ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2

มาแล้วสิ่งที่คุณรอค่อย [Point Blank PTS Offline + วิธีติดตั้ง คบ]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooEnTint อ่านกระทู้
    ผมอัพให้ละครับ แต่เป็นของ3bb นะครับ อัพเป็นครั้งแรกสำหรับไฟล์ค่อยข้างใหญ่สำหรับผมครับ โหลดดีไม่ดีอย่างไง ต้องขออภัยด้วยนะครับ
    http://cloudbox.3bb.co.th/share3/Mjc...YwM2F8MjAzNzE=

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับ ตอนไปแก้ setup ให้แก้เป็นที่เราลง MySQL Server ไว้

สำหรับผม 7 64BIT แก้เป็นแบบนี้ "C:\Program Files (x86)\MySQL\MySQL Server 5.5\bin\mysql.exe"

จากนั้นก็ไปสร้าง Login.bat ใส่

@Echo Off
    Start pointblank.exe admin admin
    exit

Start java แล้วเข้าที่Login.bat เล่นได้เลยครับ

ภาพยืนยัน

ขอบคุณ จขกท มากครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sssss1 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 เปอร์เซ็น
    ลง MySQL
    ตรงที่ใส่เลข ใส่ 5 
    เอาติ้กพาสเวิร์ดออก
    เเก้ setup.cmd ให้ตรงกับโฟลเดอร์ที่ลง MySQL ไว้
    ลงJAVA
    ก๊อบ lwsi_En.sif ไปวางทับในโฟลเดอร์ Config
    เปิด start ใน  PointBlankPTS\PBServerNEW\branches\java\dist\start.bat
    สร้าง login.bat
    เเล้วเล่นได้เลย

รูปถ่ายจากเครื่องผมนะครับ วินโด้ 7 32 Bit เล่นได้ 1000000 %

สอง ทางเลือกในการโหลดนะครับ !!

ตัวเกมนะครับ แบบ โหลด One 2 Up

แบบ BIT แรง ครับ ๆ : http://www.mediafire.com/?vmap7sblmnl0ugs

Java : http://www.oracle.com/technetwork/ja...s-1880260.html

โค้ด:
    Login.bat :
    @Echo Off
    Start pointblank.exe admin admin
    exit

วิธีติดตั้ง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iscream1991 อ่านกระทู้
    สวัสดีครับ

มาแจ้งทราบเฉยๆครับว่า เล่นได้ 110 % ครับ
    ลองจิ้มไปจิ้มมาเล่นได้เมื่อวานทั้งเครื่องที่ทำงาน 64 bit และโน็ตบุ๊คแฟน 32 bit ครับ
    อาจจะยังมีบัคที่อาวุธอยู่บ้าง แต่ต้องนับถือคนสร้างระบบนี้จริงๆครับ และที่ขาดไม่ได้พระเอกสุดหล่อของเราคุณ wanchanakat (เสียงปรบมือ แปะ แปะ แปะ แปะ แปะ) เอาเครดิตไปเต็มๆเลยครับขอบพระคุณมากที่เอามาปล่อยโหลดฟรีไม่คิดเงิน

