ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,447

Exclamation Advanced SystemCare Ultimate 6.0.8.289 With Antivirus +[Patch] สุดยอดโปรแกรมดูแลรักษาระบบคอมพิวเตอร์ พร้อมแอนตี้ไวรัส

สุดยอดเทคโนโลยีจาก IObit โปรแกรมดูแลคอมพิวเตอร์ที่หลายคนยกให้เป็นโปรแกรมอันดับหนึ่ง โปรแกรมมีจุดเด่นตรงที่สามารถดูแลคอมพิวเตอร์ได้อย่างครบวงจร
    สามารถทำงานได้ครอบคลุมขึ้นกว่ารุ่นก่อนๆ ซึ่งโปรแกรมได้ออกแบบให้ผู้ใช้ทุกระดับสามารถดูแลและทำความสะอาดคอมพิวเตอร์ ได้ด้วยการคลิ๊กเพียงครั้งเดียว
    พร้อมทั้งประสิทธิภาพที่เห็นผลได้ชัดเจน สำหรับในรุ่น Ultimate 6 ซึ่งเป็นตัวเต็ม ที่มีฟีเจอร์ Antivirus และ Firewall เพิ่มเข้ามา
    มีการป้องกันแบบ Realtime Protection ป้องกัน Virus และ Spyware, มีความสามารถในการป้องกันภัยคุกคามต่างๆ
    สร้างความปลอดภัยให้กับระบบ สามารถทำงานร่วมกับโปรแกรมรักษาความปลอดภัยอื่นๆ เช่น Anti-Virus, Anti Malware,Anti Sypware, Firewall ฯ
    และ Update ฐานข้อมูลไวรัสแบบอัตโนมัติ พร้อมด้วยความสามารถ ในการปรับแต่งการตั้งค่าของระบบ เช่น เร่งความเร็วอินเตอร์เน็ต,
    ปรับปรุงระบบการลงโปรแกรม, ปรับปรุงระบบการจัดเรียงข้อมูลฮาร์ดดิสใหม่ให้สามารถทำงานได้เต็มประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น
    พร้อมด้วยเครื่องมือใน tools box มากมาย เช่น

Uninstall Tools (ช่วยถอนการติดตั้งซอฟแวร์อย่างปลอดภัย),
    GameBooster (ช่วยปิด Service ที่ไม่จำเป็นแบบชั่วคราว เพื่อให้ระบบทำงานได้เร็วขึ้น) ,
    Startup Manager (จัดการโปรแกรมที่เริ่มพร้อมกับระบบ),
    Smart Defrag (จัดเรียงข้อมูลบนฮาร์ดดิส) ฯลฯ

ใน Mode Smart Scan ประกอบด้วย
    malware remove - แสกนหา malware ในระบบ
    registry fix - ซ่อมแซม registry ที่เสียหายจากการใช้งานเป็นเวลานาน
    privacy sweep - ตรวจสอบและลบ temporaty ส่วนเกินจาก internet
    junk files clean - แสกนหาไฟล์ขยะในระบบ
    internet boost - ปรับแต่งการเชื่อมต่ออินเตอร์เนตให้เหมาะสม
    shortcuts fix - ซ่อมแซม shortcuts ที่ไม่สมบูรณ์
    registry defrag - จัดเรียง registry
    system optimize - ปรับแต่งการทำงานของระบบ
    security defense - ตรวจสอบความสามารถของ ระบบป้องกัน
    disk scan - แสกน file system และ bad sector
    vulnerability fix - แก้ไขจุดบกพร่องเกี่ยวกับ runtime ต่างๆ
    disk defragment - จัดเรียงข้อมูลบน hdd

ใน Toolbox ประกอบด้วย
    Clean - เครื่องมือช่วยทำความสะอาดระบบ
    Optimize - เครื่องมือช่วยปรับแต่งระบบ
    Repair - เครื่องมือช่วยซอมแซม ข้อผิดพลาดต่างๆ ของระบบ
    Security - เครื่องมือรักษาความปลอดภัย
    Control - เครื่องมือควบคุมการตั้งค่าต่างๆ
    Advanced - เครื่องมือชั้นสูง

Advanced SystemCare Ultimate 6.0.8.289 With Antivirus +[Patch]
    Files Size: 59.24 MB

Download

ไม่ขออะไรมาก แค่ขอบคุณกันก็พอครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nemesis29 : 16th January 2013 เมื่อ 02:13

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    ขอบคุณครับ
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อัพเดทได้ป่าวครับท่าน ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,939
    ขอบคุณสำหรับโปรแกรมดีๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    336
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ตัวนี้ถาวรหรือป่าวครับ อัพเดทได้ป่าวครับ พอดีตัวเก่าหมดเวลาแล้ว T_T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณครับบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    กำลังจะไปลองครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย WooDyKonut : 8th October 2013 เมื่อ 10:21

กล่าวขอบคุณ
    224
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    thanks...........

Tags for this Thread