ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    รู้สึกมันจะปลุกมาเเค่ถามประวัติศาสตร์นะคับ คงไม่ได้ให้ไปสู้หรอก ส่วนตัวเเล้วคิดว่าเรื่องมันออกทะเลไปไลกเเล้ว ก็เลยหันมาอ่านเเต่วันพีชซึ่งเป็นการ์ตูนที่ออกทะเลมาตั้งเเต่เริ่มเรื่อง ฮ่าๆ รู้สึกสนุกว่ามากมาย

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ผมว่าน่าจะสู้น่ะ อย่างน้อย
    1. รุ่น 1 ก็ต้องไปเจอมาดาระแหละ คู่ปรับตลอดกาลคนเดียวที่หยุดได้
    2. รุ่น 2 เป็นคนคิดค้นวิชา เอโด เทนเซย์ คงจะบอกความลับอะไรเกี่ยวกับการคลายคาถาของมาดาระแน่ๆ
    3. รุ่น 3 อาจจะเล่าความลับอะไรอีกเยอะแยะ ตลอดช่วงอายุ การเป็นโฮคาเงะ ที่นานที่สุด
    4. อย่างน้อยรุ่น 4 ต้องได้เจอนารุโตะแน่ๆ ไม่งั้นออกมาเสียเที่ยวน่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ผมก็รู้สึกไม่เกินความคาดหมายเหมือนกันนะ

ตั้งแต่โอโรจิไม่ตายก็น่าจะเดากันได้ ยันถึงปลุกรุ่น 1 - 4 มา ให้เดาต่อคงจะเดากันได้ว่าปลุกมาทำไม

ฉากสู้สนุกน่าลุ้นก็จริง ไม่ค้าน แต่จะบอกว่าพล็อตเรื่องซับซ้อนเดายากนี่ คงไม่ใช่ล่ะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jakmagic อ่านกระทู้
    ผมก็รู้สึกไม่เกินความคาดหมายเหมือนกันนะ

ตั้งแต่โอโรจิไม่ตายก็น่าจะเดากันได้ ยันถึงปลุกรุ่น 1 - 4 มา ให้เดาต่อคงจะเดากันได้ว่าปลุกมาทำไม

ฉากสู้สนุกน่าลุ้นก็จริง ไม่ค้าน แต่จะบอกว่าพล็อตเรื่องซับซ้อนเดายากนี่ คงไม่ใช่ล่ะ

ไลค์เลย ผมก็ไม่ค่อยเเปลกใจเหมือนกัน มันก็ยังไม่เวอร์ไรมากนะ ท่าบรีช ว่าไปอย่าง