ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

(ซ่อม XP) XP Repair Pro Ver. 4.0.6 + key

เป็นโปรเเกรมที่ใช้ใน window xp ครับ
    สรรพคุณ ซ่ิอมไฟล์ของ Win XP ครับ ในกรณีที่หายไปหรือมีปัญหา

Interface This Now
    Preview

How to Scan Error

How to Repair all errors

เเค่คลิก PC and Registry Repair ก้ได้เเล้วครับ เเล้วก้สเเกนซะ
    หลังจากนั่นให้ Repair error เเล้วรีีเครื่องครับ

Download Here

http://6lqh.com/dpcj5j4xj8mi/XP_Repa...+_key.rar.html
    Create Download Link > รอ > Click here to start download now

วิธีใส่ Key ให้เปิดโปรเเกรมเเล้ว Enter Registration > I have my registration key and need to active this copy. > ใส่โค้ดจาก Notepad ลงไป (อันไหนก้ได้) เสร็จเเล้วก้ > Active Product ครับ

มีอะไร ถามได้ครับ
    (ลงรูป เเก้ไขเเล้วครับ)
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chall2e : 29th August 2011 เมื่อ 22:27

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    Register อะไรหรอครับ รบกวนดูให้ทีด้วย และบอกให้ละเอียดกว่านี้ มีรูปภาพให้ดูด้วยยิ่งดี ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เเก้ไขเเล้วครับ = =

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread