ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 30 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 122021222324 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    เดี๋ยวจะอัพ Blackbox SUF 1 PART ให้ใหม่ อาจจะเพราะเว็บล่มตอนอัพมันเลยเสียจากเซิฟเวอร์
    แต่ไม่ต้องเอาพาสมาโพสไม่งั้นผมอาจจะไม่ครอบลิงค์พาสอีกแต่ครอบลิงค์โหลดทั้งหมดแทน
    แค่อย่างน้อยๆสนับสนุนค่าเซิฟเวอร์จะได้มีอัพโหลดต่อไปครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    แก้ไปแล้วนะครับ Blackbox SF 1PART ทดสอบโหลดมาแล้วแตกไฟล์ได้ปกติ
    จบกัน ต้องโหลดใหม่ใช่มั้ยครับบบบบ T T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    สรุปคือต้องโหลดใหม่ชิมิเฮ้อ

Thailand, Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อยากถามว่าถ้าผมเอาแคร็ก 3DM ใส่ทับลงไปผมต้องเริ่มเล่นใหม่ทั้งหมดรึเปล่าครับ เพราะว่าผมใช้แคร็ก ALI213-V2 แล้วมันมีบัคที่ฆ่าพวกคนธรรมดาไม่ตายอ่าครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ตอบมากๆครับ

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    dead space 3 ผม chapter 6 แล่ว แต่อุปสัก คือไอ้ตัวนี้ ตั้งแต่ chapter ที่5 จะมีมันโผ่ มา

จะฆ่ามันยังไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    มีใครเป็นเหมื่อน ผมมั้งครับผมโหลดของFULLGAME UNLOCKED SaveYouFile 1 Part ตอนแตกไฟร์มันบอกรหัสผิดพลาดอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ffieldz' อ่านกระทู้
    Full Game Reloded 12 Part One2Up อ่าครับ แตกไฟล์ไม่ได้มันบอกว่าพาสเวิร์ดผิดอ่าครับ ลองทั้ง 4 ลิ้งแล้วไม่ได้สักอันเลยช่วยหน่อย โหลดตั้งนานอยากเล่น T_T
    เหมือนกันเลยคับ ติดรหัสอ่ะคับ ลองซ่อมไฟล์แล้วปรากฎว่าไฟล์ไม่ได้เสีย

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    เคยบอกไว้ในกระทู้เก่าๆแล้วครับเรื่อง One2up

แตกไฟล์ไม่ได้อย่ามัวแก้ปัญหาอย่างโหลดใหม่หรือซ่อมไฟล์อย่างเดียว พยายามเช็คสาเหตุด้วย(ปกติไฟล์สุดท้ายมักไม่เสียจริง)

ผมโหลด One2Up ใหม่หมดโดยใช้ IDM เปิดช่องทางการโหลด 1 ช่อง จากนั้นแตกไฟล์พบว่าไฟล์ 2/3/4 มีปัญหา และทำให้มันไปขึ้น
    พาร์ทสุดท้ายว่าเสียเช่นกัน
    ผมจึงซ่อมไฟล์ 2/3/4 แล้วเปลี่ยนชื่อมาแทนไฟล์เก่าที่เสีย โดยผมไม่ได้ซ่อมหรือโหลดพาร์ท 16 ใหม่เลย
    ผมใช้ Winrar 4.2 แตกไฟล์อีกรอบ ปรากฏว่าปัญหานั้นหายไปแล้วทั้งๆที่ไม่ได้ไปซ่อมหรือโหลดไฟล์ 16 ใหม่เลย
    ฉะนั้นผมจึงไม่แก้ให้เพราะผมทดสอบแล้วมันไม่เสีย อยู่ที่คุณลองทำตามคำแนะนำดีๆก่อนหรือเปล่า หลายคนมั่นใจในตัวเองว่ามันเสียแน่ๆ
    เลยไม่ค่อยทำตามที่ผมแนะนำไว้จากกระทู้และจาก http://www.jokergameth.com/board/sho...ll=1#post93296 เท่าไหร่
    ถ้ามันไม่แสดงว่าพาร์ทไหนเสียปกติเป็นเพราะเวอร์ชั่น Winrar อาจลองซ่อมทุกพาร์ทดู แต่แนะนำเปลี่ยนเวอร์ชั่นให้ใหม่

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    FULL GAME UNLOCKED ต้องใช้ crack เปล่าคับ

