ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

ขอคำปรึกษาหน่อยครับ -0-

คือว่า ผม ชอบคนๆนึง ตั้งแต่ ป.4 แล้ว และ พอมา มัธยม ต้นก็ได้อยู่ด้วยกัน แต่ พอ ม.ปลาย ยังไม่ทันได้บอกชอบ เขาก็ย้ายไป ร.ร.อื่น แต่ผมก็ยังคุยกับเขาอยู่นะครับ คืออยากจะขอคำปรึกษาว่า วันวาเลนไทน์นี้ ผมอยากจะทำ เป็น Slide Show รูปภาพอ่ะครับ ให้เขา อยากจะถามว่าใส่เพลงอะไรลงไปดี

แล้วตอนเอาไปให้เขา ควรส่งให้ด้วยตัวๆเอง หรือจะไปสมัคร ID อื่น แล้วส่งให้ดีครับ รบกวนด้วยนะครับ

(ปล. ถ้าเป็นไปได้ ขอเป็นเพลง ที่ไม่ช้ามากเกินไปนะครับ ไม่ออกแนวเศร้าอ่ะครับ เช่น เพลง เธอทั้งนั้น , พิมพ์ไว้ในใจ . ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EraMusic : 26th January 2013 เมื่อ 01:12

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    ผมชอบเพลง ให้ฉันได้บอกรัก baby zitters รองดูนะครับ

แนะนำให้ส่งด้วยตัวเองนะ โชคดี

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aki : 26th January 2013 เมื่อ 01:11
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอตัวเลือก เพิ่มหน่อยสืครับ TT.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ต่อให้ต้องบอกในใจ โยคีเพล์บอย
    หวานเย็น mild

ละมั้ง.....ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 564
    ผมก็ว่าจะทำแบบนี้นะ แต่สไตส์ผมชอบฟังเพลงเกาหลีอ่ะ
    ว่าจะเอาเพลง lady jane - i love you everyday ความหมายหาแปลตาม google ดูมันจะบอกว่า "รักเธอทุกๆวันคิดถึงแต่เธอเท่านั้น" อะไรทำนองนั้น
    ผมจะทำเป็น Slide Show แล้วใส่เพลงที่ผมว่า แต่เอาซับไทยลงไปด้วย เพื่อให้เธอได้อ่านความหมายของเพลง (พูดง่ายคือบอกรักเธอผ่านเสียงเพลง) นี้คือความคิดของผมนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: