ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610

Mad father พ่อบ้า? ตุ๊กตา?! คำสาป?!!

เป็นเกมแนวคล้ายๆ IB กับ witcher house

เนื้อเรื่องคร่าวๆก็คือ เราจะเล่นเป็นเด็กสาวชื่อ อายะ อาศัยอยู่ในบ้านหลังใหญ่ แม่ของเธอจากไปแล้ว เหลือเธออยู่กับพ่อ 2 คน
    พ่อเธอทำการทดลองอะไรบางอย่าง แต่แล้วก่อนวันครบรอบวันตายของแม่เธอก็ได้ยินเสียงร้องของพ่อดังลั่นออกมาจากห้องทดลอง แล้วการผจญภัยก็เริ่มต้นขึ้น.....

พอจบเกมแล้ว menu จะเปลี่ยนไป(สวยกว่าเดิมเยอะ)

Download
    แตกไฟล์แล้วเข้าเล่นเกมได้เลยครับ

ปล.ผมเล่นเกมนี้จบแล้วรู้สึกว่าหลอนใช้ได้เลยหล่ะ บางฉากผมเกือบตกเก้าอี้ ต้องลองโหลดไปเล่นกันเองครับถึงจะรู้
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jokabobo147 : 19th January 2013 เมื่อ 21:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    น่าเล่นดี ขอบคุณนะครับ

ปล.ใช้เวลาเล่นประมาณกี่ชม.ถึงจะจบอ่ะครับ

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ผมกลัวว่าผมจะช๊อคหน้าคอม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อยากทราบเนื้อเรื่องตั้งแต่ต้นยันจบมาก แต่ไม่อยากเล่นกลัว55

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bod1149 อ่านกระทู้
    น่าเล่นดี ขอบคุณนะครับ

ปล.ใช้เวลาเล่นประมาณกี่ชม.ถึงจะจบอ่ะครับ
    ผมเล่นผมก็จำไม่ได้แหะ แต่รู้สึกว่าไม่นานมาก

Assasin's
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    ตัวละคร โมเอะ + โลลิ เล็กน้อย
    ขอฝากเพจ โคมัตสึ ไว้ด้วยนะครับ ^ ^

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    พี่บี้เจอเราแล้ว อย่างกับสับขาหลอกมาหาเลยแหะ(ถึงจะไม่มีขาก็เถอะ)

กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ขอบคุณครับ ขอเอาไปลองเล่นดูมั้งดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,013
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    อยากทราบเนื้อเรื่องตั้งแต่ต้นยันจบมาก แต่ไม่อยากเล่นกลัว55
    ไปดูใน เนลพี่ออย เขาก้ได้ครับ เขากำลังเเคสอยู่

http://www.youtube.com/user/lawbreakertv