ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 29 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bangbaew อ่านกระทู้
    เกมอะไรครับ บอกมาหน่อย ผมเล่นได้นะครับ
    อ่อขอโทษนะครับลืมชื่อเกม เกม 9mm ครับ ขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xenonreturn อ่านกระทู้
    Xperia Play install + โหลด data เรียบร้อยแล้ว แต่ติด check license - invalid license มีวิธีแก้ไขยังไงครับ
    เวรกรรม ลืมใส่ชื่อเกม อีกทีครับ 9mm invalid license แก้ยังไงครับ

** ปล. - เห็นแว้บๆที่ http://pdamobiz.com/forum/forum_post...ID=476077&PN=1 มีวิธีแล้วไขปัญหานี้แต่สำหรับเครื่องที่ root แล้ว
    - เครื่องผมยังไม่ได้ root

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xenonreturn : 18th October 2011 เมื่อ 03:13

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bangbaew อ่านกระทู้
    เรียบร้อยครับ Backstab_HD_Samsung_GTi9100_Galaxy_S_II_android_v1.0.4_Cracked_Twingo.apk

ขอบคุณมากครับ ที่มาบอก
    ลงแล้วมันโหลดนานมากเลยอ่ะครับ เข้าเกมไปแล้วพวกตามฉากมันจะเป็นสีเขียวๆอ่ะครับ มีค้างๆด้วยครับ คนอื่นเป็นกันป่าว - -

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อยากจะขอสอบถามว่า ต้องนำ data ของเกทส์ ค่าย EA เช่น FIFA ไปไว้ในเมม เครื่อง โฟเดอร์ไหนหรอครับ ขอบคุณครับ

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Birdzaaa อ่านกระทู้
    อยากจะขอสอบถามว่า ต้องนำ data ของเกทส์ ค่าย EA เช่น FIFA ไปไว้ในเมม เครื่อง โฟเดอร์ไหนหรอครับ ขอบคุณครับ
    ผมไม่แน่ใจว่าโหลดเดอร์ไหน ลองดูครับ
    (SD Card)\Android\data หรือไม่ก็ (SD Card)\data\data
    ได้แล้วมาบอกด้วย
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ freefree95 อ่านกระทู้
    ลงแล้วมันโหลดนานมากเลยอ่ะครับ เข้าเกมไปแล้วพวกตามฉากมันจะเป็นสีเขียวๆอ่ะครับ มีค้างๆด้วยครับ คนอื่นเป็นกันป่าว - -
    ผมเล่นได้ปกตินะครับ ที่บอกว่าโหลดนานก็เพราะว่ามัน 600 กว่า MB ไงครับ แต่ผมว่าเร็วแล้วนะครับ สำหรับโทรศัพท์ ที่มันค้างๆก็เพราะมันกินหน่วยนั่นแหละครับ ผมก็เล่นได้ปกติ แต่ฉากมันไม่เป็นสีเขียวๆนะครับ ลองปรับเอ็ฟเฟ็คจอดูครับ เข้าไปตรง Setting-->Display-->Background Effect แล้วจะมี Dynamic ,Standard , Movie ถ้า Movie จะสีออกเลหืองๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbaew : 18th October 2011 เมื่อ 14:02
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xenonreturn อ่านกระทู้
    เวรกรรม ลืมใส่ชื่อเกม อีกทีครับ 9mm invalid license แก้ยังไงครับ

** ปล. - เห็นแว้บๆที่ http://pdamobiz.com/forum/forum_post...ID=476077&PN=1 มีวิธีแล้วไขปัญหานี้แต่สำหรับเครื่องที่ root แล้ว
    - เครื่องผมยังไม่ได้ root

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niknana อ่านกระทู้
    อ่อขอโทษนะครับลืมชื่อเกม เกม 9mm ครับ ขอบคุณมากครับ
    ได้โหลดของ Galaxy S II หรือปล่าวครับ
    9mm patched by SheriffVRN With Duero Samsung.apk ลองอันนี้ดูครับ
    ไม่ได้ก็อันนี้ ใช้ Premium ด้านล่าง http://www.filesonic.com/file/223187...Galaxy_SII.rar

FILESONIC PREMIUM 18/10/11
    โค้ด:
    USER : dlouging@hotmail.com
    PASS : dlouging

USER : andrei82
    PASS : gonzomarketing
    รีบๆใช้นะครับ ถ้าหมดแล้ว ให้ไปหาใน Google (เดี๋ยวผมจะอัพใส่ตัวเกม PutLocker ให้)

ถ้ายังไม่ได้ก็ลอง 9mm HD 1.0.0
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbaew : 18th October 2011 เมื่อ 13:40

