ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    วิธีของผมอาจจะไม่เหมือนใครนะ แต่ผมว่ามันน่าจะใช้ได้เพราเราได้ผ่อนคลาย ลองไปอาบ อบ นวดดู สบายทั้งกายและใจ

ปล.20+

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    อย่าพยายามลืมครับ เพราะแค่คิดจะลืมนั่นก็ทำให้ไม่ลืมแล้วครับ
    วิธีที่ผมใช้คือหาบางอย่างทำครับ เป็นงานอดิเรกที่ชอบไรงี้ เวลาทำอะไรที่ชอบจะไม่คิดอย่างอื่นแล้วครับ มีสมาธิ

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 491

This Is Answer!!!

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    มันไม่มีทางลืมหรอกครับ เพียงแต่เลือกจำแต่สิ่งดีๆ ช่วงเวลาดีๆ ที่มีให้กัน ชีวิตคุณ้องก้าวต่อไป เขามีคนใหม่ได้ เราก็มีได้ อนาคตมันไม่แน่ครับ คุณอาจจะได้กลับมาคบกันอีกก็ได้
    ขอโทษอย่างแรงครับ จะปรับปรุง

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ผมว่าเรื่องนี้น่าจะอยู่ที่ จขกท นะครับว่าอยากจะลืมเค้าหรือปล่าว ..ถ้าขืน จขกท ไม่อยากจะลืมเค้า ต่อให้กระโดดตึก ให้รถไฟทับ ยังไงๆ จขกท ก็ยังคงคิดถึงเค้าอยู่ดีหละครับเพราะฉนั้น ให้เวลาเป็นตัวนำพาความเศร้าไปจะดีกว่าครับ .. แต่ทางที่ดีควรจะอยู่กับเพื่อนๆจะดีมากๆเลยครับ เพราะเมื่อที่เราอยู่กับเพื่อนเราก็จะลืมทุกๆอย่าง แต่สุดท้ายยังไงๆความทรงจำมันก็กลับมาอยู่ดี

สู้ๆครับ เอาใจช่วย
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    ไม่ต้องพยายามลืมหรอกครับ ปล่อยไว้แบบนี้แหละ เพียงแค่ จขกท ไปหาอะไรทำ อยู่กับเพื่อน และที่สำคัญหาแฟนใหม่(ถ้าทำได้) เชื่อผมครับ ลืมตอนนี้ ลืมยังไงก็ลืมไม่ได้ เวลาจะรกษาใจท่านเอง (ทุกวันนี้ผมบอกตรงๆ ผมก็ยังลืมแฟนเก่าไม่ได้เหมือนกัน มาหลอกหลอนทุกวัน ไม่ใช่ผีนะ ) สนุกกับชีวิตเอาไว้จะดีที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    หาแฟนใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sertnalove อ่านกระทู้
    เดินไปกลางถนนครับ
    ทำไม ?
    นอนลงครับ
    ทำไม ?
    จะได้นอนให้รถเหยียบตาย รับรองลืมแน่
    นายมันบัดซบ!!!
    ปล.3ถึงจขกท.นะครับ หาคนใหม่เลยครับ
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ผมก็อยากลืมเหมือนกันครับ

ทุกทีที่อยากลืม

มันกลับจำมากขึ้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    เวลาจะช่วยบรรเทาความเจ็บเดี๋ยวก็ชินไปเอง

ผม ชินจนด้านแล้ว