ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ถามเรื่องDMC

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365

Cool ถามเรื่องDMC

คือว่าเล่นไปเรื่อยพอใกล้จบผมเห็นผมดันเต้เป็นสีขาวอะครับมันคืออะไรหรือว่ามันย้อมสีให้ดำที่จริงมันขาดตอบผมหน่อยครับ

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    ดันเต้ เป็นลูกครึ่งปีศาจ กับเทพคับ รู้สึกตอนแรกพลังเทพจะยังน้อยอยู่ หลังๆ เริ่มพัฒนา แปลงร่างได้ อะไรประมาณนี้มั้ง

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phacawit อ่านกระทู้
    ดันเต้ เป็นลูกครึ่งปีศาจ กับเทพคับ รู้สึกตอนแรกพลังเทพจะยังน้อยอยู่ หลังๆ เริ่มพัฒนา แปลงร่างได้ อะไรประมาณนี้มั้ง
    อ้อครับๆขอบคุณก็เลยพลังเทพเริ่มแทรกซึมเข้ามาในร่องอณูเส้นผมสินะครับเหมือนรีจอยอะปะ(มุขๆ)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    ตอนแรกดันเต้ได้เลือดของแม่ที่เป็นเทพ ทำให้ผมเหมือนมนุษย์แต่หลังจากได้ Devil Trigger ทำให้พลังปีศาจในตัวดันเต้ตื่นทำให้ผมกลายเป็นสีขาวจวบจนทุกวันนี้ 5555

ปล. ภาคนี้ทั้งใช่และไม่ไช่ภาคต่องของ Devil May Cry ของเดิมน่ะ เพราะเหมือนเป็นโลคคู่ขนานน่ะครับ
    เพราะภาคก่อน พระเอกเป็นมนุษย์ครึ่งปีศาจแต่ภาคนี้กลายเป็นครึ่งเทพครึ่งปีศาจสะงั้น ผมก็งงตอนแรก

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    ตอนแรกดันเต้ได้เลือดของแม่ที่เป็นเทพ ทำให้ผมเหมือนมนุษย์แต่หลังจากได้ Devil Trigger ทำให้พลังปีศาจในตัวดันเต้ตื่นทำให้ผมกลายเป็นสีขาวจวบจนทุกวันนี้ 5555

ปล. ภาคนี้ทั้งใช่และไม่ไช่ภาคต่องของ Devil May Cry ของเดิมน่ะ เพราะเหมือนเป็นโลคคู่ขนานน่ะครับ
    เพราะภาคก่อน พระเอกเป็นมนุษย์ครึ่งปีศาจแต่ภาคนี้กลายเป็นครึ่งเทพครึ่งปีศาจสะงั้น ผมก็งงตอนแรก
    ไม่ใช่ภาคต่ออย่างสิ้นเชิงคับ เพราะมัน Reboot ใหม่หมด

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้

ผมนึกว่าเป็นต้นกำเนิด ตันเต้ -0-

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ภาคนี้ไม่ต่อกับภาคเก่าเลยนะครับ ตัดขาดกันสิ้นเชิง

แล้วไอ้ที่พลังตื่นนะ ไม่ใช่พลังเทพ แต่เป็นพลังปิศาจ ชื่อมันก็บอกอยู่ว่า devil trigger

หวังว่าภาค 2 จะมี angel trigger นะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตกลงไม่มี Vergil ให้เล่นใช่มั้ยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mezzonok อ่านกระทู้
    ตกลงไม่มี Vergil ให้เล่นใช่มั้ยครับ
    น่าจะมีนะครับแต่เป็น DLC มั้งนะเดาเอา

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    DLCครับ แพงสุดๆ

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Granado อ่านกระทู้
    DLCครับ แพงสุดๆ
    ไม่แพงนะครับ น่าจะไม่เกิน 300 =_=

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อยากทราบอะครับ วิธีแปลงร่างเป็น super dante ทำยังไงครับ พอดีเล่นกะจอย ps2 หรือ ใช้ keyborad ก็ได้ครับ

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ewaei อ่านกระทู้
    อยากทราบอะครับ วิธีแปลงร่างเป็น super dante ทำยังไงครับ พอดีเล่นกะจอย ps2 หรือ ใช้ keyborad ก็ได้ครับ
    Super Dante ต้องเล่นโหมด Dante Must Die ให้จบถึงจะปลดล็อคได้