ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,406
    Blog Entries
    1

Video: + Screenshots: ภาพและเทรลเลอร์ล่าสุด Bioshock Infinite กำหนดวางขาย !

เกม Bioshock Infinite มีกำหนดวางจำหน่ายวันที่ 26 มีนาคม 2013

SCREENSHOT

เครื่อง : PC,PS3,XB360
    ผลิตโดย : Irrational Games
    จัดจำหน่ายโดย : 2K Games
    ประเภท : FPS
    วันวางจำหน่าย:
    US - 26, 3, 2013
    EU - 26, 3, 2013
    เรตติ้ง : ยังไม่กำหนด

เป็นอีกหนึ่งเกมที่ผมรักมากที่สุดเลยทีเดียวหลังจากที่จบภาค 1 - 2 ไปก็รอมันมาโดยตลอด T^T

CREDIT : GConsole

ติดตามพวกเราได้ที่

http://www.facebook.com/Snailzones
    []New Center Oishinamacha [กรุ] คลังภาพสไตล์ OISHI []
    ช่วงนี้คนเล่นไม่ใช่ Oishi นะครับ เป็น MR.GAME เขายืมไอดีผมมาเล่น ผมจะไม่อยู่สักพักนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมเล่นไม่จบสักภาค ติดที่ไม่ค่อยเล่นเกมบนคอม (มันใช้จอยไม่ได้) ภาคใหม่นี้จะพยายามเล่นดู ท่าจะสนุกอยู่

กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,406
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oBenjungo อ่านกระทู้
    ผมเล่นไม่จบสักภาค ติดที่ไม่ค่อยเล่นเกมบนคอม (มันใช้จอยไม่ได้) ภาคใหม่นี้จะพยายามเล่นดู ท่าจะสนุกอยู่
    สนุกมากครับลองเล่นดูสนุกมาก ^^ ! ติดตามพวกเราด้วยนะจ้ะ ^^:
    []New Center Oishinamacha [กรุ] คลังภาพสไตล์ OISHI []
    ช่วงนี้คนเล่นไม่ใช่ Oishi นะครับ เป็น MR.GAME เขายืมไอดีผมมาเล่น ผมจะไม่อยู่สักพักนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    สุดท้ายแล้ว เกมส์ก็ออกปลายเดือนมีนาเหมือนเดิมหรอหนิ ไหนว่าเลื่อนมาเดือนกุมภาแล้ว