ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40

ขอระบายหน่อยนะ อยากเล่าๆ ^^''

เริ่มเลยละกันเพราะมันเยอมากฮ่าๆ โอเคเริ่มจาก ผมชอบรุ่นพี่คนนี้ ซึ่งรุ่นพี่เขาอยู่ ปวส2 แล้ว ใช่มันตรงกับสเปคผมพอดี
    เพราะผมชอบคนที่แก่กว่า หรือ โตกว่า ไม่ชอบความคิดเด็กๆ..... นั้นแหละแล้วไม่นาน ผมก็แอดเฟสพี่คนนี้ไป ก็เริ่มคุยกันตั้งแต่นั้นมา จากตอนแรกๆ ก็คุยผ่านเฟส คุยไปคุยมา
    เขาก็พูดเชิงว่า ให้เบอร์ผม อ้าวว ใครจะรอช้า ผมก็รีบเนียนๆต่อจนได้เบอร์พี่เขามา หลังจากนั้นก็คุยกันผ่านโทรศัพท์แทน ซึ่งคุยกันช่วงแรกๆก็มีเขิลๆกันบ้างละนะ ฮ่าๆ
    ก็คุยกันดี ผมก็รู้สึกว่า พี่เขาก็ชอบๆเราด้วยเหมือนกันรึป่าวเพราะจากที่คุยกัน มันเหมือนมาก และผมก็รู้ว่า คนกรุ๊ป A นั้นปากแข็ง ดูยากว่าชอบใครใช่ ผมก็เลยคิดไปเองอีกฮ่าๆ
    อ่าๆก็คุยกันไปคุยกันมาจนวันนึง ผมก็ถามเรื่องแฟนของเขาซึ่งผมรู้อยู่แล้วว่าเขามีแฟนแล้วเพราะเขาก็เป็นคนบอกเองว่ามีแฟนแล้ว แต่สถานะตอนนี้ของเขาไม่ชัดเจน เหมือนจะเลิก
    กันแต่ว่าไม่ได้บอกเลิก อ่านั้นแหละ แล้วผมก็คุยเรื่องแฟนเขา เขาก็พูดๆมาว่า ''แฟนเขาจริงๆก็ไม่ค่อยหล่อมากเลย''(ก่อนหน้านั้นผมชมแฟนเขาไปว่าหล่อๆหน่อยอะน่ะ) พอเขาพูดจบ
    ผมก็เลยบอกไปว่า''ห่ะ!! นี้ยังไม่หล่ออีกหรอ ขาว สูง หุ่นดี หน้าตาก็ดีน่ะ ถ้านี้ไม่หล่อ แล้วแบบไหน อะถึงจะเรียกว่าหล่อ''เท่านั้นแหละเขาก็ตอบมาว่า ''เอาจริงๆน่ะพี่คิดว่านิวยังหล่อกว่า
    เขาเลย'' อ่าน่ะ ผมตกใจมากชมผมงี้เลยหรอ ชมว่าหล่อกว่าแฟนเขาเนี้ยนะ ผมก็เลยบอกไปว่า ''หึ้ย >< นิวเนี้ยนะหล่อกว่า หล่อกว่าตรงไหนเนี้ย'' เขาก็เลยบอกว่า ''นิวอะ หล่อกว่า หน้า
    ดูเข้มกว่า เวลายิ้มทีก็ น่ารัก จริงๆพี่ชอบคนผิวคล้ำๆมากกว่า ผิวขาวมันดูเหมือนเกย์น่ะ '' ผมก็ฟังไปเขิลไป ฮ่าๆ เป็นคุณคุณเขิลไหมละ ฮ่าๆ ก็ประมานนี้เล่าแค่นี้พอฮ่าๆ
    พอผ่านมาได้สัก 3-4 วัน เขาก็เหมือนเริ่มสนใจผมหรือไม่ก็ผมคิดไปเองเหมือนเดิม นั้นแหละ ช่วงกลางวันเขาให้ เพื่อน BBมาบอกเพื่อนผมว่า ถ้าผมเลิกเรียนแล้วให้ผมโทรหาเขาด้วย
    ซึ่งวันนั้นเขาเลิกเรียน 4.30 และเขาต้องไปเรียน ไวโอลีน ต่อ แต่เขาถามมาก่อนว่าห้องผมเลิกเรียนกันกี่โมง เพื่อนผมก็บอกไปว่า 5.30 พอบอกไปเขาก็บอกกลับมาว่า ''งั้นไม่ต้องแล้ว
    เลิก 5.30 ก็ไม่ต้องบอกแล้ว'' ซึ่งผมคิดว่า จะให้ผมไปส่งเขาที่ โรงเรียนสอน ไวโอลีน รึป่าว ฮ่าๆ คิดไปเองแบบว่าหนักมาก ฮ่าๆ นั้นแหละพอเวลา 4.30 ผมก็เลยโทรไป แต่เขาดันไม่รับ
    แต่พอผมโทรไป ช่วงที่ผมเลิกเรียนแล้วเขาดันรับ คงเป็นเพราะว่ารู้ว่าผมยังไม่ถึงเวลาเลิกเรียนละมั้ง ผมก็ถามว่ามีไรป่าวให้โทรไปหาน่ะ ซึ่งตอนนั้นผมไม่รู้นะว่าเขาบอกว่าไม่โทรแล้วนะ
    อือพอผมถามเสร็จ เขาก็บอกว่า ''ไม่มีอะไรแล้ว นึกว่านิวเลิก4.30น่ะ'' มันทำให้ผมยิ่งสงสัยว่า ที่ผมคิดไว้มันจริงรึป่าว ฮ่าๆ อ่าผมก็เลยบอกไปว่า''อืองั้นเดี๋ยวนิวขี่รถกลับบ้านก่อนนะ''
    เขาก็โอเค พอผมถึงบ้านผมก็กะไม่ได้จะโทรหาเขาหรอกเพราะว่า มันเป็นช่วงไม่มีโปรฟรี ฮ่าๆ ต้องรอ 4 ทุ่ม อ่านั้นแหละ ผมก็หาอะไรมานั่งกิน แต่ไม่นาน เขาก็โทรมาซึ่งผมก็รู้สึกดีมากๆ
    อ่าผมก็รับโทรศัพท์ เขาก็ถามว่าถึงบ้านยัง กินไรยัง โอเค คำถาม คลาสสิกๆ บลาๆ เขาก็จะพูดเรื่องที่จะมาพูดละเขาถามผมว่า ''นิวรู้จักปลั๊กไหม'' (ซึ่งเป็นเพื่อนผมเอง)ผมก็ตอบไปว่ารู้จัก
    ''เพื่อนนิวเองแหละ ห้องเดียวกัน อือ'' เขาก็บอกผมว่า ''วันนี้เขาจะ บีบี ไปถามคนในห้องผมว่า นิวเลิกกี่โมงจะให้โทรมาหาหน่อย และ ต.ก็ได้ พินปลั๊กมา เขาก็คุยกับ อยู่ดีๆก็บอก
    จะไปส่งบ้าน แต่พี่บอกว่าไม่ต้องไปส่ง นะ แล้วเขาบอกว่าเขาชอบ ต. คุยไปคุยมาปลั๊กก็บอกว่า พี่ มีแฟนแล้วใช่ป่ะ ต.เลยบอกไปว่า จ้า แล้วก็ไม่ได้คุยละ แล้ว ต.ก็ลบพินเขาไปแล้วด้วย''
    อ่าผมก็ฟัง ผมก็คิดนะว่า อื้อ มาบอกมารายงานขนาดนี้ คงมีอะไรคืบหน้าแล้วเรา ฮ่าๆ คิดไปเองอีกตามเคย ฮ่าๆ อือนั้นแหละเล่าแค่นั้นพอ ฮ่าๆ ตอนนี้ผมก็คุยๆกับ พี่คนนี้อยู่ ซึ่งผมคิดว่า
    มันก็กำลังไปได้ดี แต่ !! มีเพื่อนผมบอกว่าเขาเคยคบกับพี่คนนี้ ไม่เชิงคบหรอกก็คุยๆกันมา นั้นแหละตอนนั้นก็เขาก็เล่าอะไรเยอะแยะ เอ้อ ผมลืมบอกไปพี่เขาบอกว่าว่า มีหลายคนมาจีบเขา
    คุยกันนาน แต่ว่าไม่ได้เบอร์เลย มีนิวเนี้ยแหละ ได้สะงั้น อ่านั้นแหละ ลืมเล่า อ่าต่อๆ เพื่อนก็เล่ายังู้นยังงี้ ซึ่งบางเรื่องก็ดี บ้างก็ไม่ดี และก็บางเรื่องฟังแล้วถึงกับเครียดเลยทีเดียววันนี้เลยที่
    เพื่อนผมมาเล่าให้ฟัง แล้วก็วันนี้ พี่ เขาบอกว่า ให้มาเอาสมุดด้วยน่ะ ซึ่งสมุดนั้นจะเป็นสมุดที่ จะเขียนคำถามไว้ และก็แรกกันตอบแรกกันถาม ทุกวันๆ ซึ่งเมื่อวานเขาก็ให้ผมไปเอาสมุด
    แต่ว่าเขาดันลืมเอามา แล้ววันนี้ ผมเดินไปถามเลยว่า ได้เอาสมุดมาป่าว เขาก็บอกว่า กระเป๋าเขาอยู่ข้างบน ผมเลยบอกว่า จะให้ไปตามไปเอาสมุดเลยไหม เขาบอกว่า อ่าเดี๋ยวค่อย ต.ยังไม่พร้อม
    เอ้อ ซึ่งการคุยกันต่อหน้าครั้งนี้ไม่ได้เป็นครั้งแรก เพราะวันหยุดเราชวนกันไปเดินเล่น ที่ๆนึงเขาก็น่ะเอาเพื่อนไปด้วย - - ก็เคยคุยกันต่อหน้ามาแล้ว อ่าจะเล่าแค่นี้แหละ ฮ่าๆ
    อ่าห่ะ พอเขาบอกว่า ยังไม่พร้อมก็เลยเปลี่ยนเป็นเอาตอนอื่นแทน เขาบอกประมานเที่ยงๆ เขาพักกลางวัน ก็โอเคเป็นตอนนั้นละกัน ทีนี้พอถึงเวลาพักกลางวัน ผมโทรไปหาเขา ผมก็ถาม ''สมุดๆ''
    เขาก็บอกว่า ''สมุดต.หาไม่เจออะ ต.ว่าเอามาแล้วหนะ ไม่รู้อยู่ไหนหาไม่เจอ หรือไม่ก็ลืมหยิบมา'' กำผมก็เอ้อ เซ็งนิดๆ ผมก็บอกไปว่า ''กำงั้นเอาไงอะ'' เขาก็บอกว่า ''นั้นสิ ต.ว่า ต.หยิบมาแล้ว
    นะ แล้วพรุ้งนี้ต.ว่าต.จะไม่มาเรียนด้วย แล้วถ้าพรุ้งนี้ไม่มา ก็คงไม่ได้ให้อีก หยุด เสาร์ - อาทิตย์ อีกยาวเลย''ผมก็ตอบไปว่า "อ่าๆ งั้นเดี๋ยวว่ากันอีกที เปลี่ยนเรื่องไปคุยเรื่องอื่นแทน อืองั้นนิว
    กลับบ้านเลยละกัน"เขาก็บอกว่า อือๆ อะไรต่อไม่รู้ผมจำไม่ได้ฮ่าๆ นั้นแหละ ผมก็เลยรู้สึกว่า เขาไม่อยากเจอเรารึป่าวแต่ว่า เวลาคุยโทรศัพท์เวลาผมถามบางอย่าง เขาก็บอกให้เดินมาถาม
    นะ เขาก็พูดเหมือนให้ผมไปหา แต่ทำไม พอถึงจริงๆเขาเหมือนไม่อยากเจอเลย เฉพาะที่ โรงเรียนนะ โอเค พอละ ยาวมาก ผมก็ไม่รู้จะคิดยังไงดี มีทั้งเรื่องไม่ดี และก็ดี ที่เพื่อนผมบอกมา
    เพื่อนผมมันก็ฟังมาอีกทีนึง ซึ่งคนที่เล่าให้เพื่อนผมฟังก็เพื่อนผมเหมือนกัน แต่ว่า เพิ่งคบกันไม่นาน เกือบเดือนละเพื่อนคนใหม่นะ เพื่อนผมที่มาบอกก็บอกผมว่าอย่าเพิ่งเชื่ออะไรมาก
    เราก็ไม่รู้ว่าจริงอะไรหรือป่าว อ่า ตอนนี้ผมก็ได้แต่นั่งคิดคนเดียว พยายามไม่เครียด แล้ววันก็กะจะโทรถามหลายๆเรื่องที่ผมคาใจมาก แล้วผมจะมาบอกทีหลังนะ ว่าผลออกมาเป็นไง
    ผมอยากรู้ว่า ทั้งหมดผมคิดไปเองรึป่าว ????
    DOVAHKIN !!!

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    สุดยอด (ยาว) ไว้จะกลับมาอ่านต่อ เพราะ ยังอ่านไม่จบ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    เขามีแฟนแล้ว นายก็ถอยออกมาเถอะ ตอนที่เขาคุยกับนายคงเป็นตอนที่เขาทะเลาะกับแฟน
    ใจผมหล่อมาก

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwbot2535 อ่านกระทู้
    เขามีแฟนแล้ว นายก็ถอยออกมาเถอะ ตอนที่เขาคุยกับนายคงเป็นตอนที่เขาทะเลาะกับแฟน
    แต่ผมก็คุยกับเขาทุกวัน เนี้ยสิครับ
    DOVAHKIN !!!

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 564
    ใครก็ได้สรุปให้ผมหน่อย //// หยิบยาดม มาดม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    เหงาเมื่อ ไหร่ เธอ ก็มา
    Hoolywood Undead

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: