ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,447

AVG Anti-Virus/Internet Security 2013 Build 2890 All Edition x86/x64 + License Key 100% 1ใน10 การป้องกันที่สมบูรณ์แบบที่สุด

AVG AntiVirus เป็นโปรแกรมสแกนไวรัสที่ออกมาสำหรับปี 2013 โปรแกรมมีความสามารถในการป้องกันไวรัสแบบเรียลไทม์
    ซึ่งสามารถตรวจจับไวรัสก่อนที่จะทำอันตรายใดๆ ในเครื่อง โดยโปรแกรมสามารถตรวจจับได้ทั้งไวรัสทั่วไป มัลแวร์ สปายแวร์ แอดแวร์ โทจัน ฯลฯ
    พร้อมทั้งยังมีปลั๊กอินสำหรับบราวเซอร์ ซึ่งสามารถสแกนหาไวรัสบนเว็บไซต์ ซึ่งช่วยป้องกันไวรัสในขณะใช้งานอินเตอร์เน็ท
    หากติดไวรัสแล้ว โปรแกรมก็สามารถตรวจหาไวรัสและกำจัดออกไปได้อย่างปลอดภัย สำหรับเวอร์ชั่นล่าสุดก็ได้มีการเปลี่ยนหน้าตาโปรแกรม
    ให้เข้ากับรูปแบบใหม่ของ Windows 8 (Metro Screen) พร้อมทั้งปรับปรุงการทำงานใหม่ทั้งหมด
    โดยเน้นให้โปรแกรมสามารถทำงานได้อย่างเงียบๆ ไม่มีการรบกวนผู้ใช้งานโดยไม่จำเป็น

การใส่ License Key จะมีผลต่อฟีเจอร์ต่างๆ ถ้าติดตั้งเป็นรุ่น Internet Security
    แล้วใส่ Key ของรุ่น Business สามารถอัพเดทฟีเจอร์ต่างๆเพิ่มเติมได้

ความสามารถในการป้องกัน สำหรับรุ่น Business Edition

- Anti-Virus ป้องกัน ไวรัส มัลแวร์ สปายแวร์ แอดแวร์ โทจัน ฯลฯ
    - Anti-Rootkit ป้องกัน รูทคิท (เครื่องมือโจมตีระบบที่แฝงมาในโปรแกรมหรือไฟล์ต่างๆ)
    - LinkScanner Surf-Shield แสกน URL ภายในเว็บเบราเซ่อร์
    - Online Shield การป้องกันแบบออนไลน์
    - Identity Protection ป้องกันการโจรกรรมข้อมูลส่วนบุคคล
    - E-mail Scanner แสกนอีเมล์
    - Anti-Spam (Install) ตรวจสอบและคัดกรองอีเมล์
    - Firewall การป้องกันการบุกรุก ทั้งจาก Hardware และ Software
    - Remote Admin การควบคุมคอมพิวเตอร์ระยะไกล

Anti-Virus (Online Installation)
    Download

Anti-Virus (Offline Installation) x86
    Download

Anti-Virus (Offline Installation) x64
    Download

Internet Security (Online Installation)
    Download

Internet Security (Offline Installation) x86
    Download

Internet Security (Offline Installation) x64
    Download

Free Edition (Online Installation)
    Download

Free Edition (Offline Installation) x86
    Download

Free Edition (Offline Installation) x64
    Download

โปรแกรมรวบรวม License Key ของ Antivirus หลายรุ่น
    The Best Antivirus Daily Updated Key Maker v1.0
    Download
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nemesis29 : 18th January 2013 เมื่อ 15:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ชอบใช้ตัวนี้พอดีเลย ขอละกันนะ
    ขอpassแตกไฟล์ด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 808080808 : 18th January 2013 เมื่อ 19:13

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อเวจี ตัวกินแครก อย่างแท้จริงยัง งัยก้ขอบคุนครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ malware007 อ่านกระทู้
    อเวจี ตัวกินแครก อย่างแท้จริงยัง งัยก้ขอบคุนครับ
    ตั้งค่า Exceptions ให้ละเว้นได้ครับ จะว่าไป Malwarebytes เจอบ่อยกว่า AVG อีกนะ

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    มาเจิมให้เช่นเคยครับผม

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultimatezpro อ่านกระทู้
    มาเจิมให้เช่นเคยครับผม
    ขอบคุณครับ

Super Member Lv.5
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,567
    มาแจม ........
    ร่วมกัน ไม่ครอบลิ้งในโปรแกรมฟรี หรือ ครอบลิ้งของโปรแกรมคนอื่น

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nemesis29 อ่านกระทู้
    ตั้งค่า Exceptions ให้ละเว้นได้ครับ จะว่าไป Malwarebytes เจอบ่อยกว่า AVG อีกนะ
    งั้นผมคงละเว้น ทุกไฟล์หละครับ 55

กล่าวขอบคุณ
    198
    ต้องลองดูครับ ตอนนี้ผมก็ใช้ตัวนี้อยู่ 55+

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Online Installation กับ offline installation ต่างกันยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l3lacksite อ่านกระทู้
    Online Installation กับ offline installation ต่างกันยังไงครับ
    online install เป็นตัวที่ใช้โหลดตัวโปรแกรมจาก server อีกทีครับ
    offline install จะเป็นตัว setup เต็มๆ ไม่ต้องต่อเน็ตก็สามารถติดตั้งได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ตัวอัพเดทคีย์ เปิดไม่ขึ้นครับ

"... has stopped working"

- -"

กล่าวขอบคุณ
    198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zillver อ่านกระทู้
    ตัวอัพเดทคีย์ เปิดไม่ขึ้นครับ

"... has stopped working"

- -"
    1. อัพเดท flashplayer, netframework 2.0-3.5 sp1
    2. คลิกขวาที่ตัวโปรแกรม เลือก properties > Compatibility > Run this program in compatibility mode for ลองปรับเป็น windows xp service pack 3 หรือ windows 7 ดูนะครับ
    3. ถ้าไม่ได้ให้เอาคีย์ตัวนี้ไปใช้แทนครับ อัพให้ใหม่แล้วเฉพาะของ AVG 02/2013 http://www.putlocker.com/file/DC54828515CC70A2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nemesis29 : 20th February 2013 เมื่อ 01:28

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ทำไม มันเปนตัวทดลองอ่ะครับ

Tags for this Thread