ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 25 จากทั้งหมด 29 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 152324252627 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aodca อ่านกระทู้
    "อ๋อเข้าใจและว่าโหลดยังไง" สำหรับคนที่ใช้ IDM โหลดนะครับ (ไม่แน่ใจว่าเป็นเหมือนผมหรือเปล่า) หลังจากที่คลิ๊กที่ลิ้งแล้วมันจะขึ้นไดอะล็อกบ๊อคเลือกที่เก็บไฟล์ให้เปลี่ยน นามสกุลไฟล์จาก .zip เป็น .apk แค่นี้ก็ได้ไฟล์ที่ติดตั้งได้แล้วครับ
    ขอบ คุณน่ะคับ

การโหลดคือ จิตวิญญาน
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อัฟเรื่อยๆเลยพี่ ชอบมาก
    thailandstar.tskk.in

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    รบกวนถามผู้รู้นิดนึงคับตอนนี้ผมเปลี่ยนมาใช้ แท็บ 7.0 พลัส หลังจากลงเกมส์ที่เคยเล่นได้ใน เอส2 เช่นbackstap หลังจากลงแล้วเข้าไปโหลดดาต้าไม่ได้เป็นเพราะอะไรหรอคับ
    เกี่ยวกับว่า เฟิร์มแวร์ 7.0 พลัส เป็น3.2 หรือเปล่าคับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    นี้ครับตอนโหลดดาต้ามันขึ้นแบบนี้ครับ Your device is not compatible with this game. Please request a refund.

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณสำหรับ Dark Meadow ครับ

แต่ผมเล่นไม่ได้อ่าครับ T-T ไม่ทราบต้องทำไง หรือเพราะของผมเป็น ICS

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BuLuLu อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับ Dark Meadow ครับ

แต่ผมเล่นไม่ได้อ่าครับ T-T ไม่ทราบต้องทำไง หรือเพราะของผมเป็น ICS
    อ่าว เล่นไม่ได้ครับ ใน Play Store บอกว่า

This app is incompatible with your AIS Samsung GT-I9100.

AIS Samsung GT-I9100
    This item is not compatible with your device.
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aodca อ่านกระทู้
    รบกวนถามผู้รู้นิดนึงคับตอนนี้ผมเปลี่ยนมาใช้ แท็บ 7.0 พลัส หลังจากลงเกมส์ที่เคยเล่นได้ใน เอส2 เช่นbackstap หลังจากลงแล้วเข้าไปโหลดดาต้าไม่ได้เป็นเพราะอะไรหรอคับ
    เกี่ยวกับว่า เฟิร์มแวร์ 7.0 พลัส เป็น3.2 หรือเปล่าคับ
    ใช้ backstab เวอร์ชั่นอะไรครับ ล่าสุดหรือปล่าว แล้วเช็คในมาร์เก็ตได้ป่าวครับ ถ้ารุ่นเก่าไม่น่าจะได้นะครับ โหลดของผม
    BackStab-v1.2.6-apkmania.com.apk : http://dl.one2up.com/onetwo/content/...c5d703c284.apk

Play Store : https://play.google.com/store/apps/d...ANMP.GloftSDHM
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    รบกวนขอ plant vs zombie Full ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมใช้ s2 แต่ 9mm HD v1.0.0 เล่นได้แต่ภาพเป็น สีชมพู และ Modern Combat 3 : Fallen Nation HD v1.1.1 โหลดหน้าเกมจะเข้าเล่นแล้วก้อหลุดออกมาโหลดใหม่เอง

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bangbaew อ่านกระทู้
    ใช้ backstab เวอร์ชั่นอะไรครับ ล่าสุดหรือปล่าว แล้วเช็คในมาร์เก็ตได้ป่าวครับ ถ้ารุ่นเก่าไม่น่าจะได้นะครับ โหลดของผม
    BackStab-v1.2.6-apkmania.com.apk : http://dl.one2up.com/onetwo/content/...c5d703c284.apk

Play Store : https://play.google.com/store/apps/d...ANMP.GloftSDHM
    เล่นได้แล้วขอบคุณมากเลยครับของผมเป็น 1.2.5เลยเล่นไม่ได้ แล้วก็ 9mm ดูใน play google มันเป็น 1.0.1 แล้วอ่ะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aodca : 9th May 2012 เมื่อ 13:13

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    เล่นได้แล้วขอบคุณมากเลยครับของผมเป็น 1.2.5เลยเล่นไม่ได้ แล้วก็ 9mm ดูใน play google มันเป็น 1.0.1 แล้วอ่ะคับ
    9mm มัน 1.0.1 นานแล้วครับ แต่ผมจำได้ว่าเคยโหลดมาแล้วเล่นไม่ได้ แต่ใช้ของ WS แล้วเล่นได้เลยใช้อันนี้ แล้วมันก็อัพเดตตัวเองได้ด้วย

ลองโหลดดูครับ เผื่อได้
    สแกนไปครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bangbaew อ่านกระทู้
    9mm มัน 1.0.1 นานแล้วครับ แต่ผมจำได้ว่าเคยโหลดมาแล้วเล่นไม่ได้ แต่ใช้ของ WS แล้วเล่นได้เลยใช้อันนี้ แล้วมันก็อัพเดตตัวเองได้ด้วย

ลองโหลดดูครับ เผื่อได้
    สแกนไปครับ
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมเครื่องผมขึ้น Check License Invalid license แล้วมันก็ให้ Buy Game อ่ะครับ
    เกมส์ Asphalt 6, Modern Combat เกือบทุกเกมส์เลยครับ TT_TT
    ขอบคุณมากครับ
    ปล. ผมใช้ Moto Photon นะครับ เกี่ยวกันหรือเปล่าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ขอบคุณมากครับ พึ่งถอย Galaxy SII มาใหม่ ประเดิม ลงเกมเลย ละกัน : ) คริๆ
    ไม่มีวันไหน..ที่ไม่เจ็บปวด

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    mini motor racing มีไหมอะครับ อยากเล่นจัง

กล่าวขอบคุณ
    0
    เงียบไม่มีคนตอบ

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ดันครับสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แวะมาเยี่ยม มาดันครับ

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอTap sonic ofline ตัวใหม่ทีครับ ขอบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอได้ MASS EFFECT™ INFILTRATOR ของ EA หน่อยคร้าบบ ^_/\_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BuLuLu : 23rd May 2012 เมื่อ 15:17

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BuLuLu อ่านกระทู้
    ขอได้ MASS EFFECT™ INFILTRATOR ของ EA หน่อยคร้าบบ ^_/\_^
    มาแล้วคร้าบบ ^_/\_^
    Mass_Effect_Infiltrator_v1.0.30_*Advertisement_startup_Removed*.apk
    *หมายถึง ลลบโฆษณาออกแล้ว*

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    มาแล้วคร้าบบ ^_/\_^
    Mass_Effect_Infiltrator_v1.0.30_*Advertisement_startup_Removed*.apk
    *หมายถึง ลลบโฆษณาออกแล้ว*
    ขอบคุณมากครับ V(^^)

กล่าวขอบคุณ
    6
    ขอบคุณมากนะครับ สำหรับสิ่งดีดีที่นำมาแบ่งปัน

แล้วก็เกมส์ของ EA อัพใหม่เนี่ยนะครับ SSGS II เล่นได้ไมครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อัพเกมส์ของ Gameloft เพิ่มได้แล้วนะครับ ลิงค์ One2Up Direct Link
    เดี๋ยวจะต้องอัพต่อไปเรื่อย พวกที่อัพเดมส์ใหญ่ PC อย่างพี่ Ramis , GIGKOK ฯลฯ เขาก็โดนลบเหมือนกัน แล้วแค่เกมส์Android เล็กๆแค่นี้ ทำไมจะอัพต่อไม่ไหว
    เป็นกำลังใจให้อีกแรงครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    6
    รู็สึกว่า ลิงค์ เกมส์ Cut the Rope : Experiments v1.0.1 จะเสียนะครับ เพราะโหลดไม่ได้เลย