ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 30 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 101819202122 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เรปบน
    ต้องสร้างตัวเปิดล็อคจะอยู่ในส่วนของ ไอเท็มพวกยากับกระสุนอ่ะ นายจะเห็นว่ามีอีกอันที่เป็นรูปเหมือนที่เปิดวาวแก๊สสีฟ้าๆ ซึ้งมันต้องใช้ Tungstan ในการสร้างช่วงแรกๆจะยังไม่ค่อยมีให้เก็บต้องได้หุ่นมาก่อนปล่อยหุ่นไปเก็บเอาถึงได้เยอะ(รอบแรกปล่อยไปได้มา 29 อัน) เดี๋ยวเล่นไปเรื่อยๆสัก Chapter 4 หรือ 5 นี้แหละก็ได้มาใช้เอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    coop ได้ไหมครับ ต้องทำไงครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaikaning อ่านกระทู้
    วางตามนี้ครับ ไม่ต้องมีตัวเกมส์ก็เล่นได้ครับ
    ส่วน ds 2 ก้เอาทั้งเซฟวางโฟเดอร์เคียงข้างกับ ds 3ครับ
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    win 8 64 bit ลง black box + save เล่นได้ครับพร้อมชุด ขอขอบคุณงามครับ คุณRamis....
    อ่อนน้อมแต่ไม่อ่อนแอ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้ 100 เปอร์ฮะ แต่ขออภัยที่ไม่ได้แค๊ปรูปวาง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    เรปบน
    ต้องสร้างตัวเปิดล็อคจะอยู่ในส่วนของ ไอเท็มพวกยากับกระสุนอ่ะ นายจะเห็นว่ามีอีกอันที่เป็นรูปเหมือนที่เปิดวาวแก๊สสีฟ้าๆ ซึ้งมันต้องใช้ Tungstan ในการสร้างช่วงแรกๆจะยังไม่ค่อยมีให้เก็บต้องได้หุ่นมาก่อนปล่อยหุ่นไปเก็บเอาถึงได้เยอะ(รอบแรกปล่อยไปได้มา 29 อัน) เดี๋ยวเล่นไปเรื่อยๆสัก Chapter 4 หรือ 5 นี้แหละก็ได้มาใช้เอง
    ขอบคุณมากคับ ได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    chapter 11 ของผมติดบั๊คอะครับ ตอนที่ลงจากทางเดินมาในห้องเล็กๆแล้วมันต้องเอาหม้อแปลงใส่ช่องอะครับ ของผมหม้อแปลงมันไม่มีให้ หาไม่เจอ ไม่มีก็ผ่านไม่ได้เลยเปิดประตูที่แย้มๆอยู่ออกไปไม่ได้ แก้ไขยังไงครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zhenelov : 7th February 2013 เมื่อ 12:21

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    repack blackbox พาสมันผิดอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผ่านได้แล้วครับ หม้อแปลงมันอยู่หน้าลิฟท์นี่เอง หาในห้องตั้งนาน

กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อยากทราบว่าของคุณRamisมีDLCให้ไหมครับ อยากได้

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zhenelov อ่านกระทู้
    chapter 11 ของผมติดบั๊คอะครับ ตอนที่ลงจากทางเดินมาในห้องเล็กๆแล้วมันต้องเอาหม้อแปลงใส่ช่องอะครับ ของผมหม้อแปลงมันไม่มีให้ หาไม่เจอ ไม่มีก็ผ่านไม่ได้เลยเปิดประตูที่แย้มๆอยู่ออกไปไม่ได้ แก้ไขยังไงครับ

ขึ้นนันได วิ่งกลับไปทางเดิม คับ อยู่ฝั่งตรงข้ามด้านล่างคับ
    / amd fx6300 six core 3.30Ghz / RX 560 / Ram 8Gb

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    Repack Blackbok พาสไม่ผ่านครับ พิมหลายครั้งแล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Co op แบบ Local ได้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    dead space 3 ผม chapter 6 แล่ว แต่อุปสัก คือไอ้ตัวนี้ ตั้งแต่ chapter ที่5 จะมีมันโผ่ มา