กล่าวขอบคุณ
    6
    ใช้ไม่ได้เลยอะครับ ลองก๊อฟไปแล้วมันก็ให้โหลดดาต้าใหม่แล้วฏ้ค้างที่ 5 เปอ ผมก็ ไม่เข้าใจมันเหมือนกัน

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Birdzaaa อ่านกระทู้
    ใช้ไม่ได้เลยอะครับ ลองก๊อฟไปแล้วมันก็ให้โหลดดาต้าใหม่แล้วฏ้ค้างที่ 5 เปอ ผมก็ ไม่เข้าใจมันเหมือนกัน
    FIFA 10 1.0.53 Android + Data
    Data สำหรับเครื่องที่รูทนะครับ ไม่รู้ว่ายังไม่รูทจะใช้ได้ป่าว ลองเอาไปโหลดดาต้าก่อนถ้าค้าง 5% แล้วค่อยเอาดาต้าไปใส่ (sdcard/data/data/com.eamobile.Fifa/files)

กล่าวขอบคุณ
    6
    ขอบคุุณมากๆ ครับเครื่องรูทแล้วครับ ได้ไม่ได้ยังไง จะมารายงานผลครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมเล่นได้ปกตินะครับ ที่บอกว่าโหลดนานก็เพราะว่ามัน 600 กว่า MB ไงครับ แต่ผมว่าเร็วแล้วนะครับ สำหรับโทรศัพท์ ที่มันค้างๆก็เพราะมันกินหน่วยนั่นแหละครับ ผมก็เล่นได้ปกติ แต่ฉากมันไม่เป็นสีเขียวๆนะครับ ลองปรับเอ็ฟเฟ็คจอดูครับ เข้าไปตรง Setting-->Display-->Background Effect แล้วจะมี Dynamic ,Standard , Movie ถ้า Movie จะสีออกเลหืองๆ
    ขอโทษครับ อธิบายไม่ละเอียด มันช้าตอนโหลดเย้าเกมอ่ะคับ ไม่ใช่ตอนโหลดตัวเกมนะคับ แล้วที่สีเขียวๆนี่มันเป็นพวกเอฟเฟคน่ะคับ(พวกควัน พวกไฟ) สรุปเครื่องผมเป็นคนเดียวหรอ TT

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ลงเกมส์ไม่ได้นะคับขึ้นYour device is not compatible with this game. Please request a refund.
    เป็นแค่2เกมส์ 9mm กับlet's golf 3 romศูนย์คับแค่รูทเครื่องอย่างเดียว ชี้แนะด้วยคับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เกมส์ Rackless Racing เล่นไม่ได้ครับ เข้าแล้วเด้งออก
    Joining Hands ก็เล่นไม่ได้ครับ
    ช่วยดูให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hiphoptoktoi อ่านกระทู้
    เกมส์ Rackless Racing เล่นไม่ได้ครับ เข้าแล้วเด้งออก
    Joining Hands ก็เล่นไม่ได้ครับ
    ช่วยดูให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sodasa13 อ่านกระทู้
    ลงเกมส์ไม่ได้นะคับขึ้นYour device is not compatible with this game. Please request a refund.
    เป็นแค่2เกมส์ 9mm กับlet's golf 3 romศูนย์คับแค่รูทเครื่องอย่างเดียว ชี้แนะด้วยคับ
    เกม Let's Golf 3 ขึ้นตอนก่อนโหลดหรือหลังโหลดครับ ของผมโหลดได้นะครับ 800 กว่า MB

9mm ในที่สุดก็ตามหาจนเจอ
    9mm HD For Galaxy S II APK Only (เล่นได้ทุกเครื่องนะครับ ซื้อจาก wapshop.gameloft.com)
    9mm HD For Galaxy S II APK + Data (ถ้าโหลดอันนี้ต้องโหลดดาต้าด้วย ไม่งั้นเล่นไม่ได้)

เกมส์อื่นกำลังหาให้อยู่ รอหน่อยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbaew : 20th October 2011 เมื่อ 19:28

กล่าวขอบคุณ
    56
    สำหรับ 9mm ลิ้งค์ใหม่ที่ให้มา ลองทุกอันแล้วครับ ไม่ license ไม่ผ่าน ก็บอกอุปกรณ์ไม่รองรับ แต่ก็ขอบคุณมากครับสำหรับการแบ่งปันครับ ผมชักเริ่มปลงๆกับไอ่เกมนี่และ

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    สำหรับ 9mm ลิ้งค์ใหม่ที่ให้มา ลองทุกอันแล้วครับ ไม่ license ไม่ผ่าน ก็บอกอุปกรณ์ไม่รองรับ แต่ก็ขอบคุณมากครับสำหรับการแบ่งปันครับ ผมชักเริ่มปลงๆกับไอ่เกมนี่และ
    ผมว่าคุณไม่ได้ใช้ Galaxy S II เพราะว่า 9mm ผมก็ลองแล้วมันโหลดได้ บอกอุปกรณ์รองรับ Twingo ซื้อจาก wapshop.gameloft.com แล้วเอามา Crack ให้เล่นกัน
    คุณใช้เครื่องอะไรครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ของผม XperiaPlay คร้าบบบ

ออ อีกเกมครับ Order - Chaos โหลดจาก link หน้าแรกน่ะครับ ลงผ่าน - โหลด data ผ่าน แต่พอ login แล้วตัวเกมให้ update ก็โหลดมาแต่พอตอนจะลง update มันกลับลงแล้ว มันกลับบอกไม่ได้ติดตั้ง case นี้เป็นเพราะอะไรครับ (แต่เหมือน data update ที่โหลดมาจะจะบอกว่าเป็น ไฟล์ของ samsung galaxy s GTi9000 อะไรประมาณนี้แหละครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xenonreturn : 22nd October 2011 เมื่อ 22:01

กล่าวขอบคุณ
    6
    ผมใช้ Galaxy S II ยืนยันว่า 9mm เล่นได้ครับ เกมนี้ภาพสวยมากๆ
    ปล. ผมโหลดอันนี้ 9mm HD For Galaxy S II APK Only

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ของผม XperiaPlay คร้าบบบ

ออ อีกเกมครับ Order - Chaos โหลดจาก link หน้าแรกน่ะครับ ลงผ่าน - โหลด data ผ่าน แต่พอ login แล้วตัวเกมให้ update ก็โหลดมาแต่พอตอนจะลง update มันกลับลงแล้ว มันกลับบอกไม่ได้ติดตั้ง case นี้เป็นเพราะอะไรครับ (แต่เหมือน data update ที่โหลดมาจะจะบอกว่าเป็น ไฟล์ของ samsung galaxy s GTi9000 อะไรประมาณนี้แหละครับ)
    นี่ไง ว่าแล้ว ว่าไม่ได้ใช้ Galaxy S II เห็นตรงกระทู้นั้นด้วย คุณก็น่าจะบอกว่า ใช้ XPlay จะได้เอาให้ ผมเห็นเป็นร้อยคำใน google
    9mm HD - Xperia PLAY.apk
    เกม Order and Chaos ต้องอัพเดตทุกครั้งนะครับ(ถ้ามี) ในกระทู้นี้ไม่สะดวกแจกเกมส์โทรศัพท์รุ่นอื่นที่ไม่ใช่ Galaxy S II นะครับ แต่ก็แจกได้ ค่อยๆหา
    Order & Chaos (Galaxy SII) ไม่รู้ว่า XPlay จะเล่นได้ป่าวนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbaew : 23rd October 2011 เมื่อ 17:16

กล่าวขอบคุณ
    6
    อยากได้ dead space เวอร์ชั่นที่ S2 เล่นได้โดยไม่ต้องรูทครับ

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armyman71 อ่านกระทู้
    อยากได้ dead space เวอร์ชั่นที่ S2 เล่นได้โดยไม่ต้องรูทครับ
    Dead Space HD v1.1.37 Cracked ~Nops~ apk
    SD Data
    เล่นได้ครับ ภาพสวยดี ไม่ต้องรูทครับ ผมยังไม่ได้รูท

เครื่องที่เล่น Dead Space HDได้
    Samsung Galaxy S II ทดสอบแล้วเล่นได้
    Samsung Galaxy Ace
    Samsung Galaxy Gio
    Samsung Galaxy Mini
    Samsung Sroid Charge
    SE Xperia x10
    SE Xperia Play
    SE Xperia Neo
    SE Xperia Arc
    SE Xperia x8
    HTC Desire
    HTC Desire HD
    HTC Desire Z
    HTC Sensation
    HTC Desire S
    HTC Wildfire
    HTC Incredible S
    LG GT-540
    LG Optimus One
    และอีกหลายเครื่องที่ไม่ได้เขียน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbaew : 24th October 2011 เมื่อ 18:46

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    เพิ่มเกมใหม่ 24/October/2011
    -Dead Space HD

กล่าวขอบคุณ
    6
    Dead Space เครื่อง S2 เล่นแล้วทำไมภาพมันเป็นสีขาวหมดเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ลงยังไงคับ

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armyman71 อ่านกระทู้
    Dead Space เครื่อง S2 เล่นแล้วทำไมภาพมันเป็นสีขาวหมดเลยครับ
    ผมไม่เป็นนะครับ ผมเล่นได้ปกติ ภาพชัดดี ลองออกแล้วเข้าใหม่ดูครับ ถ้าไม่ได้ capture screen มาให้ดูหน่อยครับ