ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 742
    จะเอาไรอะสู้ DayZ ห๊ะ! WarZ ก็ก๊อปเขามาแถมยังทำห่วยอีก

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    I Love you DayZ พร้อมเคียงข้างเสมอออ

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    ผมไม่เคยคิดจะเล่นเลย WarZ เนี้ย
    เห็นใจเขามากแผ่น Stanalone ออกมาเมื่อไหร่ผมช่วยอุดหนุนแน่

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    คะเเนนเยอะกว่า big rigs over the road racing อีก555

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    แล้ว WarZ ก็แมบเล็กติ๊ดเดียวเอง ที่เห็นสูงสุดก็ 55 คน = = แมปแค่นั้นเจอกันเป็นว่าเล่น เหมือนอยากให้เจอกันจะได้ฆ่ากันแล้วซื้อเกิด -..-
    ขนาดผมเล่น DayZ แมบ Chernarus 40+ ก็จะเอ๋กันค่อนข้างง่ายแล้ว ถ้าเข้าเมืองอะนะ

แต่มันก็แล้วแต่คนอะนะ เพราะผมก็เห็นมีคนชอบ WarZ เหมือนกัน ถึงจะไม่เยอะ
    WarZ มันเล่นง่ายๆ ไม่สมจริงเท่าไหร่ ปุ่มมีนิดเดียว ระบบง่ายๆ
    DayZ ก็ไม่ยากเท่าไหร่ แต่สมจริงสุดๆ เสพอารมณ์การเอาตัวรอด ฟินกันไปเลย ระบบก็อือหือแข็งสุดๆเลยได้อารมณ์สุดๆ

WarZ ผมเข้าไปเล่นแว๊บนึง เห็นการเคลื่อนไหวก็กดออกลบเกมทิ้งเลย = =

Anime is Life <3 <3
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    Day Z ดีและสุดยอดที่สุดแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    ถ้าใครตามข่าวตั้งแต่ช่วงแรก ๆ จะรู้ว่า จริง ๆ rocket ไม่ได้เคืองอะไรเลย แกเคยพูดไว้ในบอร์ดว่าอยากลองเล่น warz ด้วยซ้ำ จนกระทั่ง sirgay บอกว่าคิดเกมนี้มาก่อน dayz 2 ปี แต่ dayz ทำเสร็จไวกว่าเพราะเป็น "แค่ mod" นั้นแหละ rocket เลยปรี๊ดแตก (ซึ่งตอนนี้ก็รู้กันแล้วว่า warz เพิ่งทำมาแค่ 6 เดือนโดยหวังอาศัยกระแส dayz ที่กำลังเริ่มดังในตอนนั้น)

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    Gamespot ให้2คะแนน ฮ่าฮ่า !!! ยังดีทีเขายังให้คะแนน (ไม่ได้จะกัดเน่อออ)
    [I5 3450—Hyper 212 evo—P8Z77-M—HyperX 8 GB— STRIX GTX 970—NZXT V2S 750W]

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ผมรอ dayz standalone เเล้วค่อยจะซื้อเเท้
    FX-4100 XFX 7850RAM 4 GB HDD 500 X 2 เเค่นี้พออยู่พอกินเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ผมว่า DayZ มันให้อารมณ์ในการเอาชีวิตรอดสุดๆ เหมือนเราเข้าไปใช้ชีวิตอยู่ในนั้นจริงๆ ยิ่งเล่นเป้นกลุ่มกับเพื่อนๆนะ ออกไปหาที่ในป่า ทำเลดีๆ ตั้งเเคมป์ ก่อกองไฟ เข้าป่า ล่าสัตว์ เข้าเมือง หาสเบียง อาวุธ กระสุน ยานพาหนะ มันเป้นอะไรที่สนุกมากๆ ที่ WarZให้ไม่ได้เลย ด้วยความที่ิยากลองเล่นWarZ ผมเลยไปขอซื้ออินไวทเค้ามาเล่น เซิฟเถื่อนที่มีอยู่เซิฟเดียวนั่นเเหล่ะ ปรากฎว่า เกมทำได้ห่วยเเตกมาก คือมันไม่มีความสมจริงอะไรเลย ซอมบี้ก็โหดเกิน ตบทีสองที เราตาย เหมือนเกมจะบังคับให้เราต้องซื้อของอื่นๆ เพื่อให้การเล่นมันสะดวกขึ้น เเต่ที่น่าโมโหที่สุด เเมปมันจะเล้ฏไปไหน เดินไม่เท่าไหร่ก็ทั่วล่ะ เเต่เรื่องกราฟฟิก แอฟแพ็คนั้น ผมยอมรับ ว่าทำออกมาได้ดี เเต่เทคเจอร์ พื้นผิว โดยเฉพาะต้นไม่ ใบไม้ ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ เฮ้ยเหนื่อยใจ

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    ผมก็สงสารนะครับ เป็นผม ผมก็ฉุนเหมือนกัน โดนซิวไปแบบหน้าด้านๆอย่างนี้ = =

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    The warZ ว่ายน้ำยังไม่ได้เลย ซอมบี้ไล่แบบโง่ๆ ไล่แปปเดียวก็หยุดไล่ไปดื้อๆ ทั้งๆที่ยังยืนอยู่หน้ามันแท้ๆ ผีเกิดทับกันด้วย นี่ละนะ พวกหวังหาเงินจากพวกตามกระแส
    CPU : i5-2400 3.10GHz VGA : AMD HD 6790 RAM : ddr3 1600 8gb