ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568

ต่อจากกระทู้ เวร ละงานนี้ อ.เป็น เกย์ เจริญละผม T T

นี้คับอันเก่า http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=160722

วันนี้คับผมได้เรียนกับเขาตอน 3 โมงเช้า ผมเจอเรียกชื่อคนแรกแล้วเขาก็ถามผมว่า เมื่อกี้ครูสั่งอะไรไป ผมก็ตอบเข้าไป แล้วอืกสักพักเข้าก็ได้สั่งงานพวกผมให้ไปโหลด ไฟร์งาน ใน เว็ปครูกึ่งบ้านนอก แล้วเขาก็ถามผมอืกรอบว่า เขาใจไหม ผมก็บอกว่าเขาใจคับ แล้วเขาก็บอกอืกว่า ถ้า A เข้าใจ ครูก็สบายใจแล้วละ A แทนตัวผม แล้วอาจารเขาทำสีหน้าแบบ อารมณ์ดีมากแล้วก็ยิ้มเหมือนจะกินผมอืก เล่นสะผม ติด ตั้น ไปเลยแล้วเพื่อนในกลุ่มผมมันก็หัวเราะผมแล้วก็ บอกผมอืกว่า มิ...ได้ไปทำอะไรกับเขามาหรือป่าว แสดงว่ามิ...ไปเหลาตูดกับเขามาอะดิ

แล้วพรุ่งนี้ผมก็เรียนกับเขาตอนช่วงบ่ายโมงอืก ไม่รู้ว่าจะเจอไรอืก เสียวตูดจริงๆ

ปล.ผมรู้สึกว่าเขาเริ่มจะรักผมแล้วละสิ T-T อยากจะร้องไห้เลย...เผลอๆฆ่าตัวตายเลย...เฮ้อ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxkungg704 อ่านกระทู้
    เมื่อเทียบกับของผม เรื่องคุณเด็กไปเลย ของผมโดนมากับตัว เป็นครูสอนEng ตอนนั้นม.3

เรียนในห้องภาษาที่เป็นล็อคๆเป็นช่อง แล้วมีหูฟัง วันนั้นผมนั่งหลังสุดเลย จารย์แกก็ให้งานทำในห้อง เพื่อนกันก็คุยกันธรรมดา

จารย์แกก็เดินถามนักเรียนว่าทำได้มั้ย ไม่เข้าใจตรงไนก็ถาม พอมาถึงผม จารย์แกก็ถามเหมือนเดิมว่าเข้าใจมั้ย ผมก็บอกว่าไม่ค่อยเข้าใจ

จารย์แกก็อธิบายงาน พร้อมกับโอบผมจากข้างหลัง ตอนนั้นผมก็เอ๊ะใจแล้วว่า มาโอบตูทำรถแด็ชอะไร ซักพักมือแกก็เริ่มเลื้อยมาที่ขาผม

ก็ขยับมาเรื่อยๆจนถึง.......น้องชายผม ผมตกใจ รีบปัดมือแกทิ้ง แต่ก็ไม่ได้โวยวายอะไร เพราะ งง สตั้น จารย์แกก็เดินไปหาเหยื่อต่อ

แล้วจะบอกว่าที่นั่งหลังห้องอ่ะ ไม่ใช่มีแค่ผมคนเดียว แต่ยังมีเพื่อนคนอื่นนั่งหลังห้อง ซึ่งอยู่ในแถวเดียวกับผมอยู่อีก แล้วที่สำคัญเพื่อนผู้หญิงผม

ยังนั่งติดกันกับผมอีก ดูมันทำดิ คนเยอะแยะไม่อายกันเลย แล้วพอเกิดเหตุการณ์นั้น ผมก็เลยเปิดใจบอกกับเพื่อนไป แตาสิ่งที่ใด้ยินคือ เพื่อนผู้ชายในห้อง

ก็โดนในทำนองเดียวกันกับผม มาเกือบทุกคนเลย ส่วนตัวผมแล้วไม่ซีเรียสอะไรมากเพราะมีเพื่อนโดนเหมือนกัน(มีเพื่อนล่ะโว้ย) ไม่ต้องมานั่งเก็บกดไว้คนเดียว

หลังจากนั้นไม่น่าเกิน 1 เทอม อาจารย์คนนั้นก็ถูกสอบสวนเรื่องล่วงละเมิดนร.ชายนี้แหละ แล้วพิสูจย์ได้ว่าผิดจริง เลยถูกไล่ออกไปในที่สุด

