ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1

ใครซื้อ The Warz มาเป้นยังไงบ้างครับ

กะว่าจะจัดแท้สักหน่อย มันสนุกดีมั้ย เห็นในคลิปก็ท่าทางใช้ได้ ก็ที่ว่าห่วยผมว่ามันก็ไม่ได้ห่วยขนาดนั้นนะ มันเป้นยังไง น่าซื้อมั้ยครับ
    . ..

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    เสียดายตังครับ บอกได้คำเดียว ถ้าไม่มีเพื่อนเล่นด้วย มันจะอยู่ไม่ได้

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    ไม่รู้สิผมไม่ได้ลองนะ แต่ผมรู้สึกว่าเอนจิ้นมันจะใช้ตัวเดียวกับWar Inc. Battlezoneรึเปล่าไม่รู้ เห็นหน้าอินเตอร์เฟสกับอะไรหลายๆอย่างเหมือนกันเลยน่ะคับ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    488
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peacepe2 อ่านกระทู้
    เสียดายตังครับ บอกได้คำเดียว ถ้าไม่มีเพื่อนเล่นด้วย มันจะอยู่ไม่ได้
    เล่นคนเดียวครับ -0- งั้นซื้อ dayz ดีกว่าเหรอครับ
    . ..

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peacepe2 อ่านกระทู้
    มาหลายๆคนมช้ว่าจะดีน่ะครับ ผมเห็นใน youtube บางคนมาแค่คนเดียวเก็บเป็น10 ทั้งdayz หรือ warz ก็ตาม ถ้าจะล่าคนแนะนำมาอย่างต่ำแค่2คนจะดีสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    จะบอกให้ครับเกมนี้โปรเยอะมาก แถมเล่นๆอยู่ตายไม่รู้ตัว
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 302

นี้แก๊งผมครับ -.- แล้วแต่ท่านนะ ผมคิดว่ามันสนุกแต่ถ้าไม่มีเพื่อนเล่นมันจะไม่สนุกนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โดนวิจารณ์ว่า "เกมส์ขยะและหิวเงิน" แต่ผมคิดว่า รออีกซัก ครึ่งปีหรือ 1 ปีมันน่าจะพัฒนาได้ดีขึ้น(มั้ง)
    ลองไปดูเวปนี้ดูครับน่าจะตอบคำถามหลายๆอย่างได้ http://www.gconsole.com/forum/show.p...tail&id=132492
    ปล.เก็บตั้งไว้รอ DayZ Standalon น่าจะดีกว่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guideii : 26th January 2013 เมื่อ 07:57

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guideii อ่านกระทู้
    โดนวิจารณ์ว่า "เกมส์ขยะและหิวเงิน" แต่ผมคิดว่า รออีกซัก ครึ่งปีหรือ 1 ปีมันน่าจะพัฒนาได้ดีขึ้น(มั้ง)
    ลองไปดูเวปนี้ดูครับน่าจะตอบคำถามหลายๆอย่างได้ http://www.gconsole.com/forum/show.p...tail&id=132492
    ปล.เก็บตั้งไว้รอ DayZ Standalon น่าจะดีกว่าครับ
    จริงอย่างท่านว่าแต่ผมซื้อมาแก้ขัดเกม DayZ Standalon เพื่อนมันก็เลยพาซื้อกันไปด้วยรอกันไปหมดเลย -.-

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ไม่หนุกอ่ะ -..- ผมว่าน่าเบื่อ ปล.บางคนซื้อมาเสียดาย แต่บอกคนอื่นสนุกเพราะโดนจิตใจตัวเองโน้มน้าวสมอง
    // โดนยำเละแน่วันนี้ตู

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ดูหลายๆ คลิปแล้ว ความห่วย คือความฮา สนุกไปอีกอย่างนะ

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    dayZ เล่นคนเดียวยากนะ ผีมันโหด 55555

กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    มันห่วยจริงๆครับผมยอมรับเลย

แต่มันสนุกมากๆเลยครับ 555+

สนุกจริงๆเกมนี้ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    488
    1
    แล้วเมื่อไหร่ dayz stand alone จะมา นานโขเลยทีเดียว -- ไม่อยากจัด arma มาเพื่อ dayz เพื่อนก็ไม่มีเล่น -*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lightenning : 26th January 2013 เมื่อ 17:03
    . ..

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboyemperor อ่านกระทู้
    dayZ เล่นคนเดียวยากนะ ผีมันโหด 55555
    ผมว่า warz ซอมบี้โหดกว่านะ โดน3ที ลงไปนอนล่ะ ตัวมันเปาะๆยังไงไม่รู้ ซึ่งผมไม่ชอบตรงนี้เลย ตายง่ายเกิน แต่เดซี อย่างมาก เเค่เลือดไหล วิ่งหนี เอาเเบนเดทพัน ก็หายล่ะ เดซีมัน Real กว่าครับ ความคิดผมนะ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ตอนแรกผมก็ว่า warz มันห่วยนะ มีบัคเยอะ ภาพไม่สวยเลยง่ะ กากชิบเป๋ง
    แต่ ก็อดทนเล่น เพราะโหลดแพท ค่อดนานเลย
    เล่นๆไปก็สนุกดีนะครับ หาปืน หาของ ..โดนยิง..ตามเก็บ

ซอมบี้มันก็โหด น่ะ เรื่องการตีอ่ะ ผมเอาไฟฉายฟาดมัน 30 ที ถึงตาย ค้อนนี่ 10 ที
    แต่เรื่องความเร็ว สู้ dayz ไม่ได้ เพราะใน dayz มันวิ่งเร็วเวอร์

ตำหนิหน่อย
    -เสียงเพลงชอบมากวน บางครั้งก็เป็นสัญญาณว่า ความตายใกล้มาแล้ว
    -ซอมบี้ มันปีนขึ้นรถได้
    -ถ้าเราปีนขึ้นกำแพง ซอมบี้จะไม่สนใจเรา ! (เจ๋งงงง)

เอาเป็นว่า อย่าพึ่งซื้อเลยครับ ไม่ว่าจะ warz หรือ dayz
    โหลดเถื่อนมาเล่น ดีกว่า รอให้มีการพัฒนา หรือปรับปรุงให้ดีเวอร์กว่านี้หน่อย

warz จ่าย 90 ทรู ได้ 1 อินไวน์ (กว่าจะได้ 1 อินไวน์ต้องฆ่าซอมบี้ 300+ แล้วเงิน 10000 ดอลล่า)
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    ตอนแรกผมก็ว่า warz มันห่วยนะ มีบัคเยอะ ภาพไม่สวยเลยง่ะ กากชิบเป๋ง
    แต่ ก็อดทนเล่น เพราะโหลดแพท ค่อดนานเลย
    เล่นๆไปก็สนุกดีนะครับ หาปืน หาของ ..โดนยิง..ตามเก็บ

ซอมบี้มันก็โหด น่ะ เรื่องการตีอ่ะ ผมเอาไฟฉายฟาดมัน 30 ที ถึงตาย ค้อนนี่ 10 ที
    แต่เรื่องความเร็ว สู้ dayz ไม่ได้ เพราะใน dayz มันวิ่งเร็วเวอร์

ตำหนิหน่อย
    -เสียงเพลงชอบมากวน บางครั้งก็เป็นสัญญาณว่า ความตายใกล้มาแล้ว
    -ซอมบี้ มันปีนขึ้นรถได้
    -ถ้าเราปีนขึ้นกำแพง ซอมบี้จะไม่สนใจเรา ! (เจ๋งงงง)

เอาเป็นว่า อย่าพึ่งซื้อเลยครับ ไม่ว่าจะ warz หรือ dayz
    โหลดเถื่อนมาเล่น ดีกว่า รอให้มีการพัฒนา หรือปรับปรุงให้ดีเวอร์กว่านี้หน่อย

warz จ่าย 90 ทรู ได้ 1 อินไวน์ (กว่าจะได้ 1 อินไวน์ต้องฆ่าซอมบี้ 300+ แล้วเงิน 10000 ดอลล่า)
    ตีหัว5ทีตายครับ ไฟฉาย--*

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getmar1472 อ่านกระทู้
    ตีหัว5ทีตายครับ ไฟฉาย--*
    ผมไม่ตายอ่ะครับ ผมยืนแบบตรงๆเลยน่ะ ตีมัน บางครั้งก็ขึ้นไปบน รถ ตีมัน
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