ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: DmC Let's Dance !!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460

DmC Let's Dance !!!

DmC "Let's Dance"

ฝากผลงานหน่อยนะครับ ปกติทำแต่ รีวิวโชว์ความสามารถของเสปคเครื่องธรรมดาๆ

คลิปนี้ผมลองทำเป็น รวมๆฉากแอคชั่นมาดู ลองทำครั้งแรกเลยครับ

ติชมกันได้เลยครับ (เฉพาะความมันส์นะ ฝีมือการเล่นเกมชมได้ห้ามติ มือใหม่ๆ 555555)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,834
    พึ่งได้เล่นตอนเช้าแปปเดียว คอมโบยังไม่เทพเลยยย ว่าจะไปซื้อจอยมาเล่นยุ (แท้หรือเปล่าครับ)

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iherepea อ่านกระทู้
    พึ่งได้เล่นตอนเช้าแปปเดียว คอมโบยังไม่เทพเลยยย ว่าจะไปซื้อจอยมาเล่นยุ (แท้หรือเปล่าครับ)
    ผมยังสงสัยเหมือนกันนะ ว่าใช้จอยมันจะกดง่ายกว่าจริงเหรอ ฮ่าๆ แต่นิ้วคงไม่พันกันเหมือนคีบอร์ดมั้งครับ ในคลิปผมเล่นด้วยคีย์บอร์ดนะ

หลังๆ อาวุธมันเยอะ ท่าเยอะ คอมโบ ก็เยอะตามมา ใช้จอยผมคงกดไม่ทันอะ อย่างน้อยๆก็หมุนกล้องไม่ได้แหงๆ ผมไม่ชอบหมุนกล้องด้วยการใช้อนาลอก มันมึนๆหัวไงไม่รุ (ไม่แท้จ้า)

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    สเตปคอมโบเจ๋งดีฮะ
    ปล.ผมกดสกิลไม่ทัน

เล่นเกมส์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,408
    combo โหด - -

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    ผมยังสงสัยเหมือนกันนะ ว่าใช้จอยมันจะกดง่ายกว่าจริงเหรอ ฮ่าๆ แต่นิ้วคงไม่พันกันเหมือนคีบอร์ดมั้งครับ ในคลิปผมเล่นด้วยคีย์บอร์ดนะ

หลังๆ อาวุธมันเยอะ ท่าเยอะ คอมโบ ก็เยอะตามมา ใช้จอยผมคงกดไม่ทันอะ อย่างน้อยๆก็หมุนกล้องไม่ได้แหงๆ ผมไม่ชอบหมุนกล้องด้วยการใช้อนาลอก มันมึนๆหัวไงไม่รุ (ไม่แท้จ้า)
    ใช้จอยกดง่ายกว่าจริงๆครับ แต่บางทีมันก็ยากนะ *-* ปรับปุ่มไม่ได้เนี่ย งานงอกเหมือนกันนะครับ กดคอมโบยาก
    . ..

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ใช้จอยแล้วมันกว่าโขเลยครับ กดจนเมื่อยมือ
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ด่าน14ผ่านไงหลายรอบละ
    Cpu I5 3570K@4.20Gh M/B Asrock Exteme6 Ram hyper-X1600(4x2) VGA GTX560Ti

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abandon123 อ่านกระทู้
    สเตปคอมโบเจ๋งดีฮะ
    ปล.ผมกดสกิลไม่ทัน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vongola17 อ่านกระทู้
    combo โหด - -
    ขอบคุณครับที่มองเห็นเป็นอย่างงั้นกัน แต่บางที คำว่า เจ๋ง+โหด กับคำว่า มั่ว มันก็อยู่ใกล้กันนิดเดียวคับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sodasa13 อ่านกระทู้
    ด่าน14ผ่านไงหลายรอบละ
    ด่าน 14 ลองดูนี่เลยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackiiez : 28th January 2013 เมื่อ 12:56

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    เพิ่งเล่นจบเมื่อกี้เลย โหมด Son Of Sparda เล่นยากโครต -*-
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kothkeo178 อ่านกระทู้
    เพิ่งเล่นจบเมื่อกี้เลย โหมด Son Of Sparda เล่นยากโครต -*-
    ผมอยากลองเล่น Hell กับ Hell แต่ใจไม่กล้าพอ ไม่พริ้วขนาดหลบได้ทุกดอก T T

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้ออเกือบลืมเลย ยังไงขอบคุณทุกๆท่านที่เข้าไปรับชมกันนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5

.............

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prompath อ่านกระทู้
    เขาอยากบอกว่าใช้เทรนเนอร์ได้SSSไง เหอะๆ โหลดเถื่อนไม่พอใช้โปรแกรมโกงอีก
    ถูกต้องนะครัาบบบบบบ แจก DOTA 2 เลย เอาไหมครับ
    ถ้าเอาบอกมาด้วยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockpooh : 29th January 2013 เมื่อ 17:32

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้

.............
    จะบอกอะไรเหรอคับ ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เขาอยากบอกว่าใช้เทรนเนอร์ได้SSSไง เหอะๆ โหลดเถื่อนไม่พอใช้โปรแกรมโกงอีก

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prompath อ่านกระทู้
    แบบนี้นี่เอง