ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

[ ~ จิ้งจอกมหัศจรรย์ ~ ]
    [ ~Zorori Castle~ ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,862
    ได้รับคำขอบคุณ: 72,599

รับมือกับโรคจิตทางโทรศัพท์อย่างร่าเริง‏

HOW TO
    รับมือกับ SEX PHONE อย่างร่าเริง [น่าจะสำหรับสาวๆล่ะมั้งเนี่ย]

เคยไหม?
    นอนเท้าคางเล่นเน็ตอยู่ดีๆ ก็มีเสียงกริ๊งกร๊างดังขึ้นกลางดึก

เคยไหม?
    นั่งหาเห็บหมาอยู่ดีๆ จู่ๆ โทรศัพท์บ้านก็หอนเอาตอนเที่ยงคืน

เคยไหม?
    กำลังนอนหลับอย่างสุขีต้องสะดุ้งตื่นด้วยเสียงโซปราโนของโทรศัพท์
    พอรับโทรศัพท์แล้วโดนถามว่า
    "น้องใส่ชุดชั้นในป่ะครับ?"

นี่แกโทรมากวนฉันด้วยเรื่องหยุมหยิมพรรค์นี้เรอะ !!

หงุึดหงิด!
    แถมไอ้พวกนี้ก็ช่างตื๊อเสียด้วย วางหูแล้วมันก็โทรมาอีก
    คืนนี้รามือ ไม่นานเท่าไหร่เดี๋ยวมันก็โทรมาอีก

ห้ามให้มันโทรมาบ้านเราก็ไม่ได้
    เพราะพวกนี้มันหน้าด้าน ห้ามไม่ฟัง
    แจ้่งตำรวจไปก็เสียเวลาเปล่า
    ในเมื่อแก้ปัญหาที่ต้นเหตุไม่ได้ ก็แก้ปัญหาที่ปลายเหตุ แก้ที่ตัวเรานี่แหละ
    เตรียมใจรับมือกับมันไว้แต่เนิ่นๆ พอเจอกับตัวจะได้ไม่ตกใจ

BASIC LEVEL

1. วางหู
    วางหูไปเลย ไม่ต้องไปต่อปากต่อคำกับมัน

2.หาตัวช่วย
    เรียกบุรุษสักหนึ่งชีวิตในบ้านมาคุยแทน

3. หยั่งเชิง
    ความเงียบสยบทุกสิ่ง... ไม่่ว่ามันพูดอะไรมาก็อย่าไปตอบ...
    อย่าให้มันรู้ว่าคุณกำลังฟังอยู่ เดี๋ยวมันรู้สึกว่าเปลืองตังค์ก็วางหูไปเอง

ADVANCED LEVEL

1. ตรงไปตรงมาดีที่สุด
    คิดอะไรอยู่ในใจ พูดออกไปเลย ไม่ต้องอ้อมค้อม
    ขนาดมันยังถามไซส์รอบอกคุณได้ เรื่องแค่ไม่ต้องไปเกรงใจมัน

2. ใจกว้างและเป็นมิตร
    เขาก็คน เราก็คน เป็นเพื่อนกันได้
    แต่ถ้าไม่สะดวกคุยเรื่อง"ผู้ใหญ่ๆ"ก็เปลี่ยนหัวข้อเสียสิ

3. เสนอทางเลือกใหม่ให้คุณโรคจิต
    ถ้าคุณไม่ว่าง เรียกคนที่ว่างอยู่มาคุยแทนสิ ไหนๆ เขาก็อุตส่าห์โทรมาแล้ว

5. สงสาร เห็นใจ ให้คำแนะนำ
    คิดเสียว่าเขาไม่มีที่พึ่ง เลยต้องโทรศัพท์มาก่อกวนพึ่งพาคนใจดีอย่างคุณไง
    เอาน่า สงสารสัตว์โลก ดัดเสียงหวานๆ หน่อยแล้วพูดไปเลยว่า...

6. ลัคกี้!
    ใช้ชีวิตอับเฉามาหลายปี เดินผ่านหมา หมายังไม่เห่า
    เกิดมาเพิ่งเคยถูกผู้ชายแซว กรี๊ดใส่มันเลย

7. จรรโลงใจ
    ถึงคุณจะไม่อยากตอบว่าคุณใส่กางเกงในอยู่หรือเปล่า
    แต่คุณก็สามารถสร้างความบันเทิงให้กับคุณโรคจิตได้

EXPERT LEVEL

2. ตอบสนอง
    รสนิยมเหมือนกัน คุยกันด้ายยย

2. ตอบสยอง
    ให้มันรู้กันไปว่าใครโรคจิตกว่ากัน

3. อย่าเพิ่งตกใจ ไตร่ตรองอย่างมีสติ
    อย่าเชื่อ... ในสิ่งที่คุณยังไม่เห็นกับตา

4. พลิกวิกฤตให้เป็นโอกาส
    เหยื่อมาให้ตกถึงที่ รอช้าอยู่ไย

5 พลิกวิกฤตให้เป็นโอกาส 2
    ชวนให้ซื้อไม่ได้ ก็ชวนมาขาย

6. ไปไหนมาสามวาสองศอก
    ใครสติแตกก่อนแพ้

สาวๆ ส่วนใหญ่พอเจอโทรศัพท์แบบนี้ครั้งแรกจะตกใจ
    ...ทำอะไรไม่ถูก...
    ...มือไม้สั่น...

ถ้าเราพร้อมรับมืออยู่เสมอ เราก็จะไม่พลาดโอกาสแสนสนุก เราก็จะไม่ตกใจอีกต่อไป

แต่คนที่เจอมาหลายครั้งแล้วคงชิน

ไอ้โรคจิตมันมามุขเดิมมมม

หนำเลี๊ยบเอ๊ย!! มุขเดิมอีกแล้ว

อยากรู้ไปทำไมฮะว่าใส่กางเกงในหรือเปล่า แกเป็นเซลขายขายชุดชั้นในหรือไง

สร้างสรรค์และเกรงใจกันหน่อย ขอร้อง

อ่ะ
    ในกรณีที่หนุ่มๆ เจอบ้าง

FOR MEN

เจอโรคจิตไม่ดูตาม้าตาเรือยังไม่เท่าไหร่
    ถ้าพูดเสียงห้าวขนาดนี้แล้วคุณโรคจิตเขายังไม่ยอมวางก็ตัวใครตัวมัน

ทางกระทู้นั้นเขาว่ามางี้น่ะ เลยเอามาแชร์ซะหน่อยน่ะ

Credit : http://board.postjung.com/617855.html

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    แล้วจะลอง เอาไปไช้ดูนะ 555+

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ฮาตรง น้องๆใส่กกน.ยี่ห้ออะไรจ๊ะ กูใส่รอสโซ่ 555555

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    กูใส่รอสโซ่555+ มันมาฮาอันหลังนี่แหละ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    เคยโดนแต่โทรแกล้ง ประมานว่ายุ่งอะไรกะแฟนตรู..โทรมาดึกๆเสียวโคตร

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ยังไม่เคยโดนเลยแบบนีั้

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อาจจะใช้ได้ จริงก็ได้นะ 555

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ผมเคยโดนตอนเด็กๆมีหนุ่มๆโทรมาเบอร์บ้านโคตรบ่อยเลย บอกน้องๆพี่ขอสายจิ๊ปหน่อย

จิ๊ปไหนว๊ะบ้านนี้ไม่มีคนชื่อจิ๊ปโว้ย มันยังไม่วาน โทรมาอีกเป็นประจำ

ผมว่าไอ้บ้านี่คงโดนสาวที่ไหนให้เบอร์มามั่วๆแน่นอน 555+

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ฮาอันล่างสุด รอสโซ่ ฮ่าๆๆๆๆๆ

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    ของผู้ชายนี้มัน ม้วนเดียวจบ เบย ไม่ต้องไปต่อ ..

Liverpool FC.
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อันสุดท้ายฮานะ 5555+

^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ใส่รอสโซ่ เงิบ

Tags for this Thread