ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 288

[PC] Stronghold Crusader HD [+ภาคExtreme][MF][PU][BU][900MB]

รายละเอียดของเกมส์
    Stronghold Crusader หนทางการผจญภัยสู่ดินแดนอาหรับอันน่าสะพรึงกลัว นครมรณะที่เหล่าผู้กล้าและอาวุธวิเศษยังหวาดหวั่น ณ แห่งนั้น Stronghold Crusader ของ Firefly Studio สุดยอดเกมเทคโนโลยีขั้นสูงจากผู้สร้างยอดเยี่ยมแห่ง Stronghold ที่ผสมผสานเอาเอกลักษณ์อันโดดเด่นของแนวการสร้างเมือ งและเกมการเล่นแบบ ยุทธวิธีการวางแผนเวลาสมจริง (RTS) รวมเข้าไว้อย่างลงตัว นำกองทัพ Crusader อันเกรียงไกรเข้าสู่สมรภูมิการต่อสู้ที่เต็มไปด้วยความโหด, ป่าเถื่อนแห่งศตวรรษ หรือทำลายกองกำลังจากต่างเมืองที่รุกล้ำอาณาเขตท่ามก ลางหมอกควันอันร้อนระอุ แห่งทะเลทราย

ระบบขั้นต่ำเครื่องคอมที่ต้องการ
    Processor: 2.5 GHz Single Core or 2 GHz Dual Core
    RAM: 2 GB
    Graphics: 512 MB
    DirectX: 9.0c
    Sound: DirectX compatible
    Hard Disk free space: 2 GB

Download

MF 10 part
    part1
    part2
    part3
    part4
    part5
    part6
    part7
    part8
    part9
    part10

PL(1 part)
    1 Part

BU 1 Part

1 part

pass

pass

ขั้นตอนการลง
    1.เมาท์อิมเมจ
    2.ลงเล่นได้เลย

*ไฟล์มีปัญหาอะไรบอกไว้นะครับ มือใหม่หัดอัพครับ ฝากกดขอบคุณ ถ้าก๊อบไปอย่าเอาที่ครอบลิงค์ออกนะครับ*

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ไฟร์ โบนัส ที่แนบมาด้วยมันใช้ทำอะไรได้เหรอครับ แล้วใช้ยังไงเหรอครับบอกทีครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Testarossa- : 2nd February 2013 เมื่อ 15:34

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    ไฟร์ โบนัส ที่แนบมาด้วยมันใช้ทำอะไรได้เหรอครับ แล้วใช้ยังไงเหรอครับบอกทีครับ ขอบคุณครับ
    ถ้าจำไม่ผิดก็จะเป็นพวกภาพ เสียง หรือเป็นเหมือนของแถมตอนที่โหลดมานะครับ ถ้าจำไม่ผิดนะ

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ชอบมากครับเกมส์นี้ สร้าง AI ได้เยอะดี อิอิ
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ขอบคุณมากครับ ชอบจังเกมเก่าๆ เล่นเเล้วนึกถึงวันวานเมื่อครั้งอดีต ลิีงค์PL โหลดได้ ไฟล์ไม่เสียครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับว้าวๆ hamachi ได้เหมือนเดิมปะ hd อะคับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    มาขอสูบครับ ชอบมากๆครับ เกมส์แนวนี้ สร้างทุกอย่างด้วยตัวเอง เคยเล่นภาคก่อนๆ สนุกมากๆเลยครับ