ผมล่ะเกลี๊ดเกลียดตัวนี้ slow แล้ว เผ่นลูกเดียว

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

เล่นมันมากกก

กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    เกมนี้มันจริงๆขอบอก
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ใช้ปืนลูกซองติดดาบปลายปืนเรเซอร์เอาไว้สำหรับฟันระยะใกล้ครับ...มาเยอะๆนัวๆไปเลย...รับรองหายกลัวลงไปนิดนึง

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

Exclamation

Repack Blackbox SaveUFile 1 Part

ผมแตกไฟล์ไม่ได้ครับ มันบอกพาสเวิดผิดตลอดเ้ลย ลองแตกไฟล์หลายรอบแล้ว ทั้ง Copy pass ลงไป ทั้งพิม Pass เองก็ยังไม่ได้เลยครับ

SPRP15COMETODIE-RAMIS ผมใช้พาสนี้อะคับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wo2t อ่านกระทู้
    Repack Blackbok พาสไม่ผ่านครับ พิมหลายครั้งแล้ว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inthanuson อ่านกระทู้
    ทำไมของผมขึ้นพาสผิดอะครับ โหลดของsave u 1 part blackbox อะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peelovemilan อ่านกระทู้
    Repack blackbox save file 1 part แตกไฟล์ไม่ได้ครับ ฟ้องรหัส ผิด ทุกอันเลย T^T
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ silaphop อ่านกระทู้
    รหัสไรอะ ผิดตลอดเลยครับ Repack
    เป็นเหมือนกันเลยครับเซ็งงงงง~

ช่วยตอบหน่อยนะครับบบบบบบบบบบบ ท่าน Ramis
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Cool : 7th February 2013 เมื่อ 14:21

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cool อ่านกระทู้
    Repack Blackbox SaveUFile 1 Part

ผมแตกไฟล์ไม่ได้ครับ มันบอกพาสเวิดผิดตลอดเ้ลย ลองแตกไฟล์หลายรอบแล้ว ทั้ง Copy pass ลงไป ทั้งพิม Pass เองก็ยังไม่ได้เลยครับ

SPRP15COMETODIE-RAMIS ผมใช้พาสนี้อะคับ
    เจอเพื่อนล่ะอิอิเป็นเหมือนกัน

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onboyray อ่านกระทู้
    เป็นที่ Crack เปล่าไม่รู้นะ ผมใช้ของ 3MD อะ ลอง ดูครับ
    กด F ย้ำๆไปเรื่อยๆครับตอนแรกผมก็คิดว่ามันเป็นบัคเหมือนกันครับ ต้องกดไปเรื่อยๆก็จะผ่านครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    co-op เล่นได้ป่าว ใครลองเเล้วมั้ง
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    Blog Entries
    1
    ขอวิธีลงเซฟ ว่าโหลดที่ไหนแล้วก็ลงตรงไหนหน่อยครับ

แล้วมันมีกี่อันหรอครับ ที่ได้ชุดเพิ่มมา ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คือขอถามหน่อยครับ ถ้าปล่อยตัวหุ่นคล้ายๆเต่าเก็บยังไงหรอครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    เดี๋ยวจะอัพ Blackbox SUF 1 PART ให้ใหม่ อาจจะเพราะเว็บล่มตอนอัพมันเลยเสียจากเซิฟเวอร์
    แต่ไม่ต้องเอาพาสมาโพสไม่งั้นผมอาจจะไม่ครอบลิงค์พาสอีกแต่ครอบลิงค์โหลดทั้งหมดแทน
    แค่อย่างน้อยๆสนับสนุนค่าเซิฟเวอร์จะได้มีอัพโหลดต่อไปครับ

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ veerapong76 อ่านกระทู้
    คือขอถามหน่อยครับ ถ้าปล่อยตัวหุ่นคล้ายๆเต่าเก็บยังไงหรอครับ
    ถึงเวลาแล้วมันจะกลับไปที่WorkBenchเองครับ

Tags for this Thread