อาจารย์คนนี้ มีลูกมีเมียแล้ว ตอนนั้นลูกแกเรียนอนุบาลอยู่มั้ง เห็นไปรับส่งอยู่ตลอด แต่ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็นหลาน มีเอาไว้บังหน้ากันคนสงสัยว่าเป็น

ปล.ตอนนี้ถ้าเอาเรื่องนี้ไปเล่าในวงเหล้ากับเพื่อนที่เคยโดนมา กลับกลายเป็นเรื่องโจ๊กซ่ะงั้นไป

เหอะๆ ลืมบอกผมโดน ติด ร แล้วท่านเพราะเพื่อนผมมันลืมเอาโครงงานมาทีนี้ละซวยทั้งกลุ่ม เรียนต่อ 10 วันอืก ตอนปิดเทอม อย่างน้อยก็ยังมีเพื่อน
    เพราะผมก็เคยถูกกระเทย ควายจูบ มาแล้ว ตอนสงกรานร์ ดียังมีผู้หญิงมาล้างปาก ผมก็เลยเหมือนจะ เข็ด อืกทั้งยังเหมือนเพื่อนในห้องมองว่าผมเป็นเกย์อืก
    ผมไม่รู้ว่า เกย์ มันชอบ คนหน้า ขาว ใส หรือป่าวนะ แต่ผมเสียวจริงๆ เพราะตอนเด็กๆผมเคยเห็นพี่ผมกำลังถูกกระเทย ควายที่อยู่แถวบ้าน จับแขนแล้วนอนลง แล้วก็ไส้คออยู่แล้วผมก็วิ่งเข้าไปถีบ
    จากนั้นผมกับพี่ผมก็วิ่งนี้ออกมา ถ้าพี่ผมมันไม่ไปยื้มแผ่นเกมตลับนะ มันก็ไม่เป็น ปม มาจนถึงวันนี้หรอกคับ แถมผมเป็นคนขี้ละแวง อืก

ของท่านยังดี อ. มีลูกเมียแล้ว แต่ นี้ อ. เกิดมายังไม่เคยมีแฟน แถม เป็น ทั้งพี่ทั้งน้อง อืก

ปล. กระเทยอะจูบมันกว่าผู้หญิงอืกนะ แต่นึกถึงแต่ละทีแทบอ้วก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FANG : 31st January 2013 เมื่อ 00:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 581
    กำซะงั้น แต่เราก็รู้ล่ะในกระทู้นี้ ใครเป็นเกย์ ^ ^
    นานแสนนานก็จะรักเพียงคุณ ก็จะรักแค่คุณ และจะมีแค่คุณคนเดียว

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    ก็ถ้าเขาชวนไปไหนก็อย่าไปสิครับ จะเกย์ยังไงไม่อยู่กัน 2 ต่อ 2 ไม่มีใครจับคุณขึ้นลิงหุ้มเเตนเเล้วโยกวารต่อหน้าประชาชีหรอกครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อย่าไปคิดมากเรื่องนี้ ถ้าเราวางตัวอย่างเหมาะสมมันไม่มีปัญหาหรอก ซึ่งผมก็เคยเจอกรณีนี้มามาก ถ้าเรารู้จักว่าจะต้องทำอะไร มันก็ไม่ใช่ปัญหา

ถึง อ. เป็นเกย์ แล้วไงครับ มันไม่ต่างกับ อ. บางคนที่ชอบนักเรียนคนไหนเป็นพิเศษ แล้วให้คะแนนเด็กคนนั้นมากเป็นพิเศษหรอก จริงมั้ยครับ

แต่ถ้า อ. จะให้คะแนนพิเศษ โดยมีเงื่อนไขบางอย่าง แบบนั้นถึงควรจะเริ่มกลัวนะครับ

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    เออ... เสียวหลังแทนคุณจริงๆ ยังไงๆก็ระวังตัวไว้หน่อยก็ดีน่ะครับอย่าไปกินอะไรจากคนแปลกหน้าล่ะ เดี่ยวนี่มีข่าวลวงชายไปอัด ** อยู่บ่อยๆด้วยถ้าเผลอไปกินไวอากล้าจำพวกนี้เข้าให้...คุณจะจำอะไรไม่ได้ไป 4ชั้วโมง เลยน่ะครับ ใช้หลังจากสี่ชั้วโมงนั้นคุณจะไม่สามารถจำได้ว่าโดนอะไรมาบ้าง ....5555

