ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- ::NOTEALEX:: -
    กล่าวขอบคุณ
    1,512
    ได้รับคำขอบคุณ: 494

ลง DMC แล้วเป็นแบบนี้ อะครับ

< HEISENBERG >

a life alive
    กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ไม่ได้ลง .net frameworlk 4.0 รึเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,512
    มันคืออะไรลงทำอะไรยังไงหรอครับ

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1
    ต้องลง frameworlk 4.0 แล้วโหลดแคล๊กมาลงครับ

dotNetFx40_Client_x86_x64 ลงอันนี้ มันจะอยู่ในที่เราลงเกมข้างบนunins000 เกมออกครับ

แล้วแคล๊กโหลดมาเอานะ ลองทำดู ได้ไม่ได้บอกด้วย เดี๋ยวผมกด F5รอ 5555+

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,512
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jabbawockeez70 อ่านกระทู้
    ต้องลง frameworlk 4.0 แล้วโหลดแคล๊กมาลงครับ

dotNetFx40_Client_x86_x64 ลงอันนี้ มันจะอยู่ในที่เราลงเกมข้างบนunins000 เกมออกครับ

แล้วแคล๊กโหลดมาเอานะ ลองทำดู ได้ไม่ได้บอกด้วย เดี๋ยวผมกด F5รอ 5555+

เล่นได้แล้วขอบคุณมากๆเลยนะครับ อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ผมก็เป็นนะครับ เเต่มีวิธีอื่นนอกจาก ลง Net framework 4.0 ไหมมครับเพราะผมลง เเล้วเล่นเกมอื่นไม่ได้เลยอะครับ
    ::>>Maliken Lord of LifeSoilder<<::

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ViperXeon อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นนะครับ เเต่มีวิธีอื่นนอกจาก ลง Net framework 4.0 ไหมมครับเพราะผมลง เเล้วเล่นเกมอื่นไม่ได้เลยอะครับ
    มันคือหัวใจหลักของเกมยุคปัจจุบันเลยมัน เป็นโปรแกรมที่ คนที่เล่นเกมทุกคนควรจะมีเป็นที่รู้ ๆ กันอยู่แล้วของวงการเกม
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ViperXeon อ่านกระทู้
    งง ลงเเล้วเล่นไม่ได้มีเเต่ลงเเล้วเล่นได้ งง งง งง งง งงง ง งง ง ง งง งงเต็มไปหมดเลยครับ--*

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ก็คือ ยังงี้ครับ จริงๆถ้าลง Net freamwork 4.0 มันก็เล่นได้เเหละครับ(ผมเล่นไปจนอาวุธครบเเล้ว) เเต่มันเล่น Dragon Nest กับ HON ไม่ได้น่ะสิครับเลยหา อยากได้วิธีให้มันเล่นได้ทั้งสองเกมอะครับ
    ::>>Maliken Lord of LifeSoilder<<::

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ลองลงดูใหม่ครับ จริงมีวิธีแต่ไม่ค่อยอยากจะแนะนำเท่าไหร่เลย เพราะแค่เกมๆเดียวถึงต้องลงลงโปรแกรมออกแบบการเขียนโปรแกรม คือ หา โหลดพVB 2010 มันจะมีแพ็คเกจพร้อมอัพเดตมาให้น่ะครับเป็น .netframework 4.0

ลองหาใน google คำนี้ดูนะครับ msdn .net framework 4.0

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ก็คือ ยังงี้ครับ จริงๆถ้าลง Net freamwork 4.0 มันก็เล่นได้เเหละครับ(ผมเล่นไปจนอาวุธครบเเล้ว) เเต่มันเล่น Dragon Nest กับ HON ไม่ได้น่ะสิครับเลยหา อยากได้วิธีให้มันเล่นได้ทั้งสองเกมอะครับ
    ผมก็ลงเล่นได้ปกติทุกเกมนิครับ เป็น xp อีกด้วย ไปลบอะไรออกรึ เปล่า