ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Pes 2013 โลโก้ไม่เปลี่ยน เสื้อสีฟ้าเหมือนกันหมดใน พรีเมียลีกครับ ช่วยบอกวิธีแก้หน่อย

ผมลองแก้ปัญหามาหลายทางเเล้วคับ บางคนบอกให้ กด Attach ในตัว Manager ที่อยู่ในแฟ้ม Kitserver ผมลองทำเเล้ว เเต่พอกดเข้าเกมส์ มันไม่ยอมขึ้นอะไรเลยเข้าเกทส์ไม่ได้ ต้องลบแคล็กลงใหม่ เเล้วกดเข้าไปก็เข้าได้เเต่เจอปัญหาเดิมครับ ใครรู้วิธีแก้ช่วยหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ดันดันหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    คอมเราก็มีเกมนี้นะ แต่มันเข้าโหมดพรีเมียร์ยังไงอ่ะ น้องๆที่บ้านเป็นคนโหลดมาเล่น เราเล่นไม่เป็นหรอก เกมเตะบอล
    [IMG][/IMG]

เป็นมิตรกับจุดซ่อนเร้น
    Official prodj.
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ข้าตัวเล่นตัวไหนครับ pes2013.exe หรือ pes2013_1.03.exe

กล่าวขอบคุณ
    0
    เข้าเล่น pes2013.exe ตัวนี้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prodjvirusscanful อ่านกระทู้
    ข้าตัวเล่นตัวไหนครับ pes2013.exe หรือ pes2013_1.03.exe

กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่วยหน่อยครับท่านผุ้รู้ทั้งหลาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ดันหน่อยครับ

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ลอง คลิกขวา run as administrator ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    ลอง คลิกขวา run as administrator ดูครับ
    ทำเเล้วครับ เเต่หลังจากนั้นกดเข้าเกมส์ มันไม่ขึ้นเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    ลงแพทใหม่ รองลงให้ถูกวิธีอะครับ
    ลบอะไรออกไม่รู้แล้วค่อยลง
    ถ้าไม่หาย ต้้องลงเกมใหม่แล้วลงแพทใหม่ครับ
    มันเป็นที่แพท เหมือนลงแพทไม่สมบูรณ์
    หรือไม่ลองโหลดแพทตัวใหม่มาลง
    แนะนำก่อนลงแพทควรก๊อบ .dll ไว้ก่อนถ้าจำไม่ผิด2ตัว
    แล้วค่อยลงแพทถ้าเข้าเกมไม่ได้ให้เอา ไอ้.dll มาทับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yensanore01 : 25th January 2013 เมื่อ 11:49

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yensanore01 อ่านกระทู้
    ลงแพทใหม่ รองลงให้ถูกวิธีอะครับ
    ลบอะไรออกไม่รู้แล้วค่อยลง
    ถ้าไม่หาย ต้้องลงเกมใหม่แล้วลงแพทใหม่ครับ
    มันเป็นที่แพท เหมือนลงแพทไม่สมบูรณ์
    หรือไม่ลองโหลดแพทตัวใหม่มาลง
    แนะนำก่อนลงแพทควรก๊อบ .dll ไว้ก่อนถ้าจำไม่ผิด2ตัว
    แล้วค่อยลงแพทถ้าเข้าเกมไม่ได้ให้เอา ไอ้.dll มาทับ
    จะไปลองดูครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2

ผมก็เป็นครับเป็นมาหลายปีแล้วแก้ไม่หาย คิดว่าไม่น่าจะเป็นที่ตัวเกมส์และแพ็ทซ์ อาจจะเป็นที่ตัว แอนตี้ไวรัสหรือว่าไดเร็คx อะไรพวกนี้หรือปล่าว ผมแค่สันนิษฐานเอานะครับ ตัวผมก็จนปัญญาจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aenatth อ่านกระทู้

ผมก็เป็นครับเป็นมาหลายปีแล้วแก้ไม่หาย คิดว่าไม่น่าจะเป็นที่ตัวเกมส์และแพ็ทซ์ อาจจะเป็นที่ตัว แอนตี้ไวรัสหรือว่าไดเร็คx อะไรพวกนี้หรือปล่าว ผมแค่สันนิษฐานเอานะครับ ตัวผมก็จนปัญญาจริงๆ
    ขอบคุณครับ เเบบนี้เเย่จังสงสัยอดเล่นเลย

Ubon Ratchathani
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ของผมก็ ลงเกมส์ปกติ
    จากนั้นก็ลงแพทของ PESEdit
    เข้าเล่นจาก PESEdit.com 2013 Patch
    ใน Start menu (จะลากออกมาเป็น Shortcut ที่หน้าจอก็ได้)
    ก็เล่นได้ ตรงทุกทีม ทั้งเสื้อ ทั้งนักเตะ
    ลองดูครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankai001 : 26th January 2013 เมื่อ 09:10

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankai001 อ่านกระทู้
    ของผมก็ ลงเกมส์ปกติ
    จากนั้นก็ลงแพทของ PESEdit
    เข้าเล่นจาก PESEdit.com 2013 Patch
    ใน Start menu (จะลากออกมาเป็น Shortcut ที่หน้าจอก็ได้)
    ก็เล่นได้ ตรงทุกทีม ทั้งเสื้อ ทั้งนักเตะ
    ลองดูครับ ^^
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ดันอีกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ดันหน่อยครับ

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    มันเป็นมาตั้งเเต่ลงเกม หรือพึ่งเป็นตอนลงเเพทใหม่ครับ บางทีเเพทลงโลโก้มันมีปัญหาตรงนั้นหรือป่าว ผมลงเเพทเปลี่ยนโลโก้อัพนักเตะใหม่หมด

ปล.ของผมก็ปกติน่ะ เเต่เล่น real marrid ลาลีกาสเปน

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้
    มันเป็นมาตั้งเเต่ลงเกม หรือพึ่งเป็นตอนลงเเพทใหม่ครับ บางทีเเพทลงโลโก้มันมีปัญหาตรงนั้นหรือป่าว ผมลงเเพทเปลี่ยนโลโก้อัพนักเตะใหม่หมด

ปล.ของผมก็ปกติน่ะ เเต่เล่น real marrid ลาลีกาสเปน
    เป้นตั้งเเต่เริ่มลงเกมส์เลยครับ ลงแพทย์ใหม่หลายๆแพทก็ไม่หาย โหลดอันใหม่มาลงก็เหมือนเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ดันอีกทีครับ