ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572

ทำยังไงให้แฟนใหม่เรา ลืมแฟนเก่าได้ครับ ?

พอดียังไม่ใช่แฟนหรอก แค่แบบคุยๆ กันอยู่ทำนองนี้

ผมถามเค้า เค้าบอกยังรักคนเก่าอยู่นิดนึง แถมเรียนห้องเดียวกัน มหาลัยเดียวกัน สาขาเดียวกันอีก TT

ผมควรทำยังไงให้เขาลืมคนนั้นได้ ? ผมควรทำยังไงต่อไปดี ?

หรือผมต้องเจียมตัว เจียมใจ ผมเลิกรักเธอไม่ได้จริงๆ ตอนนี้จิงจังกับเธอมาก T^T
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ก็เป็นแฟนใหม่เขาไปเลย เขาไม่ลืมคนเก่าก็เรื่องของเขาสิ ก็แค่จำคนใหม่เพิ่มเข้าไปแทน (กรณีที่คุณเธอไม่เฮิทฟูมฟายคิดถึงอย่างบ้าคลั่ง)
    แต่อาจจะน้อยใจบ้าง เวลาที่รู้ว่าเขารักคนเก่าอยู่ ถ้าคุณได้เป็นแฟนเขา เขาก็รักคุณจนลืมไม่ได้เหมือนกันแหล่ะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    บางทีความรักของนายที่มีต่อเธอนั้น อาจทำให้เธอลืมเรื่องเก่าไปได้

ถึงแม้มันจะกลายเป็นเพียงความทรงจำ แต่มันก็ทำให้เธอนั้นยอมรับมันและเข้าใจครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    สร้างเรื่องราว สร้างความประทับใจ สร้างสิ่งที่พิเศษให้เธอสิครับ

ทำดีกับเธอ แบบ เสมอต้น เสมอปลาย

แล้วที่สำคัญ อย่าระแวงเกินไป ใว้ใจหน่อย

เรียนห้องเดียวกัน ก็ไปหาบ่อยๆ เน้น เรื่องโรแมนติกเยอะ(ต้องดูด้วยว่าเธอชอบอะไรเปนพิเศษ)

เอาเปนว่า ........ ทำให้เธอรักเราหมดใจอ่ะ

เธอจะเหลือเยื่อใยให้คนเก่าก็ไม่ต้องสน เพียงแค่คุณ คือคนที่อยู่ตรงหน้าเค้า เปนอันพอ

อย่าไปคิดว่าเค้ายังรักคนเก่า แต่คิดซะว่า ทำยังไงให้เค้ารักเรามากขึ้น

สู้ๆ รักเรา ยิ่งใหญ่ที่สุด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ก็หาแฟนใหม่สิครับ โดนทิ้งอีก ก็หาใหม่ ท่านน่ะหล่อเมพขิงๆ หล่อ******อยู่แล้ว

เป็นมิตรกับจุดซ่อนเร้น
    Official prodj.
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ทําให้ลืมไม่ได้หรอก ขนาดผมยังลืมเเฟนเก่าไม่ได้ เเต่ก็รักเเฟนคนปัจจุบันนะ .. เหมือนกับว่ามันยังมีความรู้สึกดีๆอยุ่ ประมาณนี้

นายก็ทําอะไรก็ได้ให้เธอประทับใจในตัวนาย ยังไงก็สู้ๆนะครับ ..

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prodjvirusscanful อ่านกระทู้
    ทําให้ลืมไม่ได้หรอก ขนาดผมยังลืมเเฟนเก่าไม่ได้ เเต่ก็รักเเฟนคนปัจจุบันนะ .. เหมือนกับว่ามันยังมีความรู้สึกดีๆอยุ่ ประมาณนี้

นายก็ทําอะไรก็ได้ให้เธอประทับใจในตัวนาย ยังไงก็สู้ๆนะครับ ..
    เห็นด้วยครับ เพราะผมก็เป็น แต่แฟนคนปัจจุบันก็รัก ตามนั้นแหละครับลองทำสิ่งต่างๆให้เขาประทับใจ แล้วเขาจะเฉยๆกับแฟนเก่าไปเอง