ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 29 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 5678917 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ผมใช้ sony ericson xperia neo v เล่นได้หมดแทบทุกเกมส์ครับ(อันที่ไม่ลองยังไม่รู้ครับ)แตลองไปเยอะแล้วได้หมด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    9mm ผมภาพบางส่วนก็เป็นสีชมพู ส่วน Backstab ก็มีก้อนสีเขียวๆ เหมือนกราฟฟิกจะไม่ค่อยสมบูรณ์ นอกนั้นเล่นได้ไม่มีปัญหาซักเกม มีแค่2เกมนี้เหละ
    อยากทราบว่าเกม Samurai 2 นี้พอมีวิธีที่ไม่ต้องต่อเน็ตแล้วไม่หลุดหรือเปล่าครับ แล้วถ้าผมจะไปโหลดโดยตรงจาก Market เลยจะแก้ได้หรือเปล่า อยากเล่นแบบเครื่องอื่นที่ไม่ต้องต่อเน็ต T_T

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ retrosperm อ่านกระทู้
    ผมใช้ sony ericson xperia neo v เล่นได้หมดแทบทุกเกมส์ครับ(อันที่ไม่ลองยังไม่รู้ครับ)แตลองไปเยอะแล้วได้หมด
    ผมใช้ arc เล่น shadowgun ไม่ได้เลยครับ พยายามหาวิธีลง modern combat 2 อยู่
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ changpat อ่านกระทู้
    9mm ผมภาพบางส่วนก็เป็นสีชมพู ส่วน Backstab ก็มีก้อนสีเขียวๆ เหมือนกราฟฟิกจะไม่ค่อยสมบูรณ์ นอกนั้นเล่นได้ไม่มีปัญหาซักเกม มีแค่2เกมนี้เหละ
    อยากทราบว่าเกม Samurai 2 นี้พอมีวิธีที่ไม่ต้องต่อเน็ตแล้วไม่หลุดหรือเปล่าครับ แล้วถ้าผมจะไปโหลดโดยตรงจาก Market เลยจะแก้ได้หรือเปล่า อยากเล่นแบบเครื่องอื่นที่ไม่ต้องต่อเน็ต T_T
    เป็นเหมือนกันเลยครับ backstab แต่ 9mm ไม่เป็นนะครับ

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    คนที่เล่นเกมส์แล้วมีสีผิดเพี้ยนอะครับ ผมคิดว่ามันน่าจะเป็นที่ตัว Data นะครับ ยังไงๆก็ลองโหลดดาต้าด้วยตัวเกมส์ก่อนนะครับ เกม 9mm อะครับ แล้วค่อยดูว่าเป็นสีชมพูป่าว
    เพราะ BackStab ผมไม่เป็นนะครับ (แค่เล่นแล้วกระตุก จนเครื่องค้าง) 9mm ผมก็ว่าน่าจะได้นะครับ เพราะว่า Twingo เขาซื้อจาก gameloft โดยตรงแล้วนำมา crack
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

กล่าวขอบคุณ
    7
    เกม The Adventures of Tintin ของ S2 มีให้ซื้อใน Market ของ Gameloft แล้วครับ ยังไงรบกวนฝากเจ้าของกระทู้หาให้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ ^^

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ changpat อ่านกระทู้
    เกม The Adventures of Tintin ของ S2 มีให้ซื้อใน Market ของ Gameloft แล้วครับ ยังไงรบกวนฝากเจ้าของกระทู้หาให้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ ^^
    ผมแจกไว้หน้า 6 อะครับ แต่ว่ายังเล่นไม่ได้ รอเวอร์ชั่น 1.0.5 ออกก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbaew : 6th November 2011 เมื่อ 11:49
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    สำหรับเครื่องที่รูทแล้วถึงเล่น Shadow Guardian ได้นะครับ ต้องลงโปรแกรม Chainfire3D (Pro) ก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbaew : 7th November 2011 เมื่อ 08:34

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bangbaew อ่านกระทู้
    สำหรับเครื่องที่รูทแล้วถึงเล่น NFS Hot Pursuit กับ Shadow Guardian ได้นะครับ ต้องลงโปรแกรม Chainfire3D (Pro) ก่อน
    พอจะมี ไฟล์ Data ของ Shadow guardian มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    สุดยอดเลยครับ เดี๋ยวจะมาโหลด ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เอาลิ้งค์มาฝากครับสำหรับ NFS Hot Pursuit เล่นกับ S2 ได้เลยไม่ต้อง Rootเครื่อง ลงเกมแล้วเปิดwifiโหลดดาต้าได้เลย

http://www.filesonic.com/file/304031...acked_Nops.apk

กล่าวขอบคุณ
    6
    Tin Tin for S2 ทดสอบแล้วเล่นได้ แต่ตอนลง SD มันนานมากนะ

http://www.crocko.com/AE202B689BE044...ntinMarket.apk
    http://www.crocko.com/720104DC3AED4E....GloftTTHM.rar << SD

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armyman71 อ่านกระทู้
    เอาลิ้งค์มาฝากครับสำหรับ NFS Hot Pursuit เล่นกับ S2 ได้เลยไม่ต้อง Rootเครื่อง ลงเกมแล้วเปิดwifiโหลดดาต้าได้เลย
    http://www.filesonic.com/file/304031...acked_Nops.apk
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armyman71 อ่านกระทู้
    Tin Tin for S2 ทดสอบแล้วเล่นได้ แต่ตอนลง SD มันนานมากนะ

http://www.crocko.com/AE202B689BE044...ntinMarket.apk
    http://www.crocko.com/720104DC3AED4E....GloftTTHM.rar << SD
    โอ้ ขอบพระคุณมากๆครับ เดี๋ยวผมจะค่อยๆเอาไปอัพ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ขอสอบถามหน่อยครับผม Chainfire3D (Pro) เนียอะครับพอลงเสร็จแล้ว ทำไมผมรีเครื่องแล้วเปิดขึ้นมาใหม่ มันเปิดโปรแกรมไม่ได้อะครับมันบอกว่า เครื่องผมไม่ได้ลง หรือว่าเพราะว่าเครื่องของผม ไม่ได้ ใส่เมมการ์ด อะครับ ไม่ทราบว่าคนอื่นเป้นไหมอะครับ

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    Blog Entries
    1
    มี ของ galaxy GIO ไหม ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Birdzaaa อ่านกระทู้
    ขอสอบถามหน่อยครับผม Chainfire3D (Pro) เนียอะครับพอลงเสร็จแล้ว ทำไมผมรีเครื่องแล้วเปิดขึ้นมาใหม่ มันเปิดโปรแกรมไม่ได้อะครับมันบอกว่า เครื่องผมไม่ได้ลง หรือว่าเพราะว่าเครื่องของผม ไม่ได้ ใส่เมมการ์ด อะครับ ไม่ทราบว่าคนอื่นเป้นไหมอะครับ
    เป็นเหมือนกันเลยครับ แต่ผมโหลดตัวธรรมดาใน market ไม่เป็นน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ freefree95 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันเลยครับ แต่ผมโหลดตัวธรรมดาใน market ไม่เป็นน่ะครับ
    ใช้ได้เหมือนกันเลยป่าวอะครับตัวธรรมดา อะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Birdzaaa อ่านกระทู้
    ใช้ได้เหมือนกันเลยป่าวอะครับตัวธรรมดา อะครับ ขอบคุณครับ
    มันปรับแต่งได้น้อยกว่าน่ะครับ plugin ใช้ได้เหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    THANK ครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    Riptide GP v1.2.1 เกมแข่งเจ็ตสกีภาพสวยเวอร์ ทดสอบแล้วกับ S2 ยังไม่ได้รูท เล่นได้ปกติครับ

http://www.filesonic.com/file/2955771445
    http://www.wupload.com/file/1879805716

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bangbaew อ่านกระทู้
    ผมแจกไว้หน้า 6 อะครับ แต่ว่ายังเล่นไม่ได้ รอเวอร์ชั่น 1.0.5 ออกก่อน

tin tin ก็เล่นได้นิครับ โหลดผ่าน wifi เอา

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ทำไมเครื่องเพื่อนผมเล่นๆบางทีมันก็กระตุก บางทีก็ไม่กระตุกล่ะครับ ? ขอบคุณครับ เกมเยอะมากกกก

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niknana อ่านกระทู้
    tin tin ก็เล่นได้นิครับ โหลดผ่าน wifi เอา
    Tintin ถ้าจะโหลด ให้โหลดอันนี้นะครับ
    http://www.mediafire.com/?nzg0h2dw3g1ak8d

ถ้าเข้าไปแล้วค้างที่ Gameloft ให้เข้าๆออกๆ ซัก 4 รอบ ถึงได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ขอถามหน่อยครับผม ว่า Chainfire3D อะครับ มันช่วยแก้ไขเรื่อง ของการเล่นเกมส์แล้วค้างได้ จริงรึเปล่าอะครับ ผมได้ลองเกมส์ defender , birzzle และเป็นเกมส์อื่นๆ อีก เล่นไป ไม่นานเท่าไหร่ก้ค้างตลอดเลยอะครับเข้ามาก็เล่นต่อได้อีกแบบ ก็ค้างเข้าใจว่าเค้ายังไม่ทำ เวอร์ชั่นมา ซับ S2 แต่วส่าไม่ทราบว่าเจ้าตัวนี้ช่วยได้รึเปล่าอะครับ ผมเคยลองลงแล้ว มันก้ยังค้างอยู่ หรือมีวิธีไหนที่จะพอแก้ได้ไหมอะครับ ขอบคุณมากๆครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากๆครับ หามานานละ ชอบทุกเกมส์เลยครับ