ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568

เวร ละงานนี้ อ.เป็น เกย์ เจริญละผม

คือผทสังเกตุ อ. ผมมาหลายวันละ เวลา อ. ให้จดไรนะ ผมลายมือแบบ เออหาทีติไม่ได้ ต่อให้นักโบราณทางภาษามาแปลยัง งง เลยด้วย เอาแบบง่ายๆคือ ทุเรศ นั้นแหละ แต่ผมดันไม่โดนเขียนใหม่

แต่ เพื่อนในกลุ่มผมลายมือสวยๆ ผู้หญิง ลายมือสวยๆ ดันได้ เขียน ใหม่ นั้นก็คือมีผู้รอดจากการไม่โดนเขียนใหม่ประมาณ 7 คนล้วนเป็นผู้ชาย คือห้องผมมีอยู่ 51 คน

ผมเคยไปถามรุ่นพี่ที่รู้จักหลายคน มีแต่คนบอกว่า ไม่รู้หรอว่าอ.แกเป็น GAY เล่นสะ ผมสตั้นไปเลย แล้ววันนี้เขาก็ ยิ้มให้ผมแล้วก็หัวเราะให้อืกตั้งหาก แล้วบอกว่าจัดโต๊ะให้ครูก่อนลูก

มีอยู่วันหนึ่งผมไปท่องบทอาขยานกับ อ. เขาดัน ท่องไปพร้อมผมสักครึ่งท่อน แล้วที่เหลือให้ผมท่องเองผมก็ท่องได้แต่กับคนอืน อ. ไม่ท่องตามเล่นสะผม งง แล้วผมก็นั้งรอเพื่อน อ.เขายังบอกว่า

อย่าลืมส่งบันทึกการอ่านครูนะเดียวจะติด 0 ของอาจาร พูดด้วยความเป็นห่วงแบบ ทะ****ๆ คือเวลาเรียนกับอ.ทีไรเพื่อชอบหาว่าผมมีไรกับอาจารหรือป่าว เพราะผมก็เคยติด 0 ของเขามาก่อน

เวลาตีผมก็ตีไม่ค่อยเจ็บนะ แบบมีช่วงผ่อนด้วย เล่นสะผมเสียวโดน ประตูหลัง เลย

ป.ล. อ. เขาสอนภาษาไทย พรุ่งนี้ก็มีคาบเขาอืกแต่เขาไม่อยู่ รอดว้อย 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Prometheus อ่านกระทู้
    รร.ผม ครูภาษาไทยก็เป็นเยอะเหมือนกัน คิดแล้วขนลุก = =

แนะนำว่าอย่าไปสนิทมากจนเขาชอบคุณ
    ท่านคับตอนนี้บอกตรงๆนะคับ สนิดแล้ว จำชื่อผม ได้แม่น มากกก โครต แม่น เลยยย แบบว่าแม่น สุดๆ แถมโดนใช้หรือโดนเรียกอะไรนะ ชื่อผมเป็นคนแรก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2012nerverdie อ่านกระทู้
    เพื่อแลกกับเกรดที่สวยงาม และอาจจะได้เงินติดตัวด้วยนะครับ 55555555555
    สงสัยมันจะไม่ใช่เงินละสิ ทอง ชัดๆเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FANG : 23rd January 2013 เมื่อ 23:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    ระวังตูดไว้ครับ lol.

กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    ลองไปคุยกับครูส่วนตัวเพื่อได้เกรด 4 ครับ 55555+

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ยินดีด้วยไปเปิดเหมืองกัน // เผ่น

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ woodytalks อ่านกระทู้
    ลองไปคุยกับครูส่วนตัวเพื่อได้เกรด 4 ครับ 55555+
    =_= มาแนวเดียวกับพี่ผมอืกละ ผมยังกลัวติด 0 ของแกแล้วแกก็จะพาเขาห้องอะดิ นี้ละเสียวสุดๆละ

กล่าวขอบคุณ
    2,994
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    พอจะรู้วิธีแก้ 0 แล้วสิ

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    รร.ผม ครูภาษาไทยก็เป็นเยอะเหมือนกัน คิดแล้วขนลุก = =

แนะนำว่าอย่าไปสนิทมากจนเขาชอบคุณ
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ชายกับชายเป็นยอดชายเลยนะ แต่ถ้าชายกับตุ๊ดนี้ยอดมนุษย์อุนตร้าแมนเลย

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    เพื่อแลกกับเกรดที่สวยงาม และอาจจะได้เงินติดตัวด้วยนะครับ 55555555555
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    โรงเรียนผมก็ครูสอนภาษาไทยเหมือนกัน เป็นเกย์ แต่เขาชอบแซวเล่น ๆ

แต่สงสัยว่าเพื่อนผมมันจะโดนจริง ๆ 55555

.:: DAVID DE GEA ::.

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ตอน ม6 ผมโดนมาแล้วครับเพื่อนผมมันติด0ผมไปแก้เป็นเพื่อนมันตอนแก้เสร็จ อจ บอกให้เพื่อนผมออกไปแล้วก็จับผมเข้าไปกอด บอกว่า "ไออุ่นของครูจะทำให้เธอประสบความสำเร็จ" - -
    ไม่มีอะไรมากหรอกครับถ้าเราไม่ยินยอม มากสุดก็จับไอนั้นแบบข้างนอกนะ 555+ (ลืมบอก อจ.ที่เล็งผมและหาจังหวะหลายรอบมาก แต่ผมรอดมาได้ คุณเองก็เหมือนกัน ที่แย่สุดคือจับไอนั้นข้างนอกกางเกงกับหอมแก้มเท่านั้นละ )

Hold on Shut up
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    โรงเรียนผมก็มีนะ ครูหมวดอังกฤษ
    ผมกับเพื่อนสนิทกะเค้านะ โอบ จับมือ กอดคอ เหมือนพี่น้องเลยทั้งๆที่เค้าอายุปาไป 40 กว่าๆแล้ว

ตอนสมัยเรียนโหดมาก แถมแอ๊บโหด นร.ด้วย แต่ใครจะรู้ละครับจริงๆเค้าแค่แสดง ตัวจริงไม่มีพิษภัยเลยเป็นคนสนุกๆดี คุยไปหยอดมุขไป

แต่จริงๆครู เกย์ นิสัยดีกว่าครูชาย-หญิงแท้ๆซะอีกนะครับ ไม่เสียหายอะไรหรอกครับ
    YOUNG & HUNGRY
    Swag life not Swagger.

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    หู้ว ผมก็เจอครับ ก่อนหน้านี้เมื่อ 6 - 7 เดือนที่แล้วผมไปสมัครโรงเรียน ม.ปลาย โรงเรียนนึงหลังจากที่ดร๊อปเรียนมาหลายปี แต่ก็สอบเข้าไปเรียนได้ปกติครับ แต่ปัญหาก็คืออาจารย์ภาษาไทยที่สอนผมเนี้ยเค้าเป้นเกย์อย่างเห็นได้ชัดซึ่งผมเองก็หน้าตาออกตี๋ๆหน่อยเค้าคงจะถูกใจหละมั้ง เลยชอบแกล้งผมเสมอๆ เรียนกับเค้าทีไรโดนแกล้งทุกที ให้นั่งอยู่เป็นเพื่อนเค้า ออกห้องคนหลังสุดแถมบางครั้งตอนเย็นยังให้ผมไปช่วยงาน (คิดหรอว่าผมจะไป) แล้วที่นี้เนี้ย แฟนผมเธอก็เรียนอยู่โรงเรียนเดียวกับผมซึ่งแฟนผมเนี้ยค่อนข้างจะซี้กับอาจารย์เกย์คนนี้มากๆ ซึ่งเค้าคงยังไม่รู้มั้งว่าแฟนผมกับผมคบกัน เค้าก็เลยบอกกับแฟนผมประมาณว่าให้เป็นแม่สื่อให้หน่อยอยากจะกินผมจะกินตั้งแต่หัวจรดเท้า .. ยื้ยยยย คิดแล้วขนลุก แต่ก็โชคดีของผมไปที่แฟนผมไม่ทำตามและผมก็ดันโดนไล่ออกมาก่อน ไม่งั้นคงได้เสียเอกราชชายไทยไปอย่างแน่นอนนน ยื้ยยย
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อ.ที่ปรึกษาผมเปนตุ้ดอ่ะ 555

l3lack_l-leRo
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    เราว่านายควรปิดประตูเมืองของนายดีๆล่ะ เดี๋ยวประตูแตกจะแย่ เดี๋ยวจะดังไปทั่วร.ร.

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ของผมครู eng ครับ แบบใครได้ยินชื่อต้องสตั้น สุดยอดครับ ขัดใจไม่ได้โดยเฉพาะใครที่อยู่ ม.5 เค้าคุม 555
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    631
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    โรงเรียนผมไม่มีแฮะรอดไป
    KEEP WALKING

กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,084
    ลองเลยครับ แล้วท่านจะบรรลุ!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chigarat อ่านกระทู้
    ลองเลยครับ แล้วท่านจะบรรลุ!!!
    แล้วท่านลองให้ผมดูก่อนไมละคับ ผมอยากรู้ว่ามันเป็นไง คือผมจะได้เตรียมตัวถูก เห้ย ไม่ใช่ หนี

กล่าวขอบคุณ
    1,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    ของผมเป็นอาจารย์ศิลปะ เค้าไม่ได้ชอบชายหรอกครับแต่เค้าลำเอียงเกรดให้ผู้หญิงและชอบแต๊ะอั๋งผู๋หญิงด้วย