ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

การตาย 6 วิธี ที่ทรมานสุดๆ

1. โดนเผา

ด้านความเจ็บปวด
    บอกได้คำเดียวว่าทรมานสุดๆและคุณคงอยากตายไปซะเดี๋ยวนั้นเลย ถ้าหากบาดแผลที่ได้รับ มันรุนแทงมาก มักจะ
    ทำลายประสาทรับรู้ของคุณจนหมดแต่ก็ขึ้นอยู่กับว่า คุณถูกเผาตรงส่วนไหนด้วย

ด้านความน่ากลัว
    ไม่มีอะไรทรมานมากไปกว่าความเจ็บปวกจากการถูกไฟเผาอีกแล้ว มันจะทำให้คุณไม่มีเวลาไปคิดถึงเรื่องอื่นหรือ
    น่ากลัวมากนัก อย่างน้อยก็อาจจะเป็นช่วงแรกๆที่โดนเผาและหลังจากนั้นคุณก็จะร้องหาแต่ยาแก้ปวดเพียงอย่าง
    เดียวเท่านั้น

ระยะเวลาก่อนตาย
    นี่แหละคือความทรมานของจริง เพราะคุณตะจ้องนอนเจ็บปวดรอคอยความตายไปตลอดทั้งเดือนมันอาจจะใช้เวลา
    หลายทั้วโมงทีเดียวกว่าคุณจะสิ้นใจถึงแม้ว่า บาดแผลที่คุณได้รับนั้นจะเป็นบาดแผลที่สาหัสแบบสุดๆก็ตาม
    หมายความว่าคุณจะมีเวลาลิ้มรสความทรมานอย่างมากเลยทีเดียว

2.ตกจากที่สูง

ด้านความเจ็บปวด
    ไม่มีอะไรต้องเป็นห่วงสำหรับความเจ็บปวด เพราะตอนที่คุณตกลงมาถึงพื้น คุณก็จะไม่รู้สึกอะไรอีกต่อไปแล้ว
    หากเป็นการตกจากที่สูง มากพอและคุณเอาหัวลงพื้น คุณก็จะไปพบกับยมฑูตในเวลาไม่กี่วินาทีเท่านั้น การตกจากที่สูง
    เป็นรูปแบบการตายที่แสนสบายเพราะจะไม่รู้สึกทรมานอะไรเลยก่อนที่จะพุ่งลงมาปักพื้น

ความน่ากลัว
    คุณจะมีเวลารวม 7-8วินาที สะหรับแหกปากร้องกรี๊ดดดดด และเหวี่ยงแขนตะเกียกตะกายบนอากาศในขณะที่กำลังดิ่งสู่พื้นโลก และอีก 90 วินาทีถัดมา ของเหลวในร่างกายก็จะทะลักออกมากจากทุกๆ ทวาร ของคุณอย่างน่าอนาถในที่สุด

คุณจะตายเร็วยิ่งกว่าพวกเรือล่มปากอ่าวเสียอีก

3.โอเวอร์โหลด (เสพเฮโรอีนนั้นแหละ)

ความเจ็บปวด
    ความเจ็บปวดไม่ใช่ประเด็นสำคัญถ้าหากคุณเลือกใช้ยาเหมาะสม คุณหมดกล่าว รู้ไหมทำไมการใช้เฮโรอีน จึง
    เป็นที่นิยมมากนัก นั้นก็เพราะมันทำให้ความเจ็บปวดของคุณมลายไปจนหมดสิ้นและท้ายสุดคุณก็แค่ รู้สึกเหมือนโดนเข็มทิ่มเท่านั้น

ความน่ากลัว
    เมื่อคุณเสพเฮโรอีนจนเกินขนาดคุณก็จะไม่รับรู้อะไรอีกเลย คุณจะรู้สึกเหมือนตัวเองกำลังลอยอยู่บนฟ้าในโลกอันสวย
    งามที่เต็มไปด้วยปุยเมฆนุ่มๆจนกระทั่งหมดลมหายใจ

การใช้ยาเกินขนาดอาจจะใช้เวลาหลายชั่วโมงก่อนที่คุณจะสิ้นใจ คุณหมอกล่าวแล้ว นี้อาจเป็นเหตผลที่ว่าทำไมจึง
    ไม่ค่อยมีใครเสียชีวิตจากการใช้ยาเกินขนาดมากนัก เพราะมันมีเวลานานหลายชั่วโมงเลยทีเดียวที่บางคนอาจมาพบคุณและ
    นำตัวไปส่งที่โรงพยาบาลก่อนที่ ยมฑูต จะมาพรากวิญญาณออกไปจากร่างของคุณ

4.ถูกฉลามกัด

ความเจ็บปวด
    ถ้าคุณโดนกัดไปครึ่งตัว คุณก็จะตายไปในระยะไม่กี่วินาทีและจะไม่รู้สึกอะไรเลยแต่ถ้าคุณโดนกัดแขนหรือขาคุณก็อาจะรอด
    ถ้าหากสามารถห้ามเลือดทัน แต่คุณ จะต้องรู้สึกตัวอยู่ตลอดเวลาอยู่เสมอ

ความน่ากลัว
    คุณอาจกรีดร้อง เหมือนกับนางเอกหนัง จอว์ส (Jaws) หากแค่เห็นเพียงครีบหลังของฉลาม อย่างไรก็ตาม ต่อให้ครีบหลังหางของมันกลับกลายเป็นตีนกบ เหมือนกับนักประดาน้ำคุณก็ไม่มีทางจะว่ายน้ำชนะเจ้านักล่าแห่งห้องทะเลเหล่า
    นี้ได้อยู่ดี ที่สุด ที่คุณจะสามารถทำได้ก็น่าจะแค่สสบอยู่ในลำคอก่อนถูกบดด้วยฟันอันแหลมคมของมันเท่านั้น

ถ้าคุณไม่ห้ามเลือดที่ไหลทะลักออกมา คุณก็จะสิ้นใจภายในไม่กี่นาที ดูเหมือนว่าตอนนี้เราคงจำเป็นต้องใช้ยาห้ามเลือด และวิสกี้กันเสียแล้ว

5.ถูกยิง

ความเจ็บปวด
    มันก็อยู่กับว่าคุณโดนยิงตรงไหน ถ้าหากเป็นที่หัวใจ ทุกอย่างก็จะจบก่อนที่คุณจะทันได้รู้สึกอะไร แต่ถ้าคุณโดนยิงที่พุงก็จะมีเวลาได้นอนทุรนทุราย ไปอีกนานหลายชั่วโมงเลยทีเดียว และไม่ต้องไปใส่ใจเรื่องความสะอาดเลย
    ถ้าเลือดของคุณจะทะลักลงไปบนพื้นบ้านที่ปูด้วย

ความน่ากลัว
    ช่วงที่น่ากลัวที่สุดน่าจะเป็นช่วงก่อนหน้าที่คุณจะโดนยิงจริงๆเหมือนกับชายหนุ่มผู้สิ้นหวังที่กำลังนั่งถือปืนไรเฟิ้ล
    ด้วยมือข้างหนึ่ง ที่อีกข่างหนึ่งถือขวดวิสกี้ ที่นำมาดริ้งย้อมใจก่อนหน้า ที่จะยิงกรอกปาก ตัวเองนั้นแหละ

อย่างพูดไว้ในข้างต้นนั้นแหละว่าจริงๆแล้วมันขึ้นอยู่กับว่าคุณจะถูกยิงส่วน ไหน ทีนี้ก็มาหวังกันเถอะ ว่ามือปืนที่ยิงคุณ จะยิงได้แม่นจริงๆ

6. จมน้ำตาย

ความเจ็บปวด
    เมื่อดูจากเหตุการณ์ทั้งหมดแล้วมันก็ไม่ถึงกับเลวร้ายจนเกินไปนักสำหรับประสาทรับรู้ความเจ็บปวด การจมน้ำไม่ก่อความเสียหายให้กับประสาทของคุณ สิ่งเดียวที่จะถูกทำลายก็คือสมอง ดังนั้นตอนที่คุณกำลังจมน้ำ
    คุณจะรู้สึกเหมือนกับว่า ตัวเองกำลังนอนดูซีรีย์ยอดฮิตอย่าง เฟรนด์แบบ มาราธอนเท่านเอง

ความน่ากลัว
    สิ่งที่น่ากลัวว่าการจมลงไปอยู่ใต้คลื่นยักษ์ก็คือการถูกการ์ดจอมโสโครกผายปอดนั่นแหละ คุณจะรู้สึกสับสนเหลือเกิน

คุณจะยื้อชีวิตตัวเองด้วยความกระเสือกกระสนเท่านั้น อย่างไรก็ตามเมื่อคุณหมดแรงและเริ่มจมลงคุณก็ไม่มีทางจะทน
    ได้เกิน2นาทีแน่นอน แต่ที่ดีที่สุด ก็คือคุณจะไม่มีสติ มากพอที่จะหวนกลับไปนึกถึงประสบการณ์ของตัวเองอย่างเช่น
    เรื่องบนเตียงแน่นอน กระนั้นคุณก็ยังมีเวลามากพอที่จะนึกเสียใจที่ดันไปหยิบยืมเงินจาก เงินกู้นอกระบบก่อนที่ทุกอย่างจะสิ้นสุด

Credit's : www.kzimo.com
    BEGONE THOTTTTTTTT

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    คนเขียนเหมือนเคยโดนมาแล้วทุกอัน
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

The Joker
    กล่าวขอบคุณ
    5,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,647
    ทำไมยิงที่หัวใจ ถึงตายทันทีอ่ะครับ สมองตายไปพร้อมกับหัวใจได้ไงอ่ะ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhraoBWS อ่านกระทู้
    ทำไมยิงที่ัหัวใจ ถึงตายทันทีอ่ะครับ สมองตายไปพร้อมกับหัวใจหรอ
    ไม่รู้สิ สงสัย Sweet Mullet (สภาวะหัวใจล้มเหลวเฉียบพลัน)

เกี่ยวปล่าวว่ะ เนี่ย ^^
    BEGONE THOTTTTTTTT

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhraoBWS อ่านกระทู้
    ทำไมยิงที่หัวใจ ถึงตายทันทีอ่ะครับ สมองตายไปพร้อมกับหัวใจได้ไงอ่ะ
    สมองต้องการเลือดไปหล่อเลี้ยงจำนวนมากกว่าส่วนอื่นครับ ถ้าหัวใจหยุดเต้น แล้วจะส่งเลือดไปเลี้ยงสมองได้ยังไง

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phacawit อ่านกระทู้
    สมองต้องการเลือดไปหล่อเลี้ยงจำนวนมากกว่าส่วนอื่นครับ ถ้าหัวใจหยุดเต้น แล้วจะส่งเลือดไปเลี้ยงสมองได้ยังไง
    พอหัวใจหยุดเต้นแล้วสมองจะทำงานต่อไปได้อีกนิดหน่อยนะคับ ไม่รู้กี่นาทีแบบประมาณว่ารู้สึกตัวแบบนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    680
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    จขกท. เคยโดนมาเหรอครับน่ากลัวน่ะเนี่ย
    When The rich wage war is the poor who die

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    แหม่ ผมว่าลงทุนซื้อระเบิดน้อยหน่าสักลูก ดึกสลักออกแล้วอมเลยครับ แหม่

ไม่ทรมาน ทีเดียวหัวกระจุย แหม่

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ยิงหัวใจผมก็ว่าเจ็บนะ เจ็บ 1 วิแล้วตายแล้ว 555+ เจ็บแบบยุงกัด

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ขอแก่ตายอย่างมีความสุขดีกว่า - -

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    ผมว่าการตายที่ไม่น่ากลัวที่สุด น่าจะเป็นการตายเพื่ออะไรสักอย่างน่ะ อย่างเช่น ตายเพื่อสิ่งที่เชื่ออะไรอย่างงี้อ่ะ ...แบบให้อารมณ์ในหนัง แบบแจ็คตายคาที่เพื่อให้โรส มีที่เกาะเพื่อให้คุณเธอรอดแล้วเชิดเอาเพ็ชรที่อีก 80 ปีต่อมาดันนนนเอาไปทิ้งเฉย O.o 5555 ความเชื่อแบบผิดๆก็มีน่ะ อย่างพวกระเบิดพรีชีพงี้ ..ตรงนี้ก็ขึ้นอยู่กับคนแล้วล่ะ

อู้ว.....พี่ตูน

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    แปลกนะ แต่ผมคิดว่า จมน้ำตายทรมานที่สุด - -
    Nobody's Perfect

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    เห็นพี่ผมบอก ตกจากที่สูงแล้ว สมองคนเรายังทำงานอยู่ประมาณ 4-5 วินาที

ซึ่งในช่วงเวลานั้น จะเจ็บปวดอย่างมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    ข้อ 1 " มันรุนแทงมาก "

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    ผมว่าจะฆ่าตัวตายแต่ดันไม่ตายเนีย ทรมานที่สุดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hades051 อ่านกระทู้
    พอหัวใจหยุดเต้นแล้วสมองจะทำงานต่อไปได้อีกนิดหน่อยนะคับ ไม่รู้กี่นาทีแบบประมาณว่ารู้สึกตัวแบบนี้
    4 นาทีครับ

1 นาที 2 นาที ยังพอรอด

3 นาทีเนื้อสมองบางส่วนจะตายหากช่วยทันจะเป็นอัมพาต

ส่วน 4 นาที ก็เสียชีวิตครับ

<-_.. It's ME .._->
    .: ดาวนาเม็ก :.
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    อ่านแล้ว รู้อย่างเดียว อยากนอน หลับตาย

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ผมขอไม่ตายดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,977
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atomza07 อ่านกระทู้
    ขอแก่ตายอย่างมีความสุขดีกว่า - -
    เห็นด้วยอย่างแรงครับ : D

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    น่ากลัวมาก แต่ยังไม่อยากตาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    2.ตกจากที่สูง กลัวที่สุดละ

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    น่าจะจัดอันดับการตายทั้งเป็นที่ทรมาณที่สุดด้วย ระยะเวลาตลอดชีวิต

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550

โดนยิง แต่ผมไม่ตายเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    2,906
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    แต่ละอย่าง......

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    แล้วคุนจะอยากตายกันแบบไหนละ อิอิ