ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

ซื้อPS3ตอนนี้ยังคุ้มอยู้ไหมครับหรือรอPS4

อย่างหัวข้อเลยนะครับคือกะจะซื้อปิดเทอมมีนาอะครับ
    ดูตัว250gbที่เป็นinfamous collection หมื่นต้นๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    คุ้มครับ ps4 รอ ล็อตหลัง ๆ ดีกว่า ล็อตแรกมันเสี่ยง
    ปล.ถ้ามี psvita อยู่แล้วคุ้มมากครับ สมัคร id us ซื้อ psn plus ปีละ 1700 มีเกมฟรีให้เล่นเพียบครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EikueHD : 18th January 2013 เมื่อ 08:59

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    ความคิดผม น่าจะคุ้ม เพราะขนาดเครื่องเกมออกใหม่ล่าสุดของsony อย่าง PSVita เกมออกมาเยอะ แต่ไม่โดนใจคอร์เกมเมอร์ ก็คงรออีกซักปี ถ้ารอPS4 ก็รอกว่าเกมมันส์ๆไจะออกPS4 เล่นPS3 เกมโดนๆเยอะดี ผมว่าเล่นมันไปก่อน
    (ความคิดส่วนตัว เพราะผมมีPSVITA)

กล่าวขอบคุณ
    5
    ตัวpsmoveสมควรซื้อด้วยหรือเปล่าครับผมก็มีpsvitaเล่นอยู่เหมือนกันวันๆกดแต่project diva

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    คุ้มนะ ผม ว่าผมซื้อมาได้ 2 ปีเอง ยังมีเกมให้เล่นและเกมจะมาลงอยู่เรื่อยๆ PS4 อีกนานอะผมว่าอย่างน้อยๆ น่าจะ ปีหน้านั้นแหละ และจากประสบการณ์ PS3 PS4 รุ่นแรกๆอาจปัญหาเยอะ = =" รอรุ่นกลางๆค่อยซื้อครับ
    It's Good For You !!!!!

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ps4 ยังไม่ออกง่ายๆหรอกค่ะ ตอนี้ก็PS3 นี่แหล่ะ คุ้มๆๆๆแล้วล่ะ (เราคุ้มกับเงินที่พยายามเก็บอ่ะนะ ซื้อเองทั้งนั้นเลย อดค่าขนมบ้าง ซื้อแผ่นมาเล่น )
    NiM's Living

กล่าวขอบคุณ
    5
    แล้วmoveละครับน้องผมถามว่าซื้อมาจะเอามาเล่นเกมยิงๆแค่นั้นเหรอมีเกมที่ว่าใช้ความสามารถของมันได้มากกว่านี้ไหมอะครับ