ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204

Cage of Eden จบแล้วสำหรับเกราะนรกล้านปี

ตั้งแต่ต้น ผมคิดว่าพวกพระเอกย้อนไปเมื่อ ล้านปีซะอีก แต่ไหงไกลเป็น อนาคต โปรเจคนรก เนื้อเรื่องปาหมอนชัดๆ แล้วมันเข้าเรื่องกับการตรงไหน โคลนของแปลกๆให้ลูกตัวเองโดนยำเล่น โอ้วพระเจ้าเป็นแม่ที่ประเสริฐแม่ เอาละเนื้อเรื่องมันปาหมอนก็ควรจบได้ละ สงสัยคนเขียนไม่ไอเดียละ และตัวละครที่ไม่ได้กล่าวถึงในตอนจบคือ ฮาเดส และเพื่อนพระเอกอีกคนที่มันแทงคนขับเครื่องบินตาย แค่สร้างเกาะให้พระเอกอยู่แล้วทิ้ง เครื่องบิน สเบียง เรือ บลาๆ ให้กลับก็จบแหละ

จบเถอะโยม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    ผมคิดว่ามันเป็นความฝันของเเม่พระเอกมั้ง เเล้วเเต่คนจะตีความล่ะนะ เเต่เค้าบอกว่ามันเป็นโควต้าของนิตยสาร คือว่ามันหมดละคนเขียนอาจจะกะไว้ไม่ดีละมั้ง อย่างว่าเเหละหลายๆปมหายไปดื้อๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เยส! เนื้อเรื่องจบได้ พลิกล๊อคสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    ยังไม่จบนะ ยังมีต่อ ออกทะเลไปเจอลูฟี่ แล้วไปถล่มวังราชันวิญญาณ จบด้วยการโค่น 10 หาง นี่สิจบบริบูรณ์ // หายตัวแบบอัคคาริน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สูงสุดคืนสู่สามัญ
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    สรุปไอ้ฮาเดสมันเป็นใครกัน ผมยังไม่รู้เลย

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ปาหมอน ชัดๆ!!

ซอมบี้ยาจก
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    เรื่องนี้โดนทางค่ายสังกัดสั่งตัดจบนะครับ...

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    จะมี OVA มังงะไหมนะ
    รับปั้นตัวละครเกม vindictus สนใจ inbox มาที่ facebook นะครับ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GtXl24o7l3c อ่านกระทู้
    ยังไม่จบนะ ยังมีต่อ ออกทะเลไปเจอลูฟี่ แล้วไปถล่มวังราชันวิญญาณ จบด้วยการโค่น 10 หาง นี่สิจบบริบูรณ์ // หายตัวแบบอัคคาริน
    ผมว่าไปไม่ถึง 10หาง หรอก แค่้ ลูฟี่ ก็มิรอดแล้ว - -''

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ยังค้างคาเรื่องของ ฮาเดส โคเฮย์ และเรื่องคนที่ปล่อยไบโอฮาร์ดซาร์ดก็ไม่ค่อยกระจ่าง

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutyoyo456 อ่านกระทู้
    เรื่องนี้โดนทางค่ายสังกัดสั่งตัดจบนะครับ...
    ไม่ได้โดนตัดจบครับ แต่ว่าค่ายที่คนเขียนแกเขียนอยู่จะมีนโยบายว่าเรื่องนี้จะให้โควต้ามากี่ตอน ๆ แล้วให้ผู้เขียนบริหารตอนเอาเอง
    ซึ่งผู้เขียนเรื่องนี้ก็บริหารไม่ค่อยดีเท่าไหร่ เลยจบออกมาปาเหมือนซะอย่างนี้เองงง แต่ว่าปริศนาสำคัญ ๆ ก็เคลียร์แล้วแหล่ะแต่มันมีเควสย่อยที่ยังไม่เคลียร์อยู่
    ฮาเดสคือใคร ? พลังมองอนาคตของมามิ ?

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    ss2 คงไม่มีละมั้ง เพราะทั้งโลกเป็น eden

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เราไม่น่าซื้อมาเลย
    PETHMAN