สุดท้ายนี้ถ้าผมว่างจะอัพคลิปวิธีการลงทุกรูปแแบบพร้อมบรรยายให้นะครับ (ถ้าว่างนะ)
    ส่วนวิธีที่ผมลงแล้วสมบูรณ์มีดังนี้นะครับ
    1. ลง My SQL 5.5 โดยตั้งค่าตามคลิป http://www.youtube.com/watch?feature...&v=hLxOT6BqA5I ที่คุณ wanchanakat ได้โพสไว้แล้ว แต่ผมจะปรับตรงที่ให้สร้าง Usename และ Password คือผมก็จะใส่คำว่า "root" ทั้งสองช่องเลยครับ และภาวนาให้มัน Start Server ผ่านก็พอ ถ้ายังไม่ผ่านก็ให้ลบโปรแกรมและรีสตาร์ทเครื่อง แล้วลง My SQL ใหม่อีกครั้งโดยการลองเปลี่ยนรูปแบบการลงไปเรื่อยๆ
    2. เข้าไปที่โฟลเดอร์ Servidor de PointBlank\PBserverNEW\branches\java\sql หาไฟล์ชื่อ "setup" คลิกขวาเลือก "Edit" และแก้ไฟล์ตรง "set mysql=" ให้ตรงกับโฟลเดอร์ที่ลงโปรแกรม My SQL 5.5 เช่น set mysql="C:\Program Files (x86)\MySQL\MySQL Server 5.5\bin\mysql.exe" เป็นต้น จากนั้นเซฟซะ
    3. หลักจากแก้ไฟล์เสร็จแล้ว ดับเบิ้ลคลิก จะมีหน้าต่างรันสีดำขึ้นมากด Enter มันจะต้องขึ้นคำสั่ง Install ประมาณ 4-5 แถว ถ้าขึ้น Error แสดงว่าลง SQL ผิดก็ลองลงใหม่ดูเดี๋ยวก็ได้ครับ (ส่วนตำว ลบ ลง ลบ ลง อยู่กว่า 10 รอบถึงผ่านครับ)
    4. ลงโปรแกรม Java ครับ เลือกให้ตรงกับ Window ด้วยนะครับว่า 32 หรือ 64 bit
    5. ก็อปปี้ไฟล์ lwsi_En.sif ไปวางทับในโฟลเดอร์ PointBlankPTS\Config นะครับ ( โฟลเดอร์ PointBlankPTS เป็นโฟลเดอร์ตัวเกมส์นะครับคุณ wanchanakat ได้ทำการอัพโหลดทั้งแบบบิตและวันทูอัพแล้ว )
    6. แตกไฟล์ PBServerDBi3corev1.7 ที่โหลดมา แล้วจะได้โฟลเดอร์ 4 ตัว คือ libs, pb_auth, pb_database, pb_game และไฟล์ auth, game และ Start Server
    7. เข้าไปในโฟลเดอร์ pb_auth\configs ดับเบิ้ลคลิกไฟล์ network และใส่ข้อมูลตามนี้ครับ (ถ้าตรงแล้วก็ไม่ต้องทำอะไรนะครับ)
    [listener]
    GameClienHost=127.0.0.1
    GameClienPort=39190

GameServerHost=127.0.0.1
    GameServerPort=9889
    8. เข้าไปในโฟลเดอร์ pb_auth\configs ดับเบิ้ลคลิกไฟล์ database ลองตรวจสอบช่อง User= / Password= นะครับว่าใส่ยูสเนมกับพาสเวิร์คหรือยัง (ถ้าตอนลง My SQL 5.5 เราไม่ได้สร้างรหัสตรงนี้ก็คงไม่ต้องแก้มั่งครับ)
    9. เข้าไปในโฟลเดอร์ pb_game\configs ดับเบิ้ลคลิกไฟล์ network และใส่ข้อมูลตามนี้ครับ (ถ้าตรงแล้วก็ไม่ต้องทำอะไรนะครับ)
    [listener]
    ClienHost=127.0.0.2
    ClienPort=39190

[connection]
    AuthServer=127.0.0.1
    AuthPort=9889
    10. เข้าไปในโฟลเดอร์ pb_game\configs ดับเบิ้ลคลิกไฟล์ database ลองตรวจสอบช่อง User= / Password= นะครับว่าใส่ยูสเนมกับพาสเวิร์คหรือยัง (ถ้าตอนลง My SQL 5.5 เราไม่ได้สร้างรหัสตรงนี้ก็คงไม่ต้องแก้มั่งครับ)
    11. ตรวจสอบจาวานะครับ เข้าไปที่ Program Files\Java\jre7\bin และลองหาโฟลเดอร์ชื่อ "server" ดู ถ้าไม่มีก็สร้างโฟลเดอร์ใหม่ตั้งชื่อ "server" แล้วครับ
    12. จากนั้นหาโฟลเดอร์ชื่อ "Client" คัดลอกมาไว้ในโฟลเดอร์ "server" ที่เราสร้างไว้หรือที่เครื่องกำหนดมาแล้ว
    13. ไปที่โฟลเดอร์ตัวเกมส์ PointBlankPTS คลิกขวาที่ว่างเลือก New เลือกสร้าง Text Document
    14. ดับเบิ้ลคลิกที่ไฟล์ Text Document จะเปิดหน้าต่าง Notepad ขึ้นมาก็ใส่คำสั่งนี้ครับ
    @Echo Off
    exit
    15. เปลี่ยนชื่อและนามสกุลไฟล์จาก Text Document.txt เป็น Login.bat ครับ
    ไปที่โฟลเดอร์เกมส์ PointBlankPTS แล้วดับเบิ้ลคลิกไฟล์ Login.bat ที่เราทำไว้เมื่อขั้นตอนที่ 13-15 นะครับ ก็จะเป็นจากเข้าเกมส์ Point Blank Offline ถ้าขั้นตอนไม่มีผิดพลาดน่าจะได้นะครับ

ปล.วิธีข้างต้นที่แจ้งไปเป็นวิธีที่ผมกับน้องชายลองลงเองนะครับ ผิดพลาดหรือข้ามขั้นตอนใดไปต้องขอโทษด้วยจริงๆครับ เพราะตอนลงโปรแกรม จำไม่ได้จริงๆครับว่าทำอันไหนก่อนหรือหลัง
    สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณ คุณ wanchanakat เจ้าของกระทู้จริงๆครับที่นำของดีๆมาแบ่งปันพวกเรายังก็พยายามหาตัว 1.8 1.9 มานะครับหวังว่าแฟนๆคุณ wanchanakat คงจะติดตามแน่นอน สู้ๆ

Servidor : http://www.mediafire.com/?jdmm7e3zjos8jy7

PBServerDBi3corev1.7
    เครตดิต i3core
    โหลดไปให้ หมดนะครับ อิอิ ทำตามคลิปเลยเล่นได้เเน่นอน อย่าลืมโหลด จาวา กัน ด้วยนะครับ มีปัญหาไรก็เเจ้งมาเลยนะครับ !!

ยัง LAN ไม่ได้นะครับ !!

PASS : ชื่อไอดี ผมนะครับ ลืมไปนิด !!

ใครว่างช่วย ลองหน่อยสิครับ ว่า LAN กันได้ไหม ผมลองไม่ได้ ผมมีเครื่องเดียวใครมีสองเครื่องช่วยลองทีครับ ๆ!!

โค้ด:
    Auth
    [listener]
    GameClienHost=192.168.10.17
    GameClienPort=39190

GameServerHost=192.168.10.17
    GameServerPort=9889

gameserver
    [listener]
    ClienHost=192.168.10.18
    ClienPort=39190

[connection]
    AuthServer=192.168.10.17
    AuthPort=9889

วิธีเปลี่ยนด่านนะครับ !! ทำให้คลิปให้ดูเเล้วนะครับอาจจะดูกากไปนิด 555+ คงพอเข้าใจนะครับ !!!

รายชื่อ MAP นะครับ ใส่ตามในคลิปเลย เเต่ บางด่าน ยังเด้งอยู่นะครับ !!

โค้ด:
    1 Port Akba
    2 Squareindo
    3 Library
    4 manstation
    5 kickpoint
    6 Shopping Center
    7 burning hall
    8 d-squad
    9 krackdown
    10 saints manstion
    11 estern road
    12 Downtown
    13 Luxiville
    14 boom city
    15 stormtube
    16 Giran [NEW]
    17 Breakeown
    18 Training Camp
    19 Sentry Base
    20 Desert Camp [ Mini Indonesia ]
    21 Kick Point
    22 Martyr Ridge
    23 Supply Base
    24 SandStorm
    25 Downtown
    26 Luxville
    27 Outpost
    28 Boom City
    29 Stormtube
    30 Sentry Bse
    31 Hospital
    31 Hospital
    32 Closure
    33 Shopping Center
    34 SandStorm
    35 Breakdown
    36 ERROR
    37 Giran [NEW]
    38 Helispot
    39 BlackCat
    40 TheNest [ DINO]
    41 Inasion
    42 Dino Breakdown
    43 ERROR
    44 Tutorial Mode [NEW]
    45 Shopping Center
    46 Safari
    47 ERROR
    48 Machu Picchu
    49 CargoShip
    50 High Rise
    โค๊ดที่ต้องใส่ช่วงเเรกนะครับ ดูตามในคลิปเลยนะครับ
    "08 00 00 08"
    "10 00 00 08"

อันนี้โหมดใส่ตามในคลิปนะครับ

โค้ด:
    8A (RPG)
    7A (SHOTGUN)
    04 (PUNCH)
    10 (KNIFE)
    30 (PISTOL)
    51 (SNIPER)
    เครดิต @xenoz

วิธีเปลี่ยนยศนะครับ ดูเเค่นี้คงเข้าใจกันนะครับ ถ้าเกิดยศไม่เปลี่ยนให้ทำหลาย ๆรอบ เพราะมันยากที่จะเปลี่ยนได้ทีล่ะยศนะครับ !!

โปรเเกรมที่ต้องใช้ คือ Navicat for MySQL http://www.mediafire.com/?66fybdca7ah43xw

ตารางระดับยศนำไปใส่นะครับ !!

My SQL 5.5

วิธีการลง My SQL 5.5

เปลี่ยน จาก 50 เป็น 5 นะครับ เเล้ว ส่วนที่ใส่ Pass ให้ ใส่ root ทั้งสองช่องเลยนะครับ ๆ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wanchanakat : 12th February 2013 เมื่อ 13:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 188 คนที่กล่าวขอบคุณ:

╬AVENGER╬, -DirectX-, 010555, 2af4reLz, 3zip, 6thhokage, 808080808, 96hp, abuzayabb, Aekka_SE, akanent, alien038, Aliensh, alquaz, amba5555, apirakoof, atiwad@hotmail.com, Awesome004, basz17, benzza25373, bigbang06, bigspy77, Blackperl, BlackReBle, blackwax, Blue Devil, caltab123, Care, cdvcdmp70, chai2520, ChainSkreamz, chatofking, chavakon21, cheerzi, civilzaza, Constantum, CrocoZz, D.Fozer, dakdook, deezazax, deksod, dekzamak, DenTyne, Devil888, dingdong2, DKz, Dr.dog, Dragonslayerrrrr, dsf6031, Dumdok, earthkotig, earthzara, family1997, fang1989, fileforyou, first12340, folklnw, foon1235, Frame~[F], greatnesszz, gudjung007zaza, gunkun444, ham7541, HearTLockER, hisoka1311, hot0892832683, hto, HuTToN, iamindywave, inwzaza555, iPoweRx, james3000, jeng5501, jobiiijobb, joehala01, jungkung6, jungoa, JupiterThunder, kaimuk, keakai27, king kong, kittichaipai, knight022, knight2592, kobargame, kongzaza, Kooh, korwongss, kothkeo178, kunbest13, l3adly, Law1, LeiTo, lionhearts, lovelyhub, M40A3, makum1, manesuke, manncini, manopstn, masmazu03, maxtubasp, megaitemset1, miklve, mimzajr, MonkeyDLuffy, moowinza789, mosjamos, mrgonk, Napon, narubes_bebe, naynineza, nayninezaa, neckdd, Nemisis', neo_boss, next 1000 clip, nhumluxnok, noo_karn, nopzaa007, Num_ME, NuTeiz, okok, OudzunG, OXYGENz, paintsuk, paperton, piyanat602, plafe, planxthanee, pluem:linkin park, pluggyyy, pominw787898, por01234, PorFG141, protokas, q1weasd123, RaGOK__JKG, regention, Riaw, RoMeoZ22, romeo_98, Rufiorocco, Sandqueen, scorlar01, shadowrealms, SipmueN, smileza7, Smion, souharid, taradol15, tatsumaru, tawipark, teerachai212, teyxzodus, themong, themooza, ThePoinTeR, thewinman, the_drakness_2, Tiair, titanoon, tlepark, TONP555, topten002, TREE1446, tsm113za, tumsound, ussadA, vabaras76, varinthonf2541, vippasit, Warwick, wintas, yamatoi, YetPetz_13, youfon55, yugioh9988, zanuk9876, Zello, zerokoza, Zero[N]oSe., Zlatan_01, zombie, zSpiI2iTz, [Really~Nuts], ~!-!eRo~, ~[-S@nK_FCB-]~

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    เล่นกับบอทหรอครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    วิธีทำนะครับ

1.เเตกไฟล์
    2.ทำกาีร Copy ไฟล์ข้างในออกมา
    3.นำไฟล์ ไปวางไว้ ในโฟล์เดอร์ Pack นะครับ (ในไฟล์ Pack จะมี ไฟล์ คล้าย ๆ กัน ทำ การ อัฟเก็บไว้ เพราะ ไฟล์ เป็นไฟล์ต้นฉบับ ห้าม ลบโดยเด็ดขาดนะครับ ๆ)
    4.เข้าเกม พอเข่้าเกม ให้ เข้าไป ที่กระเป๋า ใส่อาวุธ ๆ ทำการเลือก ปืน ๆ ที่ ตรงกับไฟล์ ๆ ที่โหลด ไปจากด้าน ล่าง ถ้ามันไม่ขิ้น ๆ ให้ กด ดับเบิ้ลคลิกที่ปืน ที่ เรา ลงไว้ อันมันเเล้วเเต่ ที่จะเลือกปืนนะครับ ๆ
    5.ต่อจากข้อ 4 (สมมุติ ว่า เรา โหลด ไฟล์ ปืน Aug ไป ใช่ไหมครับ ให้ เรา เลือก ปืน แถว ๆ Aug ก่อน นะครับ ถ้าเลือกเเล้ว ปืนมันเปลี่ยนเเสดงว่าทำถูกเเล้วนะครับ ๆ)
    6.ไฟล์ปืนที่โหลดไป ข้างล่างจะไม่ซ้ำเเต่ มีข้อเเม้ ว่าให้เราเลือกปืนจากที่ดาวโหลดไป เช่น Aug นะครับ ๆให้เรา วางทับไป เลย แต่ต้องทำตาม ข้อ 3 ก่อนนะครับ เดี๋ยวมันจะทับกันมั้ว นะครับ ๆ
    7.ถ้าทำไม่ได้ถาม ไม่เเน่ ผมอาจจะทำคลิปให้ครับ ๆเผื่อใครลงไม่เป็นเนอะ ๆ ^^

Pass : ให้ทำการขอ ทาง PM มานะครับ [ห้ามบอกใครเลยนะครับ ถ้าบอก ไปแล้วนะ ๆ ถ้ารู้ จะทำการเปลี่ยน รหัสนะครับบอกไว้ก่อนนะครับ ^^]

>>> รอการอัฟ

>> Download <<

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wanchanakat : 16th February 2013 เมื่อ 01:24

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    สามารถเล่น lan กับเพื่อนได้ป่ะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phasit2550 อ่านกระทู้
    สามารถเล่น lan กับเพื่อนได้ป่ะครับ
    ผมยังทำ LAN ไม่ได้เลย ครับ ถ้าได้ เดี๋ยวจะเอามาลงให้นะครับว่าทำ LAN ยังไง นะครับ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    1
    ออนไลน์ มันก็ย้ายค่ายละ ไม่ทราบว่าเล่นแลน กันได้ไหมครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    อันนี้ไม่มีตัวเกมส์ให้ใช่ไหมครับ พอดีในบิตมัน 700+ เมก
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aki อ่านกระทู้
    อันนี้ไม่มีตัวเกมส์ให้ใช่ไหมครับ พอดีในบิตมัน 700+ เมก
    นั้น เเหละครับ ตัวเกมผมเอามาจากต่างประเทศ ๆ แต่ วิธีเปิดเล่นก็ ดูในคลิปเอานะครับ ๆ

