ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

(PC GAME) TORCHLIGHT II v1.21.5.1 MULTI2 [REUP/2013/FULL] (1.60 GB) [MU|UF|PL|4U|UC|TB|UT|PJ] เล่นผ่าน LAN ได้ครับ ด้วยโปรแกรม Tunngle ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markboon2 อ่านกระทู้
    นี่ครับ ภาพยืนยันครับ

ขอบคุณมากเลยครับ เล่นได้ครับ 100000% และ เล่น LAN ได้ด้วยครับ

The award-winning action RPG is back, bigger and better than ever! Torchlight II takes you back into the quirky, fast-paced world of bloodthirsty monsters, bountiful treasures, and sinister secrets – and, once again, the fate of the world is in your hands!

Description
    The award-winning action RPG is back, bigger and better than ever! Torchlight II takes you back into the quirky, fast-paced world of bloodthirsty monsters, bountiful treasures, and sinister secrets – and, once again, the fate of the world is in your hands!

Torchlight II captures all the flavor and excitement of the original game – while expanding the world and adding the features players wanted most, including online and LAN co-op multiplayer. Torchlight II is fast, fun, and filled to the brim with action and loot. Adventure solo or online with your friends!

Key Features
    Multiplayer – Play co-op with your friends via LAN or over the Internet for free. No subscriptions, no item sales. Our new matchmaking service lets you find friends, start new games, and join existing games. And, as always, you can play single-player offline as well.
    Customizable Characters – Players will create and customize a character from one of four brand new classes. Each class can be played as either male or female, with customized cosmetic features and looks to make each individual character stand out. All new skills and loot give loads of opportunity for unique character builds.
    Moddability – TorchED, the Torchlight II editor, will give players the ability to create their own mods, adding even more content to the world. Have your friends download the same mod and play together. TorchED will be available as a separate download very shortly after launch.
    New User Interface – Torchlight II boasts a new and improved user interface, designed to be easier than ever for new players to pick up and play. This intuitive interface ensures you can focus on playing the game the way you want to.
    Open World – We’re not only in the town of Torchlight anymore! Explore vast overland areas and multiple hub towns, fight through rain, snow, day and night. Our level randomization ensures new layouts, paths, loot, and monsters every time you play.
    New Game Plus – In New Game Plus, the game’s not over until you say it is. Once you’ve beaten Torchlight II’s primary campaign, you can start again with the same character for a significantly greater challenge. You’ll keep all of the skills, gold, and gear you worked so hard for!
    Pets & Fishing – These popular features make their return in Torchlight II in improved form. More choices, better effects, and your pet will still make the run to town to sell your loot so you don’t have to.

Game Mode Single / Multiplayer

Multiplayer: Local Network / Internet

Pentium 4 1.4 GHz,1 GB RAM (2 GB RAM – Vista/7), graphic card 256 MB (GeForce 7900 GTX or better), 1.2 GB HDD, Windows XP/Vista/7

FULL GAME
    ตัวเกมส์นี้อัพเดทเป็นเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดนะครับ Version 1.21.5.1 (Update 11 Reloaded) หากมี Patch Update ใหม่ออกมา ก็ใช้ (Update ของ Reloaded) เหมือนเดิมครับ

Turbobit (Direct Links)

แก้ไข ณ เวลา 19:20 วันที่ 25/02/2013

Part 1 : Part 2

Multiupload

Upafile

UploadCore

PutLocker

4Up

Uppit

Project Free Upload

มี Recovery 5% ไว้สำหรับกู้ไฟล์เสียครับ และยังสามารถแทนกันได้ทุกไฟล์ครับ

1. Unrar.
    2. Burn or mount the image.
    3. Install the game.
    4. Copy over the cracked content.
    5. Play the game.
    6. Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

ใครโหลดเกมส์ของผมไป ถ้าลงได้แล้ว เล่นได้แล้วช่วยมายืนยันหน่อยครับ

ช่วยกันกดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมส์ต่อไปครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 27th February 2013 เมื่อ 13:06

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    จะตั้งเพื่อ? เรียกเรตติ้ง?!?

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kewzaza2002 อ่านกระทู้
    เพื่ออัพโหลดเกมส์ครับ ตอนนี้กำลังอัพโหลดเกมส์ใกล้เสร็จแล้วครับ

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kewzaza2002 อ่านกระทู้
    คิดได้เนอะ เขากำลังอัพตัวโหลดอยู่ ครับ

L o V e You

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    มัน lan แบบ offline ได้ป่าวครับ แบบว่าจะเอาไว้เล่นกับเพื่อนในวงเเลนเเบบไม่ใช้เน็ตอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CRIticz อ่านกระทู้
    มัน lan แบบ offline ได้ป่าวครับ แบบว่าจะเอาไว้เล่นกับเพื่อนในวงเเลนเเบบไม่ใช้เน็ตอ่ะ
    มีแต่ LAN แบบ Online ครับ

เพิ่ม Link ครับ เดี๋ยวมาต่อช่วงดึกครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    เพิ่มตัวอัพเดตถึงแพทปัจจุบันให้ครบด้วยครับ เวอร์ชั่นนี้ใน tunngle น่าจะไม่มีคนเล่นแล้ว

แนะนำสำหรับการเล่นออนไลน์นะครับ
    1.เล่นห้องฝรั่งปิงค่อนข้างจะสูง ทำให้ดีเล หน่อยๆ
    2.เควสจะเป็นเควสของเจ้าของห้อง
    3.ดูระดับความยากก่อนเล่น
    4.เทรดของกันได้นะครับ ระวังโดนแฮ๊ก ip หรือโดนหลอก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Part 1 ,2 โหลดสลับกันได้มั้ยครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    เพิ่มตัวอัพเดตถึงแพทปัจจุบันให้ครบด้วยครับ เวอร์ชั่นนี้ใน tunngle น่าจะไม่มีคนเล่นแล้ว

แนะนำสำหรับการเล่นออนไลน์นะครับ
    1.เล่นห้องฝรั่งปิงค่อนข้างจะสูง ทำให้ดีเล หน่อยๆ
    2.เควสจะเป็นเควสของเจ้าของห้อง
    3.ดูระดับความยากก่อนเล่น
    4.เทรดของกันได้นะครับ ระวังโดนแฮ๊ก ip หรือโดนหลอก
    ยังมีคนอยู่ครับ ผ่านทางด้วยโปรแกรม tunngle ครับ (หาโปรแกรมใน Google ครับ หาง่าย)
    ตัวเกมส์อัพเดทเป็นเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดมาให้แล้วครับ Version 1.21.5.1 (Update 11 RELOADED)

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tawipark อ่านกระทู้
    Part 1 ,2 โหลดสลับกันได้มั้ยครับ ?
    สลับกันได้ครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมอยากรู้ว่ามัน PVP กันได้ไหม ครับ ถ้าได้ช่วยรบกวนบอกวิธีหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l3lacksite อ่านกระทู้
    ผมอยากรู้ว่ามัน PVP กันได้ไหม ครับ ถ้าได้ช่วยรบกวนบอกวิธีหน่อยนะครับ
    ไม่น่ามีครับ

ลองอ่านตามนี้ดูนะครับ http://forums.steampowered.com/forum....php?t=2925655

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    เจิมให้ครับ เดี๋ยวมายืนยันให้ครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    อัพ Media Fire จะขอบพระคุรมากเลย ^^

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    จขกท.น่ารักมาก ใจเย็นจริง
    เป็นผมเจอถามอย่างงั้นนี่สวนเเล้วนะ555555

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ netgulood อ่านกระทู้
    อัพ Media Fire จะขอบพระคุรมากเลย ^^
    555555+ ไม่อยากอัพหรอกครับ เว็บนี้ เคยอัพโหลดเกมส์มาก่อน โดนปิดบัญชีแบบไม่ทันตั้งเลยครับ 555555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HearTLockER อ่านกระทู้
    จขกท.น่ารักมาก ใจเย็นจริง
    เป็นผมเจอถามอย่างงั้นนี่สวนเเล้วนะ555555
    ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 23rd January 2013 เมื่อ 23:26

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    เพิ่ม Link ครับ ส่วน Upafile รอดูพรุ่งนี้ครับ อัพไม่ค่อยขึ้นเลยครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไม่มีแยกอัพเดทหรอค๊าบ มีตัวเกมส์ิอยู่แล้วง่ะ

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ the_sex_jad อ่านกระทู้
    ไม่มีแยกอัพเดทหรอค๊าบ มีตัวเกมส์ิอยู่แล้วง่ะ
    ไม่มีแยกแล้วครับตอนนี้ ผมต้องโหลดเกมส์ต่อครับ เลยไม่ค่อยมีเวลาว่างครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    pvpกันได้ครับแต่เป็นแบบเจอกัน1V1 แค่พิม/pvpต้องพิมทั้งคู่นะครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    เพิ่ม Link Upafile ให้ครับ (ครบแล้วครับ)

อยากได้ภาพยืนยันครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    เพิ่ม Link Upafile ให้ครับ (ครบแล้วครับ)

อยากได้ภาพยืนยันครับ

ขอบคุณมากเลยครับ เล่นได้ครับ 100000% และ เล่น LAN ได้ด้วยครับ

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    มาเจิมครับ หายไปนานเลยนะ

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markboon2 อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NOOBBRINGER อ่านกระทู้
    มาเจิมครับ หายไปนานเลยนะ
    ไปพักผ่อนมาครับ (คงนานน่าดูครับ) 55555+

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    มาดันให้ครับ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: