ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: My Love !

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433

My Love !

คือผมจีบผู้หญิงคนนึง ซึ่งเธอมาทำให้ผมรัก ผมคาดว่าเธอคงไม่ตั้งใจหรอก(มองจนผมหวั่นไหว ยิ้มให้ ให้เบอร์ไว เป็นต้น)
    ซึ่งในJKGบอกอยากได้เป็นแฟนก็จีบ ผมก็เลยจีบ พอสักเพื่อนเธออัพรูปเธอแอบไปจัดโต๊ะ ให้คนที่เธอชอบ แล้วก็มีภาพการ์ดบอกรัก
    แล้วเธอก็โพสเพลงประมาณคนอินเลิฟลงเฟสเธอแล้ว ก็ทิ้งตัวอักษรย่อของชื่อทั้งสองไว้ทุกวัน แล้วก็ได้เธอก็โพสบนเฟสว่า ไอ้คนนั้นมันโทรมาหา
    ซึ่งโทรคุยกันเป็นชั่วโมงเลย แล้วสักพักเวลาผ่านไป สถานะบนเฟสเธอเปลี่ยนเป็นมีแฟนแล้ว (แต่ไม่ขึ้นนะครับว่ามีความสัมพันธ์กับใคร)
    พอเห็นว่าสถานะมีแฟนแล้ว ผมก็เลยถามไปว่าเป็นแฟนกับคนนั้นหรอ เธอตอบว่า ฮ่าๆๆไม่รู้ดิ ผมก็เลยคิดว่ายังไม่เป็นแล้วผมก็ยังมีหวัง
    เวลาผ่านถึงเวลาที่เธอต้องไปทัศนศึกษา ซึ่งห้องพิเศษอดไป ไปแต่ห้องธรรมดา(ไรวะ จ่ายค่าเรียนแพงกว่าดันไม่ได้ไปซะงั้น)
    ผมก็ไปดูรูปที่เธอไปเที่ยวซึ่งรูปส่วนใหญ่โทรศัพท์แนบหูอยู่ ซึ่งคงไม่ใช่คุยกับพ่อแม่หรือเพื่อนหรอก (ก็อยู่กับเพื่อนอยู่แล้ว)
    ผมก็เลยคิดว่าเธอคง คุยกับเขาแน่ๆ จากแสงสว่างอันริบรี่ ตอนนี้ก็เกือบจะดับแล้วครับ
    ถ้าเขาเป็นแฟนกันแล้ว ผมไม่รู้ แล้วผมยังจีบเธอต่อ ใครๆก็คงประณามเราว่า เลว พยายามแย่งแฟนคนอื่น แล้วก็ไม่ได้อะไรติดมืออีก
    ผมคิดว่าผมจะตัดใจแล้วแต่ผมเคยบอกว่านานเท่าไหร่ก็จะรอ รอจนเธอมารักผม ซึ่งผมต้องรักษาสัญญา
    ผมไม่อยากให้ใครมองผมว่า เป็นคนพูดแล้วทำไม่ได้ เพราะถึงไม่ได้พูดใครๆยังว่าผมทำไม่ได้เลย
    ผมจึงไม่ค่อย อยากจะพูดหรืออยากจะทำอะไรเลย ถ้าพูดแล้วทำไม่ได้ก็มีแต่คนจะมองว่าเราไม่ดี และถ้าทำอะไรผิดหรือทำไม่ได้ผมก็จะโดนใครๆดูถูกอีก ผมเลยไม่อยากทำอะไรสักเท่าไหร่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Battlefield3 อ่านกระทู้
    ผมขอบอกว่า มันขึ้นอยู่กับตัวทั้งหมดแล้ว ว่าจะเลือกสู้ หรือ ยอมแพ้
    ผมจะสู้จนกว่าจะหมดหวังครับ ข้างในมันท้อ แต่ข้างนอกมันไม่ถอย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aunatix : 4th October 2011 เมื่อ 23:02

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    ผมขอบอกว่า มันขึ้นอยู่กับตัวทั้งหมดแล้ว ว่าจะเลือกสู้ หรือ ยอมแพ้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    หลังจากครั้งที่แล้วผมถามว่าได้เป็นแฟนกันเปล่า เธอบอก ไม่รู้
    ครั้งนี้บอก ประมาณนั้น ผมต้องตัดใจใช่ไหมครับ

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    สู้ให้สมเหตุสมผล