ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: หา Sound Card (DirectX 9.0c)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

หา Sound Card (DirectX 9.0c)

คือผมต้องการหาตัว Sound Card 9.0 ดังกล่าวน่ะครับ

พอดีผมโหลด Resident Evil 5 มาเล่นได้แต่ไม่มีเสียงอะไรเลย ถามใครก็บอกว่าเป็นกับตัวนี้น่ะครับ

ขอความกรุณาคร้าบบบ และช่วยชี้แจงด้วย

THX EVERYONE
    Run For Your Life !

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    *0* เอ้ ยังไงๆ งง อยู่นะครับ รอผู้รู้ แล้วปกติเล่นเกมส์อื่นมีเสียงรึปล่าว ตัวเกมส์แจ้งว่าไงบ้างครับ ตอนเล่นเเจ้งไรรึปล่าว

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    งงเหมือนกันครับ แต่ก็เอาใจช่วยนะครับ เกมนี้ผมเล่นมานานนมละก็มีเสียงนะ