ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485

จริงหรือไม่ ? ใช้ iPhone, มือถือ Android มากๆส่งผลให้ท่านชายเซ็กส์เสื่อม

ถ้าหากว่ารายละเอียดด้านการแพทย์ที่ออกมาก่อนหน้านี้ซึ่งระบุว่าโทรศัพท์มือถืออาจก่อให้เกิดโรคมะเร็ง
    ในร่างกายยังไม่อาจทำให้คุณเลิกพฤติกรรมเสพย์ติดมือถือเป็นบ้าเป็นหลังไปได้ง่ายๆ

รับรองว่าข่าวนี้คงต้องทำให้ทุกท่านหันมาสนใจกันบ้างโดยเฉพาะอย่างยิ่งเหล่าสุภาพบุรุษทั้งหลาย
    ที่ชอบพกพามือถือติดตัวตลอดเวลาไว้ในกระเป๋ากางเกงเคียงข้างน้องชายของตัวเอง หลังจากที่มีข้อมูล
    เปิดเผยออกมาว่าการใช้งานโทรศัพท์มือถือมากๆอาจทำให้ท่านชายหมดสมรรถภาพทางเพศได้เร็วกว่าปกติ

โดยวารสารการแพทย์ Journal of Andrology ระบุว่าคลื่นสัญญาณที่โทรศัพท์มือถือแผ่ออกมาตลอดเวลานั้น
    มีผลกระทบโดยตรงต่อคุณภาพสเปิร์มของคุณผู้ชายโดยตรง ซึ่งจากผลการทดลองด้วยการนำกระต่ายเพศผู้ไปไว้ใกล้ๆกับ
    โทรศัพท์มือถือที่ปล่อยคลื่นความถี่ 800MHz อย่างต่อเนื่องเป็นเวลา 8 ชั่วโมงต่อวันจนครบ 12 สัปดาห์

พบว่าความสามารถและปริมาณการผลิตสเปิร์มและฮอร์โมนเทสโทสเตอโรนของกระต่ายเหล่านี้ลดลงไปอย่างน่าตกใจ
    นอกจากนี้ก็ยังมีการทดสอบลักษณะคล้ายๆกันในหนูทดลองซึ่งก็ให้ผลลัพธ์ที่ใกล้เคียงกันอีกต่างหาก

อย่างไรก็ตามในรายงานดังกล่าวไม่ได้มีการระบุมาด้วยว่าโทรศัพท์ที่นำมาใช้การทดลองครั้งนี้นั้นเป็นรุ่นที่รองรับ
    ระบบ GSM หรือ CDMA (ได้ข่าวว่า iPhone 5 จะรองรับมันทั้ง 2 ระบบเสียด้วยสิ) กันแน่ซึ่งก็ต้องมาติดตามรายละเอียด
    กันต่อไป แต่ที่แน่นอนเลยก็คือหนุ่มๆหัวใจไอทีชาวไทยทั้งหลายน่าจะรอดตัวจากภาวะมะเขือเผาแบบนี้ไปได้แบบสบายๆ
    ตราบใดที่ค่ายมือถือในบ้านเรายังคงใจดี ปล่อยสัญญาณ 3G แบบเบาๆที่ไม่ส่งผลกระทบต่อกระบวนการผลิตบุตรธิดา
    ของทุกท่านอย่างแน่นอนแบบนี้
    Tonyhero Store Steam Seller

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2

งั้นตูใช้3310ก็ได้ =,=

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โพนี่จะครองโลก ฮ่าๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,542
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    - -* เเล้วถ้าโทรศัพท์ผมไม่ใช่ smart phone เเต่เเค่เอาใส่กระเป๋ากางเกงไว้ทั้งวัน จะเป็นไรมั้ยเนี่ยะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    โลกอยู่ยากขึ้นทุกวัน

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azwrithz อ่านกระทู้
    - -* เเล้วถ้าโทรศัพท์ผมไม่ใช่ smart phone เเต่เเค่เอาใส่กระเป๋ากางเกงไว้ทั้งวัน จะเป็นไรมั้ยเนี่ยะ
    มันก็ขึ้นอยู่กับคลื่นความถี่ล่ะครับ
    Tonyhero Store Steam Seller

LEFT BEHIND
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ที่จริงผมว่าเป็นหมดนะไม่ว่าจะ smart phone ยัน basic phone เพราะความถี่ที่มือถือส่งไปมันเป็นคลื่นที่มีความถี่เยอะอยู่แล้ว
    NO GOD OR KING ONLY MAN

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    งั้นพกไว้ในกระเป๋าเสื้อครับ อิอิ