ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [PC] Update WarZ Nexus !!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมด้วยคนครับ perfect7_7@hotmail.com
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ ใครก็ได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอด้วยครับ bennine00722@hotmail.co.th

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    เข้าเล่นได้เเล้วครับ ลงทุนซื้อเลย เดี๋ยวผมเข้าไปเล่นเเล้ว จะเอาอินไวท์มาเเจกนะครับ แบ่งๆกันเล่น

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขอด้วยครับ teeradon_niwat@hotmail.com ขอมานานแล้วขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ขอซักที่นึงคับ ผมมาลองดู dayz มานานละ ezilrip@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    หลังจากลองเเล้ว Dayz ดีกว่าเยอะครับ ในความคิดของผมนะ มันไม่ค่อยสมจริงเท่าDayzครับ การเคลื่อนไหวไม่ดีเลย หลอดน้ำ กับอาหารลดไวมาก ซอมบี้ไม่วิ่งมาหาเรา เเต่มันวาปมาเลย เเมพเล็กไป ขาดความหลากหลาย ความสมจริงของภูมิประเทศ เเล้วก็อีกหลายๆอย่าง แต่อย่างว่ามันเป็นเซิฟเถื่อน ถ้าใครจะจัดแท้ เซิฟจริงอาจจะดีกว่านี้ก็ได้ครับ เเต่ส่วนตัวผม สิ้นเดือนไปจัดคีย์เเท้DayZหล่ะครับ

** ความเห็นส่วนตัวล้วนๆ **

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peacepe2 อ่านกระทู้
    หลังจากลองเเล้ว Dayz ดีกว่าเยอะครับ ในความคิดของผมนะ มันไม่ค่อยสมจริงเท่าDayzครับ การเคลื่อนไหวไม่ดีเลย หลอดน้ำ กับอาหารลดไวมาก ซอมบี้ไม่วิ่งมาหาเรา เเต่มันวาปมาเลย เเมพเล็กไป ขาดความหลากหลาย ความสมจริงของภูมิประเทศ เเล้วก็อีกหลายๆอย่าง แต่อย่างว่ามันเป็นเซิฟเถื่อน ถ้าใครจะจัดแท้ เซิฟจริงอาจจะดีกว่านี้ก็ได้ครับ เเต่ส่วนตัวผม สิ้นเดือนไปจัดคีย์เเท้DayZหล่ะครับ

** ความเห็นส่วนตัวล้วนๆ **
    WarZ กับ DayZ คล้ายๆ กัน แต่ถ้า เอาความสมบูรณ์แบบ จะไม่สู้ DayZ ครับ WarZ นั้น สำหรับ ผู้เล่น ที่มีคอม ที่สเปค ไม่ค่อยสูงก็เล่นได้ แผนที่ ก็ พอประมาณ หากันง่าย คนเล่นเยอะ (ขนาดเซิฟเถื่อนยังแย่งกันขนาดนี้) เน้นการทำงานเป็นทีม ปล. เกมส์ทุกๆเกมส์ ยังไงก็ต้องมีโปร โปรดทำใจก่อนเล่นเกมส์ในแต่ละครั้ง

ปล. WarZ เกมส์ยังเป็นตัว Beta อยู่ แพทกำลังอัพใหม่เรื่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peacepe2 อ่านกระทู้
    เข้าเล่นได้เเล้วครับ ลงทุนซื้อเลย เดี๋ยวผมเข้าไปเล่นเเล้ว จะเอาอินไวท์มาเเจกนะครับ แบ่งๆกันเล่น
    ถ้า invite มันหาง่าย ขนาดนั้น ผม ไม่นิ่งดูดายแบบนี้หรอกครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ herineren อ่านกระทู้
    ถ้า invite มันหาง่าย ขนาดนั้น ผม ไม่นิ่งดูดายแบบนี้หรอกครับ อิอิ
    ก็นึกว่ามันจะหาง่าย จะได้เอามาเเบ่งกัน ผมเข้าเล่นได้เเปบเดียว ตายไปสองตัวเเล้ว นึกว่าจะใช้วิธีเล่นเเบบเดย์ซี ค่อยๆย่อง ค่อยๆคลานไปเก็บของ ซอมบี้เห้น โดนตบตายเลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ก็นึกว่ามันจะหาง่าย จะได้เอามาเเบ่งกัน ผมเข้าเล่นได้เเปบเดียว ตายไปสองตัวเเล้ว นึกว่าจะใช้วิธีเล่นเเบบเดย์ซี ค่อยๆย่อง ค่อยๆคลานไปเก็บของ ซอมบี้เห้น โดนตบตายเลย
    @Admin ToOm
    ขอแนะนำว่า ช่วงนี้ให้เล่นเซิฟ คนหนาๆ ไปก่อน เพราะ ซอมบี้ เซิฟคนน้อยๆ จะติดบัค

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครมี Invite รบกวนขอด้วยคร้าบ O_o nick_fever@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ herineren อ่านกระทู้
    @Admin ToOm
    ขอแนะนำว่า ช่วงนี้ให้เล่นเซิฟ คนหนาๆ ไปก่อน เพราะ ซอมบี้ เซิฟคนน้อยๆ จะติดบัค
    อ๋อครับ ผมเลือกเล่นเเต่เซิฟคนน้อยๆอย่างเดียวเลย กลัวคน ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองไปเล่นเซิฟที่คนเยอะๆดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    602
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอมั่งจิ รอมานานแล้ว per_kon@hotmail.com

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    Invite มาให้หน่อยครับ ^^

osmosis_one@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมขอ ด้วย คับ dookdik0@hotmail.com

ไม่โกง ไม่ เกรียน ไม่โปร คับ อยากลองเล่นครับ

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ยังไม่ได้เลยครับรอมาสักพักแล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tapdkclub02 อ่านกระทู้
    ใครอยากได้บอกมาจะส่ง inviteให้แต่อย่าโกง
    jab_sex007@hotmail.co.th ผม
    อันนีเฟชผม jab_sex007@hotmail.co.th
    ทาสงแล้วโฟชไห้ด้วยนะคับขอบคุน

กล่าวขอบคุณ
    1

ถ้านายได้แล้ว ผมขอนะ dookdik0@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    คือว่าเรายังไม่ได้เลยอะ(invite) ถ้าได้เร็วเราจะขอใจมากเลย คือแบบว่าเรายากเลยมานานแล้วไครก็ได้ไห้inviteบ้างจะขอบพระคุณอย่า่่งมาก
    toptop085@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Panyapol : 21st January 2013 เมื่อ 16:47

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    ซื้อเเท้เถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน

ขอกันอยุ่นั้นเเหละ เห้ออ

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~!-!eRo~ อ่านกระทู้
    ซื้อเเท้เถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน

ขอกันอยุ่นั้นเเหละ เห้ออ
    ถ้าซื้อแท้ก็เป็น ภาระของพ่อแม่อีกละครับ ขอเนี่ยดีละ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    ถ้าซื้อแท้ก็เป็น ภาระของพ่อแม่อีกละครับ ขอเนี่ยดีละ
    อยากเล่นจริงๆ ก็เ็ก็บเงินสิครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    invite ขอยากจริงครับ ลิ้งเฟสเนี่ย ผมเข้าไป ดูคนขอวันละไม่ต่ำกว่า 100 คนเลย
    คนที่อยู่ในนี้ โพสขอ ส่วนมากไม่ค่อยจะได้หรอกครับ

และไอพวกที่มาขอบ่อยๆ อ่ะ มันโดนแบนมา เพราะมันเจือก use โปร สมน้ำน่ามัน

ถ้าอยากได้จริงๆ แอดมิน เขามี ครับ แต่ต้องเสีย อันละ 50 ทรู เพราะเขาจะนำเงินไป บำรุง ts3 ครับ

และในความคิดผม หลังจากผมทดลองเล่น มา

กากชิบ
    ซอมบี้ ติดบัคยาว
    ภาพก็ใช้ photoshop
    เกมส์การเล่นก็เอามาจาก War Inc. Battle Zone
    อ้างว่าทำมา 2 ปีที่แท้ ทำแค่ 6 เดือน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomman : 21st January 2013 เมื่อ 17:43
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    invite ขอยากจริงครับ ลิ้งเฟสเนี่ย ผมเข้าไป ดูคนขอวันละไม่ต่ำกว่า 100 คนเลย
    คนที่อยู่ในนี้ โพสขอ ส่วนมากไม่ค่อยจะได้หรอกครับ

และไอพวกที่มาขอบ่อยๆ อ่ะ มันโดนแบนมา เพราะมันเจือก use โปร สมน้ำน่ามัน

ถ้าอยากได้จริงๆ แอดมิน เขามี ครับ แต่ต้องเสีย อันละ 50 ทรู เพราะเขาจะนำเงินไป บำรุง ts3 ครับ

และในความคิดผม หลังจากผมทดลองเล่น มา

กากชิบ
    ซอมบี้ ติดบัคยาว
    ภาพก็ใช้ photoshop
    เกมส์การเล่นก็เอามาจาก War Inc. Battle Zone
    อ้างว่าทำมา 2 ปีที่แท้ ทำแค่ 6 เดือน

แล้วนายมี แอคทีฟ ปะละ ส่งให้ผมมั้งดิ อยากลองเล่น dookdik0@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    1,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    สุดยอด
    [Red Hood]