ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 142

โปรแกรมเล่น Line บน [PC] [11MB] [One2Up]

[CENTER]

LINE PC - LINE for PC (โปรแกรมแชท LINE บนเครื่อง PC คอมพิวเตอร์) : LINE หลายๆ คนคงจะรู้จัก แอพไลน์ (LINE App) โปรแกรมแชท (Chat) พูดคุยกันแจกฟรี บนโทรศัพท์มือถืออย่าง Android หรือบน iOS เป็นอย่างดี โปรแกรม LINE PC (LINE for PC) นี้จะทำให้คุณสามารถติดต่อกับเพื่อนของคุณผ่านคอมพิวเตอร์ได้อย่างอิสระ โดยที่ LINE PC (LINE for PC) สามารถทำได้ทุกอย่างเหมือนกับแอพฯ บนสมาร์ทโฟน เช่น แชท (Chat) ข้อความ ส่ง LINE Sticker น่ารักๆ และอื่นๆ

แต่อย่างไรก็ตาม โปรแกรม LINE PC (LINE for PC) นี้ก็ยังมีหลายฟังก์ชั่นที่ไม่สามารถทำบน PC ได้ แต่บางส่วนเท่านั้น โดยก่อนที่จะใช้โปรแกรม LINE PC (LINE for PC) คุณจะต้องลงทะเบียนอีเมล์ผ่านสมาร์ทโฟนก่อน (เปิดแอพฯ LINE > Settings > Email Registration) เพียงขั้นตอนสั้นๆ แค่นี้ คุณก็สามารถใช้โปรแกรมแชท LINE PC (LINE for PC) ไปพูดคุยกับเพื่อน บนคอมพิวเตอร์ PC เครื่องโปรดของคุณได้แล้วครับ ...

DOWNLOAD

MyCenTer http://DarkOBBox.blogspot.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    ได้จริงอ่ะ
    ???

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nvmpomza อ่านกระทู้
    ได้จริงอ่ะ

ลองดูจิคับแล้วจะรู้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ใช้ได้ครับผมใช้อยู่
    อยากใส่รูปได้จัง

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ต้องมีไลน์ในโทรศัพท์ก่อนนะครับ แล้วลงทะเบียนอีเมลในโทรศัพท์ ถึงจะัเล่นได้
    โชคดีที่ผมมี 55

กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    ไม่ยาก โหลดโปรแกรม bluestacks มาจากนั้นก็โหลด line ในโปรแกรม bluestacks แล้วกดสมัครแล้วพอถึงขั้นตอนที่ให้กรอกเบอร์เราก็ใส่เบอร์เราไปในนั้นพอ มันจะส่งข้อความมาในโทรศัพท์เราถึงจะเป็นรุ่นที่ไม่รองรับก็เถอะ พอได้รหัสจากข้อความก็เอาไปยืนยันแค่นั้นก็เสร็จ จากนั้นโหลดโปรแกรม line pc กรอกเมลพาสที่สมัครไปเมื่อกี้เข้าได้เลย หรือจะเล่นในโปรแกรม bluestacks ก็ได้

*โปรแกรม bluestacks เป็นโปรแกรมจำลองสมาร์ทโฟน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย raffaella : 3rd February 2013 เมื่อ 20:09

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    พอดีเพิ่งได้ไอโฟนใหม่มาอ่ะครับ - -'
    ???

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    มันมีมานานแระ

อย่าจริงจัง...
    ในบ้านหลังหนึ่ง....
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    ใช้ได้ครับ ใส่อิโมชั่นได้ด้วย ขอบคุณครับ
    ความสุข ไม่ใช่สิ่งที่คุณจะสัมผัสมันได้เพียงตัวคนเดียว...

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    http://line.naver.jp/

ไปโหลด เว็บหลักของ Line โหลดฟรี ไม่ต้องมี โทรศัพท์ก็สมัครได้ ใช้อยู่ - -

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    เล่นได้ 100000000000000000000000000000เปอร์เว็นคับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ใช้ได้ครับ ลงทะเบียนอีเมล์ที่ตัวไลน์บนมือถือก่อนให้เรียบร้อย แล้วก้อสามารถมาล็อคอินบนคอมได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เอาพวก sticker ได้จากไหนอ่ะครับ พอดีไม่มี smartphone ใช้ bluestack สมัครเอา TT

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 813
    ใน windows8 ก็มีแอปให้ดาวน์โหลดนะครับ