ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900

หลุดสเปค Motorola X Phone จอ 4.8 นิ้ว พื้นที่เก็บข้อมูล 128 GB บอดี้เคฟล่าแบบ RAZR

หลุดสเปค Motorola X Phone จอ 4.8 นิ้ว พื้นที่เก็บข้อมูล 128 GB บอดี้เคฟล่าแบบ RAZR

จากที่มีรายละเอียดมานานเกี่ยวกับ Motorola X Phone ที่จะเป็นมือถือตัวแรกที่ Google พัฒนาร่วมกับ Motorola อย่างแท้จริง ซึ่งก่อนหน้านี้มีข่าวว่ามือถือรุ่นนี้จะไม่ใช่มือถือตระกูล Nexus จาก Google และเปิดตัวในงาน Google I/O ที่เป็นงานเปิดตัว Android รุ่นถัดไปของ Google เอง

ในวันนี้ก็มีรายละเอียดเพิ่มเติมของ X Phone พอให้เห็นรายละเอียดได้มากขึ้น โดยมีรายละเอียดต่อไปนี้ครับ
    หน้าจอขนาด 4.8 นิ้ว
    ตัวประมวลผล Quad-Core
    มีทั้งหมดสองรุ่น แบบธรรมดามีใส่ microSD และรุ่นพิเศษ
    ใช้เซนเซอร์ Exmor RS แบบเดียวกับ Xperia Z
    ตัวเครื่องเป็นแบบเคฟล่าร์ เหมือนกับ RAZR HD
    แบตเตอรี่ขนาด 3,300 mAh

รายละเอียดอื่นๆ นั้นยังไม่แน่ชัดมากนัก โดยเฉพาะเรื่องเวอร์ชันของ Android ที่ใช้ แต่ถ้าเปิดตัวในงาน Google I/O แล้วก็มีความเป็นไปได้ว่าจะเป็น Android รุ่นใหม่แกะกล่องเลยอย่าง Android 5.0 ครับ
    Cr. online-station.

http://www.facebook.com/Snailzones

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    สวยครับผม อยากรู้จังราคาเท่าไหร่ ^^

แต่ดูแล้วตอนนี้อยากได้เครื่องนี้กับ Xperia Z =w= ตอนนี้ใช้ Acro S อยู่ ^^

เลือกไม่ถูกเลย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อยากได้เลยแหะ จุเยอะ แบตใหญ่ แต่ราคาหล่ะ 5555

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    379
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    แบต 3300 ผมว่าเยอะน้าา ( หรือว่าผมคิดไปเอง )
    '' ไม่ต้องรู้ว่าผมเป็นใคร แค่รู้ว่าเป็นคนไทยก็พอ ''

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    แรงขนาดนี้ทำไมเขาไม่ทำ windows เหมือนคอมไปเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ถูกๆหน่อยก็ดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    128 GB + SD 64 GB = 192 GB นี่มันเกือบครึ่งของ จานหมุนในคอมของเราแล้วนะเนี่ย
    We've got company Captain Price

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    เจ๋งหวะ 128GB เดี๋ยวยี่ห้ออื่นต้องเอาตาม ถ้าเพิ่มเมมได้อีกน่ะ โอ้โห 128+เมม 64 - 192 Gb หึหึหึ (ไม่ต้องบอกก็รู้น่ะว่าจะเก็บไร)

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    น่าจะใช้ Android 5.0 Key Lime Pie จริงๆ นะแหละครับ