ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: อยากให้F.E.A.R.เป็นหนังไหมและคิดว่ามีโอกาสได้เป็นหนังไหม

ผู้โหวต
15. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • อยากให้เป็นหนัง

11 73.33%
  • ไม่อยากให้เป็นหนัง

1 6.67%
  • มีโอกาสได้เป็น

7 46.67%
  • ไม่มีโอกาสได้เป็น

1 6.67%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
    PointMan
    Guest

ขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าเกมส์F.E.A.R. ทุกภาคเพื่อนๆคิดว่ามีโอกาสเป็นหนังไหม

ขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าเกมส์F.E.A.R. ทุกภาคเพื่อนๆคิดว่ามีโอกาสเป็นหนังไหม
    และอยากให้ทำเป็นหนังไหม
    ส่วนตัวผมอยากให้มีนะ คงสนุกน่าดู เพราะเนื้อเรื่องแปลกใหม่ดีครับ ไม่จำเจ
    มีทั้งหลอน และวิทยาศาสตร์และไสยศาสตร์คงสนุกมาก

PointMan
    Guest
    ผมส่วนตัวเป็นคนคลั่งเรื่องนี้มากๆหลักชอบเสพเนื้อเรื่อง เนื้อเรื่องสนุกดี ถ้าจะเป็นหนังผมว่าคงต้องใส่พวกตัวนางเอก ตัวละครหญิงสักหน่อย นอกจากอัลม่า=_=
    เพราะหญิงแถบไม่มี ถึงมีfedtelก็ฆ่าหมด- -"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ถ้าไม่นับเรื่องที่เนื้อเรื่องมันงงๆไปหน่อย ผมว่าความหลอนแล้วก็ความน่ากลัวของสัตว์ประหลาดถือว่าดีมากๆเลยนะครับ ถ้าทำออกมา 'น่าจะ' ดีมากๆเลย

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมเล่นถึงด่าน 5อยู่เลย - -*

ระดับความหลอนโอครับ เนื้อเรื่องไม่ค่อยเท่าไหร่

PointMan
    Guest
    ภาค3 เทียบกับภาค1 พูดตรงๆเลย 3ไม่หลอนสักนิด - -"
    และ3ก็เคลียร์ไวมาก ผมเล่นภาค1อาทิตย์เต็มกว่าจะเคลีย์
    ภาค3 2 วันจบ- -" เนื้อเรื่องก็สั่นๆมาก เล่าถึงตัวละคร2ตัวpointman fedtelก็จบเลย- -"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    somewhere in your heart
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    สำหรับผมหลอนทุกภาค บางฉากน้ำตาซึมเลย(กลัว)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ผมชอบนะครับเล่นทุกภาคแล้ว แต่ความหลอนก็อยู่ระดับโอเคครับ

แต่อยากเห็นเป็นหนังมากกว่า

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    ผมว่าอย่าทำเป็นหนังเลยครับเป็นเกมส์ก็รุ่งดีแล้ว เดี๋ยวร่วงเพราะไปทำหนัง ดูท่าจะไม่รอด เพราะมีเป็นร้อยๆเกมส์ที่เอามาทำหนังได้ดีกว่าFear