รบกวนด้วยครับขอถามหน่อยครับคือพอทราบข่าวว่า Crysis 3 จะออกก็เลยไปจัดเคสมาใหม่อยากเห็นภาพสวยๆน๊ะครับและดันเปลี่ยนใจไปใช้ค่ายเขียว GTX670 นะครับปัญหามีอยู่ว่าพอมาเล่นกับ Farcry 3 ภาพก็สวยครับ Crysis 2 ก็สวยครับแต่มาติดตรงพอมาเล่น Pes 2013 ภาพมันแตกนะครับ เออลืมบอกไปผมต่อเล่นบนจอ Sony บราเวียร์ 40นิ้วนะครับตอนเล่นกับค่ายแดงไม่เห็นเป็นไรเลยตอนนั้นใช้ 5770 ภาพสวยและคมด้วยพอจะมีพี่ๆหรือเพื่อนที่ใช้รุ่น CTX670 อยู่บ้างไหมครับรบกวนขอคําแน๊ะนําด้วยครับ...ช่วยด้วยครับ