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Blog Entries
    1
    ใช้ครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suphasit1 อ่านกระทู้
    FULL GAME UNLOCKED ต้องใช้ crack เปล่าคับ

กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เย้ ผมแตกไฟล์ลงเล่นได้ปกติแล้วครับ แต่มันมีปัญหาตรงที่ว่า เล่นไปด่าน 1 ก็ผ่านหิมะไป แต่พอมาเล่นเป็น Isaac อ่าครับ หลอดพลังชีวิตมันไม่ขึ้นอ่ะ ครับ กดตัว B ที่เป็นตัวบอกทางว่าไปทางไหนก็ไม่มีเส้นสีฟ้าๆขึ้น อะไรที่เป็นสีฟ้าจะไม่มีเลยอ่ะครับ แก้ยังไง เพราะเล่นก็ไม่ค่อยรู้ทงไปอ่ะครับ แล้วก็ไม่รู้ด้วยว่าหลอดเลือดกับ stasis เหลือเท่าไหร่ช่วยที

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่นได้เเน่นอนครับ จัดมาเเล้ว ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ffieldz' อ่านกระทู้
    เย้ ผมแตกไฟล์ลงเล่นได้ปกติแล้วครับ แต่มันมีปัญหาตรงที่ว่า เล่นไปด่าน 1 ก็ผ่านหิมะไป แต่พอมาเล่นเป็น Isaac อ่าครับ หลอดพลังชีวิตมันไม่ขึ้นอ่ะ ครับ กดตัว B ที่เป็นตัวบอกทางว่าไปทางไหนก็ไม่มีเส้นสีฟ้าๆขึ้น อะไรที่เป็นสีฟ้าจะไม่มีเลยอ่ะครับ แก้ยังไง เพราะเล่นก็ไม่ค่อยรู้ทงไปอ่ะครับ แล้วก็ไม่รู้ด้วยว่าหลอดเลือดกับ stasis เหลือเท่าไหร่ช่วยที
    มันจะมีอยู่บางด่านคับที่มันไม่บอกทาง ให้เราหาเอง มันไม่ใช่ปัญหาคับผม

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ทำไงอ่ะคับ ผมงงวิธีจิงๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    จะฆ่ามันยังไงดีครับ
    นั้นสิครับผมก็ฆ่ามันไม่ตายครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GODGUNDAM อ่านกระทู้
    นั้นสิครับผมก็ฆ่ามันไม่ตายครับ
    เราเอาปืนธรรมดายิงมันไม่ตายครับ เล่นไปสักพักครับจะเจอสิ่งที่ฆ่ามันได้

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    elite suit ภาคนี้ มีส่วนคล้ายชุด splinter cell ด้วย อิอิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    FULLGAME UNLOCKED ต้องใช้แครก ตัวไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    381
    โหลด unlocked ไปอะครับ saveufile 1 part แตกไฟล์เสร็จ ลงเกมแล้วมันให้ยืนยันโค้ดแท้อะครับ ลงไงอ่า

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เล่น co-opได้รึเปล่าครับผม
    if you do the best of you when you fall you'll fall with smile !!

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    เล่นได้ครับ 100 % สนุกมากครับ มันส์ๆแบบหลอนๆ !!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ohzeed : 9th February 2013 เมื่อ 00:02

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    เล่นจบแล้ว *0* กลับมาเล่น DS 1 อีกรอบ ^^>>>//โดนถีบ ชุดภาคแรก *0* คลาสสิค อ่ะ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    -ขอบคุณครับ เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ของผมเล่นได้่นะ

โหลดตัว unlock แต่ว่า เวลาเลือกเมนูจะมีปัญหามากๆครับ มันชอบไม่ยอมเลื่อนๆ แถบเวลาเราจะเลือก เล่นเกม SAVE เกมอาไรงี้ครับ ใช้เมาส์เลือกก็ไม่ได้หรือ ใช้ได้แต่คีย์บอรด์อะ

บางเมนูคียบรอด์เลือกไม่ได้ก็มีนะ

กล่าวขอบคุณ
    187
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    เล่นจบแล้ว *0* กลับมาเล่น DS 1 อีกรอบ ^^>>>//โดนถีบ ชุดภาคแรก *0* คลาสสิค อ่ะ

มีคนเหมือนเราแล้ววว

กล่าวขอบคุณ
    187
    cap รูปในเกมยังไงครับ สอนทีทำไม่เป็น อยากลงรูป

Tags for this Thread