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    ของผมก็เคยเจอ แต่รู้สึกว่าเขาจะหนักกว่า เขาจ้างทุกคนใน ม.ปลายว่า ให้แอบถ่ายรูปผม รายตลอดว่าผมไปไหน ทำอะไรมาบ้างและคุยกับใครก็ตามที่ไม่ใช่ผู้หญิงในห้องให้รายงานเขาด่วน แล้วเขาจะให้รางวัล เป็นอย่างงี้มาตั้งแต่ผมอยู่ ม.4-5 แต่ตอนนี้เขาออกไปแล้ว โคตรสบายใจเลยโว้ยยยยยยยย
    ปล.แม้กระทั่งเพื่อนผมยังแอบไปรายงานเขาเพราะเห็นของล่อใจดีกว่า T_T
    ปล2.เขาเป็นคนใหญ่คนดังพอสมควร (ในโรงเรียน)

The Joker
    กล่าวขอบคุณ
    5,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,647
    ฮ่าๆ ธรรมดา โรงเรียนผมก็มี แต่ไม่ถึงขั้นนี้

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    เมื่อเทียบกับของผม เรื่องคุณเด็กไปเลย ของผมโดนมากับตัว เป็นครูสอนEng ตอนนั้นม.3

เรียนในห้องภาษาที่เป็นล็อคๆเป็นช่อง แล้วมีหูฟัง วันนั้นผมนั่งหลังสุดเลย จารย์แกก็ให้งานทำในห้อง เพื่อนกันก็คุยกันธรรมดา

จารย์แกก็เดินถามนักเรียนว่าทำได้มั้ย ไม่เข้าใจตรงไนก็ถาม พอมาถึงผม จารย์แกก็ถามเหมือนเดิมว่าเข้าใจมั้ย ผมก็บอกว่าไม่ค่อยเข้าใจ

จารย์แกก็อธิบายงาน พร้อมกับโอบผมจากข้างหลัง ตอนนั้นผมก็เอ๊ะใจแล้วว่า มาโอบตูทำรถแด็ชอะไร ซักพักมือแกก็เริ่มเลื้อยมาที่ขาผม

ก็ขยับมาเรื่อยๆจนถึง.......น้องชายผม ผมตกใจ รีบปัดมือแกทิ้ง แต่ก็ไม่ได้โวยวายอะไร เพราะ งง สตั้น จารย์แกก็เดินไปหาเหยื่อต่อ

แล้วจะบอกว่าที่นั่งหลังห้องอ่ะ ไม่ใช่มีแค่ผมคนเดียว แต่ยังมีเพื่อนคนอื่นนั่งหลังห้อง ซึ่งอยู่ในแถวเดียวกับผมอยู่อีก แล้วที่สำคัญเพื่อนผู้หญิงผม

ยังนั่งติดกันกับผมอีก ดูมันทำดิ คนเยอะแยะไม่อายกันเลย แล้วพอเกิดเหตุการณ์นั้น ผมก็เลยเปิดใจบอกกับเพื่อนไป แตาสิ่งที่ใด้ยินคือ เพื่อนผู้ชายในห้อง

ก็โดนในทำนองเดียวกันกับผม มาเกือบทุกคนเลย ส่วนตัวผมแล้วไม่ซีเรียสอะไรมากเพราะมีเพื่อนโดนเหมือนกัน(มีเพื่อนล่ะโว้ย) ไม่ต้องมานั่งเก็บกดไว้คนเดียว

หลังจากนั้นไม่น่าเกิน 1 เทอม อาจารย์คนนั้นก็ถูกสอบสวนเรื่องล่วงละเมิดนร.ชายนี้แหละ แล้วพิสูจย์ได้ว่าผิดจริง เลยถูกไล่ออกไปในที่สุด

อาจารย์คนนี้ มีลูกมีเมียแล้ว ตอนนั้นลูกแกเรียนอนุบาลอยู่มั้ง เห็นไปรับส่งอยู่ตลอด แต่ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็นหลาน มีเอาไว้บังหน้ากันคนสงสัยว่าเป็น

ปล.ตอนนี้ถ้าเอาเรื่องนี้ไปเล่าในวงเหล้ากับเพื่อนที่เคยโดนมา กลับกลายเป็นเรื่องโจ๊กซ่ะงั้นไป
    0000000000000000000000

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    พวกเรามันหัวอกเดียวกันเป็นประสบการณ์ของชีวิต 555