ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

ปรึกษา วันที่ 14 นี้ครับ *-*

คือว่า คนที่ผมชอบ เคยอยู่กับผมตอน ม.ต้น แต่ตอน ม.ปลาย เขาได้ย้ายไปโรงเรียนอื่น แต่ตอนนี้ ก็ยังชอบอยู่ครับ ผมจะมาขอคำปรึกษาเกี่ยวกับวันที่ 14 นี้ครับ ผมกะว่าจะทำ Slide Show เป็นรูปคนที่ผมชอบ และใส่เพลงลงไป แต่ผมไม่รู้จะให่คำพูดอะไรลงไปดี ผมเลยจะมาขอคำแนะนำหน่อยครับ รบกวนด้วยนะครับ

(ช่วยแนะนำปก กับ จบเพลงด้วยนะครับ) (ผมใช้ Movie Maker ทำ เพราะไม่ได้เก่งอะไรมาก ส่วนเพลงใช้เพลง แค่รู้ว่ารัก-Lipta ครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EraMusic : 2nd February 2013 เมื่อ 00:06

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    คำแนะนำที่ดีที่สุด จะมาจากหัวใจของตัวนายเอง พวกเราได้บอกเท่านั้น เชื่อหัวใจตัวเองและลงมือทำนี่แหละคือสิ่งที่ดีที่สุด ผลสุดท้ายจะเป็นเช่นไร ไม่เป็นไร ให้รู้ว่านายได้ทำตามหัวใจตัวเองไปแล้ว

ปล.14 FEB วันเกิด เรานะนั่น นะ
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ความรักของเราเหมือนเส้นขนาน แม้จะไม่มีวันมาบรรจบกันแต่ก็จะเคียงคู่กันตลอด ไป

1 ใ จ ที่ มั่ น ค ง
    จ า ก 1 ค น ที่ มั่ น ใ จ
    1 ข้ อ ค ว า ม ที่ ส่ ง ไ ป
    จ า ก 1 ใ จ ที่ คิ ด ถึ ง เ ธ อ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เอามั่งๆ

100คำพูดที่ดูดี ก็ไม่เท่า1คำพูดดีๆที่ออกมาจากหัวใจ

555

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ว่าจะหาซื้อกุหลาบขาวสักช่อ แต่ขอนแก่นแม่ม หาร้านยาก 555
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ยังไงก็ได้ครับ ความคิดนายเลยย ส่วนผมกลุ้มเรื่องเซอร์ไพร์สแฟน - -

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ขอให้กลั่นออกมาจากใจครับ เอะมุขทำสไลคุ้นๆเหมือนเคยเห็นคนในบอร์ดนี้ทำนะ
    WE LOVE JOKERGAMETH
    MY CHANNEL >>Oop<<

•-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    จะวันที่14แล้วผมยังไม่มีคู่เลย