Killer_K
    กล่าวขอบคุณ
    46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    นั้น เเหละครับ ตัวเกมผมเอามาจากต่างประเทศ ๆ แต่ วิธีเปิดเล่นก็ ดูในคลิปเอานะครับ ๆ
    ในบิตคื่อตัวเกมส์ใช่ไหม ถ่านไม่ได้อัพ ตัวเกมส์แยกด้วยหรอครับบ โทษทีถ้าผมถามไรงงๆ
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aki อ่านกระทู้
    ในบิตคื่อตัวเกมส์ใช่ไหม ถ่านไม่ได้อัพ ตัวเกมส์แยกด้วยหรอครับบ โทษทีถ้าผมถามไรงงๆ
    ตัวเกม ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Java นี่โหลดไฟล์ไหนเหรอ
    [IMG][/IMG]

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MilkyNaNa อ่านกระทู้
    Java นี่โหลดไฟล์ไหนเหรอ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    โอเคครับดูได้ละครับ เดียวมายืนยัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eyazawa2456 : 18th January 2013 เมื่อ 15:19
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    เล่นกับคนไม่มันส์กว่าหรอครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6,187
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Password อะไรหรอคับ ?

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paperton อ่านกระทู้
    Password อะไรหรอคับ ?
    ไอดี ผมครับ อ๋อ ลืม เลยโทดทีนะครับ !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6,187
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    ไอดี ผมครับ อ๋อ ลืม เลยโทดทีนะครับ !!
    คับผม หาเจอแล้วคับ ขอบคุณมากคับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tiktee37 อ่านกระทู้
    เล่นกับคนไม่มันส์กว่าหรอครับ
    เอาไว้ เล่นเเก้ เบื่อเผื่อไม่มีเน็ตครับ !!

Killer_K
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ตรงคลิป นาทีที่ 2.33 มันใส่อะไรอะ มองไม่เห็นเลย

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973

Manual Setting ใส่เลขเท่าไหร่ครับ ดูในคลิปเห็นไม่ชัด
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Killer_K
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ขอวิธีลงได้ไหม ในคลิปมันไม่ชัดเลย หรือมีไฟล์ HD บ้างไหม

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    โปรเยอะ เลิกๆ เอิกๆ ไม่ใช่ละ- -*
    CPU/i7-4710HQ Graphics4600+GTX850M/RAM 4*2

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    ตัวเกมภาษารัสเซียซะด้วย ปืนมันใช้ปืนไหนได้มั่งครับ

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693

ใครรอไม่ไหวกับตัวเกมนี่ ครับ BIT แรง ครับ ๆเอาไปก่อนเลย : http://www.mediafire.com/?vmap7sblmnl0ugs

Java : http://www.oracle.com/technetwork/ja...s-1880260.html

โค้ด:
    Login.bat :
    @Echo Off
    exit

วิธีติดตั้ง : http://www.mediafire.com/?9lxe39xjctpe4x2

Servidor : http://www.mediafire.com/?jdmm7e3zjos8jy7

โหลดไปให้ หมดนะครับ อิอิ ทำตามคลิปเลยเล่นได้เเน่นอน อย่าลืมโหลด จาวา กัน ด้วยนะครับ มีปัญหาไรก็เเจ้งมาเลยนะครับ !!

ยัง LAN ไม่ได้นะครับ !!

PASS : ชื่อไอดี ผมนะครับ ลืมไปนิด !!
    รูป ก๊อปเค้ามาไม่คิดจะให้ credit หน่อยหรอครับ ?

และ ไฟล์ Server มีตัวใหม่แล้ว มีปืนใหม่แล้ว ? น่าจะเอาตัวใหม่มานะ = ="

43. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Allowed อ่านกระทู้
    รูป ก๊อปเค้ามาไม่คิดจะให้ credit หน่อยหรอครับ ?

และ ไฟล์ Server มีตัวใหม่แล้ว มีปืนใหม่แล้ว ? น่าจะเอาตัวใหม่มานะ = ="
    ผม กำลัง จะไปเอาเครตดิตมานะครับ ๆ ลืมไป

มีใหม่เเล้วคุณก็เอามาลงสิครับผมหาไม่เจอนิ !! เหอ ๆ และตอนนี้ผมก็ใส่ Credit ให้กับภาพเรียบร้อย บางทีเราก็ลืมกันได้ น๋อ !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wanchanakat : 18th January 2013 เมื่อ 18:13

45. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: