ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 46

ถามหน่อยครับ ผู้หญิงที่เป็นประจำเดือน จะไม่ค่อยสนใจคนอื่นเหรอ

คือก่อนหน้าที่แฟนเป็นประจำเดือนยังคุยกันได้ยาวๆในเฟสบุ้คเลยคับ ทักมาตลอด
    แต่ช่วง 1-2 วันนี้แฟนเป็นประจำเดือนอ่ะครับ เลยไม่ค่อยสนใจผมเท่าไหร่ปกติ
    จากเงียบแค่ 5-6 นาทีก้ทักมาละ ตอนนี้เงียบนานจนผมต้องทักไปเองตลอด ส่งเพลง
    ก้ไม่ส่งกลับครับ ปกติชอบส่งเพลงมาก่อนด้วย แล้วถามหน่อยครับ ถ้าแฟนเป็นประจำเดือนช่วงนี้
    ผมควรวางตัวยังไงดี

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    อย่าทำให้เธอรำคาน
    ใจผมหล่อมาก

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ตอนเป็นประจำเดือนผู้หญิงจะไม่ค่อยอยากทำอะไรมากครับ เพราะว่ามีอาการปวดประจำเดือน ถ้าเป็นไปได้ก็ให้เค้าพักผ่อนเยอะๆครับ อย่าไปเซ้าซี้เค้ามากครับ เดี๋ยวเค้าหงุดหงิด

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Player
    กล่าวขอบคุณ
    2,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เอ้อ แฟนผมตอนเป็นประจำเดือนจะหื่นมากกก แตกต่างจากของคุณเลย = ="

ทำยังไงก็ คุณก็ทำตัวปกติ เอาใจหน่อย ช่วงนั้น เขาจะหงุดหงิดง่าย น้อยใจง่าย คิดมากเก่ง สู้ๆครับผมรู้ว่าคุณทำได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotsuit357 : 27th January 2013 เมื่อ 18:16
    if you want to follow me
    Facebook: Napat Trisath || IG: DuckPPER

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hotsuit357 อ่านกระทู้
    เอ้อ แฟนผมตอนเป็นประจำเดือนจะหื่นมากกก แตกต่างจากของคุณเลย = ="

ทำยังไงก็ คุณก็ทำตัวปกติ เอาใจหน่อย ช่วงนั้น เขาจะหงุดหงิดง่าย น้อยใจง่าย คิดมากเก่ง สู้ๆครับผมรู้ว่าคุณทำได้
    อ่าาาาาาอื่ม...........พูดไรไม่ออกนั้งขำอย่าเดียว แบบนี้ก็มี

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    เอาใจเธอมากๆหน่อยครับ แค่ช่วงนี้ช่วงเดียวเอง เธอจะหงุดหงิดง่าย เหนื่อยเพลีย กว่าปกติอะครับ
    ไม่มีวันไหน..ที่ไม่เจ็บปวด

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwbot2535 อ่านกระทู้
    อย่าทำให้เธอรำคาน
    และอย่าทำให้โมโห ไม่งั้นโดนเป็นชุด แล้วก็จะใช่เราเหมือนทาสเลย

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ประจำเดือนของผู้หญิง มันทำให้ ทั้ง หงุดหงิด ปวดตัว บลาๆ

ผมว่าลองถามเธอไปตรงๆเลยครับ

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    แฟนผมหายวันนี้ แต่อารมณ์ยังไม่แน่นอน 555
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ส่วนมากก็ บรา บรา บรา บรา บราาาา ~!! เย๊อะเเยะน่ารำคาญเต็มไปหมด

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อยู่เฉยๆ ทักนิดหน่อย แล้วปล่อยให้เขาพักผ่อนเถอะ การเป็นปจด มันปวดมากนะครับ บางรายถึงกับต้องพึ่งยาแก้ปวด...ควรเวั้นความจู้จี้ของคุณออกไปก่อน ไปทำอย่างอื่นที่เป็นงานของคุณนะแหละ. ให้เค้าพักผ่อนมากๆ หายแล้วค่อยมาต่อความหวานชะ.

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เป็นช่วงดราม่าในชีวิตครับ 55

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ปจด. ผู้หญิงบางคนจะปวดท้องมาก โดยเฉพาะช่วง 1-3 วันแรกแล้วแต่คน

พยายามดูแลอยู่ห่างๆ ให้เค้าพักผ่อนให้สบายดีที่สุดแล้วครับ

ปล.ช่วงนี้ผู้หญิงจะหงุดหงิด อย่าเซ้าซี้ หรือทำตัวน่ารำคาญกับเธอจะดีกว่า (= ='' )

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อย่าวุ่นวายกับเธอให้มากนัก แม้แต่เรื่องปกติธรรมดาเธอก็พาลอารมณ์เสียง่ายๆ

เราอยู่นิ่งๆไว้ก็พอ ^^

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ตบสิครับ 555+ ล้อเล่น
    อย่าไปยอมๆ เราเป็นผู้ชาย อย่าไปยอมเป็นช้างเท้าหลัง

แต่เป็นหางแทน
    Hard Core Sex