลายเซ็นน่ารักๆของ yui แต่ไม่มีวัสดุดิบให้เลยงะ

มีแต่ตัวอย่าง

แว้กกกก ชอบ YUI เหมือนกันเลยยยย กรี้สสสสส เราชอบเพลง LIFE มากกก

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: