ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,342

[PC][1-PART] GOD OF WAR II [200.58 MB][DL][ONE2UP]

รายละเอียด :

ด้วยฝีมือในการรบที่โหดและไม่ปราณีทำให้เขาเป็นที่หวาดกลัวต่อทุกคนเรากำลังกล่าวถึง Kratos ชายผู้จักรักษ์ภัคดีต่อสปาร์ด้าแต่เขาก็ยอมสยบเพียงแค่กับภรรยาและลูกของ Kratosเท่านั้นจากนั้นทางสปาร์ด้าได้ออกคำสั่งให้ Kratos ออกไปสู้รบกับพวกบาเรียนทางภาคตะวันออกแต่ Kratos เกิดเสียท่าและกำลังจะพ่ายแพ้ในสงครามและขณะนั้นเขาก็ได้ร้องขอกับ ท่าน Ares เทพเจ้าเกมส์สงครามและจะถวายความจังรักษ์ภัคดีคำขอร้องของ Kratos เป็นผลพวกบาเรียนได้ทำสงครามพ่ายแพ้ยับเยินและทำให้ Kratos ต้องเป็นทาสของท่าน Ares อย่างจงรักษ์ภัคดีต่อมา Kratos ได้มาออกสู้รบและทำลายหมู่บ้านต่างๆให้พังยับตามคำสั่งด้วยความเข้าใจผิดเหยื่อแห่งสงครามครั้งนี้สองคนสุดท้ายกลับกลายเป็นเมียและลูกของ Kratos นั่นเองผลของบาปที่เขาได้ทำลงไปทำให้จิตใจของ Kratos แตกสลายเหมือนตายทั้งเป็นจึงทำให้ Kratos ได้ตัดขาดต่อความจงรักษ์ภัคดีต่อ Ares และพยายามที่จะเดินทางเพื่อหลบหนีลอยแผลในจิตใจแต่โชคชะตาเขาไม่ดีนักต้องมาเจอกับท่าน Ares อีกครั้งแต่ครั้งนี้ไม่ได้อยู่ในฐานะผู้จังรักษ์ภัคดีแล้วถ้าหากเป็นศัตรูที่ต้องมากำจัดตามคำขอร้องจากเหล่าเทพแห่งโอลิมบัสเพื่อแลกกับบาดแผลที่เขาเคยก่อขึ้นกับลูกและเมียก็ต้องยอมหลังจาก Kratos ปิดชีพท่าน Ares ลงได้แล้วเหล่าทวยเทพกลับไม่ทำตามสัญญาที่ให้ไว้ว่าจะปลดปล่อยบาปให้เขา Kratos เสียใจพยายามฆ่าตัวตายแต่เหล่าทวยเทพกลับมอบภารกิจใหม่แก่เขาโดยให้ Kratos ขึ้นครองบัลลังก์เทพเจ้าแห่งสงคราม God of WAR II แทน Ares ต่อไป

ความต้องการขั้นต่ำของระบบ :

Operating System: Windows XP / Vista / Windows 7
    Processor: with a frequency of 2.5 GHz
    Memory: 1 GB
    Video card:-class GeForce 6800, ATI X1300 or higher
    Free disk space: 7 GB
    Sound: DirectX 9.0c-compatible sound card
    Controls: keyboard, mouse (better gamepad)

ดาว์นโหลด:

1-PART | 200.58 MB | เรคคอร์ดสำหรับกู้ข้อมูล 5% กด Alt+R | ลิ้งตรง | One2Up

1-PART

ดาว์นโหลดแล้วช่วยมา Comment บอกด้วยว่าเล่นได้หรือไม่ได้ ขอบคุณครับ

เพื่อเป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    200mb ไฟล์น้อยจัง

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    เล่นได้ แน่นอน ครับ แต่เป็นแบบ rip ตัดฉาก movie ออก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    แปลกปฮะ ไฟล์น้อยเกิน
    core i3 ram 4 G. ATI 5450 1G. ถึงจะมีใครว่าคอมผมกาก ผมก้อไม่ว่าไรคับ เพราะผมพอใจในสิ่งที่มีอยู่ แบบว่าพอเพียงครับ ^___^

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อยากได้แบบมี Movie ด้วยอะครับ
    ผู้มากไปด้วยปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ไฟล์เต็มมันเท่าไรอ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,128
    มันเล่นได้นะ แต่บังคับไม่ได้ไม่รู้เปลี่ยนตรงไหน ลงอย่างไวแล้วก็ลบอย่างไว...

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GubA อ่านกระทู้
    ไฟล์เต็มมันเท่าไรอ่ะคับ
    6 หรือ 7 GB ครับ