ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 30 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 162425262728 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณแรงๆไปหนึ่งดอกเลยคร้าบ กำลังโหลดอยู่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ทำไมผมไปที่ตู้ปรับแต่งปืน ผมกดเข้าไปแต่งปืนไม่ได้เลยครับ มีใครพอแนะนำผมทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ ผมโหลดตัว FULLGAME RELOADED มา แตกไฟล์ Mountแผ่นaเรียบร้อย เปิดเข้าไปมันมีไฟล์แค่นี้

ไม่ทราบว่า มันลงเกมต่อยังไงครับ กดที่ตัว ORIGININ.EXE ไปก็เห็นมันขึ้นว่า Could not find file 'H:\installerdata.xml'.

แล้วผมลงจากตัวนี้ไม่เป็นด้วย มันต้องทำยังไงมั่งอะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samboom48 อ่านกระทู้
    ทำไมผมไปที่ตู้ปรับแต่งปืน ผมกดเข้าไปแต่งปืนไม่ได้เลยครับ มีใครพอแนะนำผมทีครับ
    ตู้เปิดไฟเป็นสีเขียวยังครับ ถ้าเป็นสีส้มใช้ไม่ได้นะ ใจเย็นๆ ครับเล่นไปตามเนื้อเรื่อง เกมนี้ต้องวิ่งย้อนไปย้อนมาหลายเที่ยวครับ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    15
    หรือไฟล์ของผมที่โหลดมามันไม่ครบหว่า ยังหาวิธีลงไม่ได้เลยผม

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71

Angry

ผมขอบอกไว้ก่อนเกมนี้รับประกันความยากคับ (เกมนี้ถ้าอยากมัน ควรปรับแบบยากขึ้นไปนะคับ{ทุกภาค}) ผมเจอบ่อยๆนะพวกที่บอกโอ๊ย ผีกาก เอาปืนตบก็ตายภาค3คงเหมือนกัน!! สัดมิงอะแหละกากใจมิงไม่ถึงไง ไอใจตุ๊ด มิงเลยเล่นแบบ ง่าย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เล่น Impossible แบบ new game+ ผมยังตายบ่อยๆเลย ตบทีหายไป 1/4 สมกับชื่อว่า impossible กระสุนได้ 3 ชิ้นต่อการตก 1 ครั้ง โดนตบทีเสียยาขนาดกลางไป 2 ขวด ต้องพยายามยิงให้ตายก่อนเข้าถึงตัว ไม่งั้นยาในตัวลดไวมาก

ปล ผมอัพชุดเต็มหมดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ts0325 อ่านกระทู้
    รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ ผมโหลดตัว FULLGAME RELOADED มา แตกไฟล์ Mountแผ่นaเรียบร้อย เปิดเข้าไปมันมีไฟล์แค่นี้

ไม่ทราบว่า มันลงเกมต่อยังไงครับ กดที่ตัว ORIGININ.EXE ไปก็เห็นมันขึ้นว่า Could not find file 'H:\installerdata.xml'.

แล้วผมลงจากตัวนี้ไม่เป็นด้วย มันต้องทำยังไงมั่งอะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
    ต้องกดที่ตัว autorun.inf ครับ
    FX-6100 + HD7850 + RAM 8 GB + PSU 550 Watt แค่นี้ก็เกินพอแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    15
    แป้ว ง่ายๆแค่นี้เอง -..- ขอบคุณคร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ขอถามต่อนิดนึงครับ ผมโหลดแบบLimited Editionมาแบบนี้ มันจะได้ปืนกะชุดแถมมาในเซฟด้วยเลยใช่ปะครับ

ทำไมผมเล่นไปถึงจุดประกอบปืนจุดแรกแล้ว แต่ทำไมมันไม่มีปืนสองกระบอกที่ให้มากับเกม Limited Edition ในเซฟล่ะครับนี่ = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ts0325 : 22nd February 2013 เมื่อ 00:06 เหตุผล: เพิ่มเติมข้อมูล

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ts0325 อ่านกระทู้
    ขอถามต่อนิดนึงครับ ผมโหลดแบบLimited Editionมาแบบนี้ มันจะได้ปืนกะชุดแถมมาในเซฟด้วยเลยใช่ปะครับ

ทำไมผมเล่นไปถึงจุดประกอบปืนจุดแรกแล้ว แต่ทำไมมันไม่มีปืนสองกระบอกที่ให้มากับเกม Limited Edition ในเซฟล่ะครับนี่ = =
    ผมเล่นจบเเล้วที่ประกอบปืนไม่ได้เพาะคุณไม่ได้เก็บของมาหรือป่าว หรืออย่างไงผมก็ไม่เเน่ใจไม่ได้โหลดLimited Edition เเต่ก็ลองดูครับเก็บของทุกอย่างให้ครบ
    ปืนผมมีครบหรือป่าวไม่รุไม่ได้ใช้ทุกปืนหรอ หาปืนที่เหมาะๆๆเเล้วลุยเลย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 555ICE555 อ่านกระทู้
    ผมเล่นจบเเล้วที่ประกอบปืนไม่ได้เพาะคุณไม่ได้เก็บของมาหรือป่าว หรืออย่างไงผมก็ไม่เเน่ใจไม่ได้โหลดLimited Edition เเต่ก็ลองดูครับเก็บของทุกอย่างให้ครบ
    ปืนผมมีครบหรือป่าวไม่รุไม่ได้ใช้ทุกปืนหรอ หาปืนที่เหมาะๆๆเเล้วลุยเลย

ไม่ใช่ประกอบปืนครับ คือ ผมดูข้อมูล เกมเวอชั่นLimited Edition มันจะมีปืนกับชุดแถมให้อย่างละ2ชิ้นน่ะครับ
    ผมดูคลิบของพี่เอก HEART ROCKER เค้าเข้าไปที่ตู้ประกอบปืนที่ใช้ได้อันแรกแล้วเข้าในเซฟ มันจะมีปืนให้มาในนั้นเลย
    แต่ของผมเข้าไปดูแล้วมันไม่มีอะครับ มีแต่ปืนที่ได้จากโบนัสเซฟเกมแทน

เลยสงสัยว่า ตัวLimited Edition ที่โหลดมานี่มันมีด้วยรึเปล่า หรือต้องไปทำยังไงก่อนถึงจะได้

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    ใครเป็นเหมือนผมบ้างคับ ที่จะมีหลายๆช่วงมองไม่เห็นหลอดเลือด หรือแสงเวลากด Navigator อันที่จริงแปลกใจตั้งแต่หน้าเมนูเกมส์ไม่มีไอคอนเมาส์แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไม่ใช่ประกอบปืนครับ คือ ผมดูข้อมูล เกมเวอชั่นLimited Edition มันจะมีปืนกับชุดแถมให้อย่างละ2ชิ้นน่ะครับ
    ผมดูคลิบของพี่เอก HEART ROCKER เค้าเข้าไปที่ตู้ประกอบปืนที่ใช้ได้อันแรกแล้วเข้าในเซฟ มันจะมีปืนให้มาในนั้นเลย
    แต่ของผมเข้าไปดูแล้วมันไม่มีอะครับ มีแต่ปืนที่ได้จากโบนัสเซฟเกมแทน

เลยสงสัยว่า ตัวLimited Edition ที่โหลดมานี่มันมีด้วยรึเปล่า หรือต้องไปทำยังไงก่อนถึงจะได้
    ตั้งสั่ง pre orderของเกมเท่านั้นครับถึงจะมี

I<3BodYSlaM
    กล่าวขอบคุณ
    270
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ThankYou
    I LOVE CHELSEA

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xLuCiFeRx อ่านกระทู้
    ตั้งสั่ง pre orderของเกมเท่านั้นครับถึงจะมี
    อ่ออ ขอบคุณครับ เห็นว่าเป็นตัวLimited Edition เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

WALK TO DIE
    กล่าวขอบคุณ
    2,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    ไอ้บอส ch13 ทำไมมันไม่ยอมตายสักทีอ่ะครับ
    a question that sometimes drives me crazy am i or are the others crazy

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ตัว reloaded part 12 โหลดหลายรอบแล้วครับ ก็แตกไม่ได้อะครับ แก้ยังไงครับ ชื่อก็เปลี่ยนตรงหมดแล้วครับ
    I Hate You.

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ใครมีเซฟเล่นจบแล้วมั่งคับ ผมพาดอะ ช่วยได้ช่วยผมหน่อยนะคับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=167167

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหลดแบบนี้เล่นแบบ Co-op ได้ป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    thank you
    สเปคนี้ เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    reload part 12 แตกไม่ได้เหมือนกันครับ ลองซ่อมไฟล์แล้วด้วย
    ใครรู้แก้ยังไงช่วยทีครับ T-T

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ crazymanman อ่านกระทู้
    ตัว reloaded part 12 โหลดหลายรอบแล้วครับ ก็แตกไม่ได้อะครับ แก้ยังไงครับ ชื่อก็เปลี่ยนตรงหมดแล้วครับ
    ไปอ่านคำแนะนำจากลายเซ็นผมดูครับ แต่เอาแบบง่ายๆ แนะนำ Winrar ไม่เป็นตัวปรับแต่งอะไรจากของเดิมเขาเวอร์ชั่นล่าสุด และถ้าหาไม่เจอหรือไม่ขึ้นว่าไฟล์ไหนเสีย
    นอกจากไฟล์สุดท้าย ให้ลองซ่อมทุกไฟล์ไปเลย เพราะหลายหนที่ปัญหาไม่ได้มาจากพาร์ทสุดท้ายจริง

แล้วก็ไม่ว่าจะเสียเพราะยังไง น่าจะบอกมาให้ชัดด้วยว่าโหลดจากลิงค์ไหน ไม่งั้นถ้ามันเสียจากเซิฟเวอร์เว็บฝากไฟล์เลยผมก็แก้ไม่ถูก

Tags for this Thread