ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

มีวิธีส่งไฟล์จาก pc เข้า tablet โดยไม่ใช้ usb รึป่าวครับ

คือสงสัยว่า เวลาหา app android จากเว็บ google play โดยใช้pc แล้วกดติดตั้งที่เครื่องpc ทำไมมันลิ้งค์ มาเข้าเครื่อง tablet ของผมได้ยังไงครับ
    สงสัยว่ามันถูกส่งมาตาม สัญญาน wifi จาก เร้าเตอร์ ในห้องผมรึป่าวครับ ถ้ามันเป็นแบบนี้ได้ มันจะมีวิธีส่งไฟล์ใน pc ของผมไปเข้า tablet ของผมได้ป่าวครับ
    โดยที่เราไม่ต้องใช้สาย usb อ่ะคับ......

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 280
    ไมโครเอสดีการ์ดครับ การ์ดเล็กๆหรือที่เรียกว่า เมม นั้นละ หา การ์ดรีดเดอร์มาใส่ก้เสียบเข้าพีซีเลย
    Is Really

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 74

Cool

มีเดะคับ

เข้าgoogleplay

เสิร์ชหา air droid

เป็นโปรแกรมช่วยส่งไฟล์ผ่านไวไฟ ^^ ยินดีให้คำเเนะนำ

สงสัยถามเฟสบุ้กมาได้นะ

http://www.facebook.com/nui.ubu